Dân 10D8 vào đây nào

Uh nhey? , quên béng mất cái vụ họp 4rum lớp mình ! Mà website lớp em lại hoạt động trở lại rồi đấy các pác ạ ! Heeeeeeeeeeee

Sit

Member
phuonglinhd8 said:
Mày lại có thêm con trai a????? Kết nạp thêm thằng nào đấy??? kể xem nào? Lớp mình á???? Hay chui ở đâu ra???
à =)) tao mới kết nạp thêm thằng chồng,nó bảo nó muốn có con trai,nó bắt tao đẻ =))

Sit

Member
phuonglinhd8 said:
Uh nhey? , quên béng mất cái vụ họp 4rum lớp mình ! Mà website lớp em lại hoạt động trở lại rồi đấy các pác ạ ! Heeeeeeeeeeee
để đến tháng sau hãy họp gì thì họp,bây giờ thì em chả đi được :(

Kid08

Member
để đến tháng sau hãy họp gì thì họp,bây giờ thì em chả đi được
Sao ko đi đc, con mình là ai đấy hả Sit. Việc họp để thảo luận đã, chắc tháng sau mới đc, má thèng ddos site mình, cáu quá

Sit

Member
uh đấy,biết lí do vì sao ko được chưa???Cũng fải tầm này tháng sau mới về,nên để tháng sau hãy bàn tiếp
@chồng: con riêng,ko fải con của chồng đâu mà hỏi

Con thằng nào đấy hả mày???? Hay con hoang? Ko hiểu sao dạo này mùa gì mà tao thấy lắm đứa đẻ con thế????? Tuổi gà có tốt ddepj gì đâu nhey???

Sit

Member
à,con thằng chồng mới kết nạp mà,mới dự định là có thôi,căn bản chắc bọn nó đang sung nên cứ thích đẻ =)) mày cũng tìm con đi,mới có 1 thôi à,ít quá

Sit

Member
cái chuyện đấy với chuyện kinh doanh tao với mày fải bàn riêng,ko lộ hết,bọn nó lại thi nhau đẻ thì chị em mình hết đường làm ăn à =))

banzac

Member
Oái, dùng doping mà cũng đẻ được à, vậy thì cánh đàn ông chúng ta bỏ đi roài.
Nhưng theo thống kê thì 90% chị em vẫn thích theo cách cổ điển, hông hiểu ở đây thì thế nào nhẩy!!!???:D

Mà cái chính là họp phụ huynh đầu năm ý ! Chúng mày về thuyết phục các trưởng lão di là vừa ! ah Kim oi! Đi là thể nào cũng tăng dân số , tao với mày có cơ hội làm ăn roài ! heheheh

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000