Dân 10D8 vào đây nào

thutrang10d8 said:
oài! sao bác h linh nói anh tui như thía
@darkknight1411 :này này, anh mà cứ đi tán gái linh tinh là em về em mách chị em đấy nha !
ha ha
em gái anh có khác
gọi chị gái em vào đây
anh xử lý cả 2 chị em
há há

Sit

Member
ko hiểu anh này vào đây có ý đồ gì nữa..nhìn anh em nghi lắm...
còn con trang thấy ai mày cũng nhận là anh,rồi đại ca rồi đủ kiểu,hiếu thảo với mẹ mày một chút đi,cả bố mày nữa,đẻ ra xong nó cứ lờ đi

thutrang10d8

darkknight1411 said:
ha ha
em gái anh có khác
gọi chị gái em vào đây
anh xử lý cả 2 chị em
há há
thử xem ! ;) ;) ;)
@ mẹ sit: đâu mà nhìu hả mẹ, có mỗi mấy người thu mà , mà anh này là anh rể nha ! ;-) ;-) ;-)
con vẫn hiếu thảo với bố mẹ đấy thôi mà :-S :-S

banzac

Member
há há! Bây giờ thì chẳng thơ với thẩn gì roài! không thấy Avirax bảo anh là tâm hồn nhão nhoét đấy hả? Thật sai lầm khi chọc giận boy ấy!!!!!!!!!!!!!=)) =)) =))

banzac

Member
Một mem của site này! Anh vô tình lạc vào tuyển tập của thi sĩ này, chưa kịp định thần thì bị nàng thơ của chàng ta đánh cho te tua! Chạy ra bị dính ngay một đòn Ma Phong Ba, may mà bây giờ chưa bị nhốt vào nồi cơm điện!!!!=))

Sit

Member
quên chưa thông báo: Cả nhà nghe rõ này,hôm qua ku Hải đã duyệt tao làm người iêu,vì thế từ bây giờ chồng tao là người yêu tao :) bố con trang với ngọc sẽ là người yêu mẹ mày :) Nó xét đi xét lại cuối cùng vẫn ko ai bằng được vợ nó,mà khổ thằng bé,tao cho xem ảnh mĩ nhân mà ngã lên ngã xuống mấy lần =))

banzac

Member
Sit said:
quên chưa thông báo: Cả nhà nghe rõ này,hôm qua ku Hải đã duyệt tao làm người iêu,vì thế từ bây giờ chồng tao là người yêu tao :) bố con trang với ngọc sẽ là người yêu mẹ mày :) Nó xét đi xét lại cuối cùng vẫn ko ai bằng được vợ nó,mà khổ thằng bé,tao cho xem ảnh mĩ nhân mà ngã lên ngã xuống mấy lần =))
hic hic, thế thì UFO vứt đi đâu bây giờ, khổ thân thằng bé, cứ hay mơ mộng, phải gọi vào đây cho xem thôi=))
a`, tiện thể hỏi chữ ký của Sit là chữ gì thế!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000