D8....Ngày...tháng...năm...

@ Tuấn: đồng chí ơi, sư tư nhiều lắm, có 2 người với vài viên đạn thì làm sao bắn chết được, hay ta dùng sử tử đực nhân kế =)) để dụ sư tư Hà Đông nhé. Nhưng tôi cảm thấy đồng chí sắp bị chúng ăn thịt rồi hik
@ Ngọc: hè hè, tôi với hắn đã kết đồng chí rồi, đừng dụ dỗ nhíe ha ha
@ Hà: anh không hiểu kín cổng cao tường là j` ?

shrewishgirl_151

oạch
mọi người đang nói cái gì đấy
em chả hỉu
có ngày ko lên mờ... noạn hết cả
@ anh QUân : kín cổng cao tường là
mùa hè mặc áo dài tay (cần thì thêm cả cái cổ áo dài...40 phân =)))
quần 3 lớp lộn trong lộn ngoài mải thoái
quá đúng lun

Vova

To đầu mà còn nhảy vào topic sợ các bé cười cho mất. Nhưng vào để thanh minh rồi xách dép chạy thôi.
Số là hôm nay Chu Văn An khai giảng, cùng mấy thằng bạn cũ về thăm trường. Đang chuẩn bị về thì thấy một con bé trong quen quen,chả nhớ nhìn thấy ở đâu. Nhác thấy ku em mặt đỏ bừng, chợt nhớ đó chính là con bé Mod trên 4r. Không hiểu vì lý do nào đó mà 1 trong số những người đến trường bỗng gọi tên rất to. Có lẽ hành động đó làm con bé cảm thấy khó chịu vì thoáng 1,2 phút sau đó không còn thấy trên sân trường nữa. Chỉ để lại những dòng offline trách móc của thằng bé.
Thôi thì hy vọng cô bé đó đừng có giận nếu không thì mấy ông anh khổ vì thằng bé đó lắm. Gửi lời xin lỗi và chúc khóa 05_08 một năm học mới đầy vui vẻ.

@ Hà: nóng bỏ xừ, anh chỉ muốn quần đùi cởi trần cho mát đi khai giảng
@ Vova: anh gọi ai cơ, admin là chị Hà đang ở nước ngoài hay sao ý, còn lại chỉ có admin Lam nữa, đó gọi là mod

Snowbell

Quân:Tớ phản đối chuyện cậu ăn mặc mát mẻ ko sợ Ngọc gửi ảnh lên báo à Ngọc hay sưu tập mấy cái đó lắm đấy .Hỏi Tuấn thì biết (nạn nhân)
Tuấn(sỉius) ơi ko gặp co 1,2 hôm mà kiêu thế Trang gọi rát cả họng mà ko thèm quay lại nhìn lấy 1 cái

Sirius

Member
Đâu có đâu, chắc lúc đó tâm hồn đang bay cùng mấy quả bóng bay trong sân trường. Mà nạn nhân là sao ? Có chuyện đó thiệt hả ? chà , chà ..... ai đó có sở thích và thú vui đặc biệt quá nhỉ ?
Hôm sau gặp lại nhìn bù nhé, không chỉ 1 cái đâu, bỏ ra 5 phút nhìn nhau luôn. Nhé !

RED_A3

Đùa ko ngờ lớp D8 lại lục tục nội bộ chế kia cơ à??Sếp Ngọc có gì cứ bình tĩnh chớ nóng nảy mà làm cá sấu cả bộ mặt "ngời ngời" của THIÊN HẠ ĐỆ NHẤT NAM CHINH BẮC CHIẾN TUẤN ĐẸP TRAI<~~Nguyên văn bác sir!!!;-);-);-).Còn Tuấn béo sao thế?Vẫn nhờn thuốc à?Để gọi chị Kim Mao Sư Vương đến cho Tuấn bài học vỡ lòng nhé???
@lớp trưởng đáng kính+phúng phính:lớp trưởng mà đi khuyến khích đánh nhau là hung được nhá!;-);-);-)

