Dân Pháp 0508 zo đây nè

nguyen minh trang

little_mushroom said:
Thế Trang Trưng Vương ko lên đây hả em... :D Hix...Ko lên nghĩa là chị ko cảnh báo bé ấy về chuyện 1 ku lớp chị muốn kưa rùi (Trường ơi...Cho chết...Ai bảo ko giả tui $!!!)
(Mà Hoàng Anh cũng ko lên đúng ko...;-) Nghe đồn hôm trc có ai đấy bị ngã xuống hồ, ko biết là tin thật hay canard đây???)
P/S:Nếu có thắc mắc gì về việc đăng kí thành viên thì gửi tin Y!M cho anh Lam:vncoronas :)
Để em gọi cái Trang lên giúp chị nhé.Hi`

U.F.O

Active Member
Uhm hôm T4 có iem Hòang Anh bị ngã xuống hồ ướt từ ........chân lông tới kẽ chân .
Nó lại còn kêu mát nữa chớ...........

nguyen minh trang

@Anh U.F.O:Hoàng Anh F2 hay là F1 thế hả anh.
@Hân:Hân ơi,làm thế nào để chọn avartar bây giờ hả Hân.Trang không biết làm Hân ạ.Nói cho trang với nhé.

gaucon

ko biết à ? ừ, Trang vào phần " hồ sơ " phía trên cái khung màu xanh ý, ròi bên trái có cái bảng điều chỉnh, vào phần " thay đổi avatar "
xong rồi chọn thôi, trong máy trang chắc phải có ảnh đúng ko ? thì cho vào , vậy thôi, đơn giản lắm.

nguyen minh trang

Sơn à,Trang đây.Sơn lên ủng hộ Trang hả.Cảm ơn Sơn nhiều nha.Xin giới thiệu với mọi người đây là bạn của Trang ở Ams.Mọi người nói chuyện với nhau nhiều nha.

nguyen minh trang

@Sơn:Sơn ơi.Yên Tâm đi,Trang giới thiệu với mọi người rồi mà.Mọi người sẽ nói chuyện với Soen nhiều nhiều mà.Với cả Sơn là bạn Trang nữa cơ mà.Hi`

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000