D8....Ngày...tháng...năm...

blue eyes

Moderator
Tôi bực mình lắm rồi đấy !
Tại sao mọi người cứ bịa đặt đủ mọi chuyện về tôii thế nhỉ
Bạn LÊ Quỳnh Trang là bạn nào thế,nói chuyện với nhau bao giờ chưa mà nói là tui thích sưu tập ảnh iếc gì của thằng Quân ???? X(
Phát điên lên mất
Điên hết cả người ....ko thể nào chịu nổi nữa, tại sao cứ ko biết gì về người ta mà phát biểu cứ như là bạn thân hàng chục năm ý, sợ thật ?? Ko thể ngờ nổi nữa X( X(
To anh Vavo: ko có chuyện gì đâu, em chả tức gì cả, anh ko phải lo đâu, bao giờ lên trường thì gọi em phát, ra tám phét cho vui, bây giờ chán cái 4 này lắm rồi, toàn nói xấu người khác mà ko biết ngượng mồm :|

Sirius

Member
Thôi hạ hỏa nào Blue , khi vào 4 mình thấy vui khi đọc những dòng viết của các bạn. Điều buồn nhất là khi lời nói của mình không còn được chú ý' nữa.
Si biết chắc là Trang không hề nghĩ phản ứng của Blue mạnh mẽ đến như vậy đâu. Một lời nói đùa thôi mà. Nếu có lỗi Si nghĩ chính là Trang đã coi Blue như một người bạn thân thiết. Coi 4r như một mái nhà để mọi người có thể vui vẻ nói cười.
Cũng vì lẽ đó mà hình như Si đùa với Blue hơi quá. Dù gì Si muốn coi mọi người là bạn thôi mà. Bạn nhớ Quân đúng chứ ? Quân xin lỗi Si chỉ sau khi Si tức giận vì Quân có lời nói không đúng. Blue có bảo là Quân sợ Si, nhưng Si rất tôn trọng điều đó. Đó không hề là sự sợ hãi hay gì cả, mà là lời của một người bạn nói với một người bạn. Si nghĩ lại thấy mình sai, vì nếu Si không coi Quân như một người bạn trên 4 thì ... xin lỗi Quân, out lâu rồi.
Chúng ta vẫn còn là những đứa trẻ mà thôi. Si chỉ muốn có bạn và bạn thân. Si không hề muốn có các xích mính xảy ra giữa mọi người.
Nếu Blue vẫn giận thì cứ Pm cho Si, Si làm cái Recycle Bin cho Blue xả stress.
Và nếu trong cách xưng hô của Si làm Blue không thích thì Si sẽ sửa. Điều đó dễ thôi, đó chỉ là một dấu hiệu, một đại từ thay thế thôi mà. Nhưng Si vẫn muốn gọi Blue là " nhóc " vì .... blue đúng là nhóc mà. Đừng già quá tuổi Blue a. ! Bài hát này Si nghe nhiều lắm : Tuổi thơ đã đi qua không trở lại, cháy hết mình cánh phượng nhẹ nhàng rơi ..... Cháy hết mình thôi, vui hết cỡ thôi, để khi chúng ta xa rời mái trường không còn gì tiếc nuối. Vẫn ổn định cho tương lai, vẫn ôm trong mình rất nhiếu kỷ niệm.
Chài ! Viết hâm quá phải không ? Nhưng đó là điều Si nghĩ trong lúc này

Sirius

Member
He he ... quên mất Blue ơi ! Nếu bạn gã Vova kém gã một tuổi mà lại là giáo viên dạy Toán ở trường chúng ta thì chúng ta phải gọi cô giáo dạy Toán đó là chị hay gọi gã Vova kia là chú nhỉ. Gã hơn chúng ta 7 khóa. Chài ! Mối quan hệ xã hội sao mà phức tạp thế nhỉ ?
Chán 4r rồi thì có cần sang 1 số 4 khác cho vui không ? www.hamvuiclub.netwww.cafebuon.net nè . www.ttvnol.com nè ... ví dụ vậy. Cũng vui lắm.

blue eyes

Moderator
Ừ, xin lỗi mọi người, 3 ngày ko lên 4r, vào đến trang nào cũng thấy mọi người bịa đặt kinh dị về B.E ....thật sự ko chịu nổi nữa , tức phát khóc lên
Hôm nay bình tĩnh lại rồi ...... :-S

Snowbell

Tơ thấy Si nói hoàn toàn đúng .Tất cả đều coi foroum là nhà của mình.Cả nhà cứ zui ze đê tớ và Blue làm lành Rùi (mà có gì đâu). Tớ tuyên bố" tớ vàBlue đã sẽ mãi là bạn tốt"
(xem đứa nào dám phủ nhận nào).
Quân:tớ bít cậu thích mặc mát mẻ lâu rùi.Còn chuyện tớ và Si thì...bí mật.