Sirius

Member
Thắng Vận quý nhân kia, bạn bè tốt quá nhỉ,dám đem con Hắc Mao[ko phải Kim Mao, cha nội ơi] Sư Vương ra dọa lão phu hử.Nhầm rùi chị hai ơi, sau một khóa học thêm ở trường , thường xuyên tiếp xúc với con su tử ấy, ta đã luyện thành công phu :kim cang bất hoại thể, da dẻ đã quen những vết cào xót thấu tròi xanh .Cho nên ta thùa sức ra tay trị con su tử hà đông Lương Minh Ngọc, ehehehhehe

Snowbell said:
Nhớ nhé( à đêm hôm trc' rất cám ơn)
1. Tớ khong hiểu đêm hôm trước có chuyên j` mà cậu phải cảm ơn đồng chí của tớ
2. Tớ rất thích mặc mát mẻ ( nghĩa đen thật sự ), thế thì đúng là bà Ngọc D rồi hah a =))

RED_A3

boycva_keyboard said:
1. Tớ khong hiểu đêm hôm trước có chuyên j` mà cậu phải cảm ơn đồng chí của tớ
Đen tối quá!!! Nhưng mờ công nhận sờ nâu nói thế rát dễ bị hiểu lầm đấy nhớ!!:q: :q: :q:
boycva_keyboard said:
2. Tớ rất thích mặc mát mẻ ( nghĩa đen thật sự ), thế thì đúng là bà Ngọc D rồi hah a =))
Ko hiểu ông này nói gì mà câu trước câu sau đá nhau chan chát thế zị???Spam một cách nghệ thuật á!! :p

RED_A3

Sirius said:
:D Đề nghị đồng chí Trần Tiến Thành câu bài ít thôi.
Thế đồng chí Nguyễn Mạnh Tuấn đang làm cái gì đây!!!
Với lại đây là topic 10D8~~>để cho mọi người nói chuyện~~>nói thoải mái~~>câu là câu thế nào???

Sirius

Member
Ây, chào cả lớp D8, tớ đi đây, đi sang lớp A1, buồn lắm, ko muốn xa các bạn đâu.Nhưng biết làm sao bây giờ ,tớ ko thể cưỡng lại dc cái sự thật phũ phàng đó.Quen đến gần nủa lớp rùi, bi giờ sang A1 cứ cảm thấy trống vắng thế nào ấy.Trên cái hồ sơ của tớ , có đứa bạn thắc mắc là sao vẫn để lớp D8 mà ko chuyển sang là A1???Trong thâm tâm tớ , tớ đã là thành viên của lớp D8 và mong sẽ đuợc các bạn D8 vẫn chấp nhận tớ là thành viên của lớp [ dù tớ và các bạn đêu chưa học chung buổi học nào, chỉ có cùng nhau, cười đùa trên sân trong buổi tập quân sự,vào ngày đầu tiên].Mong rằng chúng ta vẫn sẽ mãi là bạn tốt của nhau . Tạm biệt các bạn

RED_A3

Sirius said:
Ây, chào cả lớp D8, tớ đi đây, đi sang lớp A1, buồn lắm, ko muốn xa các bạn đâu.Nhưng biết làm sao bây giờ ,tớ ko thể cưỡng lại dc cái sự thật phũ phàng đó.Quen đến gần nủa lớp rùi, bi giờ sang A1 cứ cảm thấy trống vắng thế nào ấy.Trên cái hồ sơ của tớ , có đứa bạn thắc mắc là sao vẫn để lớp D8 mà ko chuyển sang là A1???Trong thâm tâm tớ , tớ đã là thành viên của lớp D8 và mong sẽ đuợc các bạn D8 vẫn chấp nhận tớ là thành viên của lớp [ dù tớ và các bạn đêu chưa học chung buổi học nào, chỉ có cùng nhau, cười đùa trên sân trong buổi tập quân sự,vào ngày đầu tiên].Mong rằng chúng ta vẫn sẽ mãi là bạn tốt của nhau . Tạm biệt các bạn
Eo,bác Sir làm em xúc động ghê cơ.Nghe cứ như bác sắp phải đi xa mãi mãi ấy!! :D
Đúng là thằng Tuần dở hơi biết bơi,vẫn trong trường chứ đi đâu mà phải quan trọng hóa!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000