RED_A3

Snowbell said:
Tơ thấy Si nói hoàn toàn đúng .Tất cả đều coi foroum là nhà của mình.Cả nhà cứ zui ze đê tớ và Blue làm lành Rùi (mà có gì đâu). Tớ tuyên bố" tớ vàBlue đã sẽ mãi là bạn tốt"
Hóa ra là bạn đấy snow,hum qua có gặp mặt :d:
Snowbell said:
Quân:tớ bít cậu thích mặc mát mẻ lâu rùi.Còn chuyện tớ và Si thì...bí mật.
Á à,chít chửa,chú Si một mực từ chối còn bạn Sờ nâu lại úp mở chía nài à??? :>> :>> Nghi thật :q: :q: :q:

RED_A3

Sirius said:
Dẹp ông đi, còn nhớ hồi cấp 2 , bọn bạn trêu ông, ông dỗi lun 2 tuần ,heheheh, bi giờ còn nói ai
Hớ hớ,bác Si cứ vui tính.Thế hồi ấy với bi h ko được khác nhau à??Lên cấp lll rồi phải nghĩ thoáng hơn chứ lại ;-) ??Ai như bác Si cứ suy bụng ta ra bụng người! :) :)

Sirius

Member
Hà hà hà , bác Red cứ đùa vui, em có suy bụng ta ra bụng người đâu bác .Bác bi giờ khác trước thì tốt rồi , chỉ sợ sang năm cấp 3 , bị ai đó trêu, bác lại đùng đùng bỏ về, nước mắt trộn lẫn với nuớc mũi thì chết dở đấy

RED_A3

Sirius said:
Hà hà hà , bác Red cứ đùa vui, em có suy bụng ta ra bụng người đâu bác .Bác bi giờ khác trước thì tốt rồi , chỉ sợ sang năm cấp 3 , bị ai đó trêu, bác lại đùng đùng bỏ về, nước mắt trộn lẫn với nuớc mũi thì chết dở đấy
hehe,bác đang tưởng tượng đấy à???Còn tôi đang sợ bác bị trêu là...(giờ Sinh của cô Giáo Sinh lớp 9) xong lại hầm hầm ứa nước miếng thì khốn đấy!! :q: :q: :q: :q:

Sirius

Member
Á à , bác thích khiêu chiến với em hả Red, có cần em lập ra topic :Những quá khứ ''huy hoàng'' của Sirius và RED A3 ko hả.Lúc đó thì đừng trách em cạn tình đấy nhá ^^

RED_A3

Hớ hớ,thoải mái mái thoải đi bác Si!!Bác nghĩ rằng chuyện của bác đẹp đẽ lắm hay sao thế,bác tưởng bác ái ố mỹ miều hơn ai thế???Chuyện về bác em có cả kho kể đến tết cũng chưa hêt đâu nhá.Bác đừng tưởng em sợ nhá bác.:cool: :cool:

Sirius

Member
Hé hé ,vậy sao hả bác Red,bác tưởng là em ko có cả kho truyện về bác ah.Cái kho của em , ko nhiều hơn của bác đâu, nhưng cũng đủ cho em với bác đấu khẩu cho đến tháng 12 đấy.

haketu

Member
minh lắp said:
Ơ dạo này ko thấy em Ngọc vào 4rum lớp anh chơi nhỉ, để anh sang 4rum 10d8 chơi vậy
mịe thằng này , tao đi đâu cũng thấy mày tán gái nghĩa là thế nào?????????????
=))=))=))

Snowbell

Thành đa nghi wa' đó.Tớ và Si có gì đâu mà phải chối.Còn chuyện tớ úp mở chía nài lại cang ko.Tớ và Si chỉ là bạn,có chung hoàn cảnh (cùng chuyển lớp ) thôi.Đừng nói thế tội nghiệp tớ.Chồng tớ nghe đc. thì chết.
TB:Ai van du,ai xin du,du tha cho mi :-(

cloud1812

Member
mịe thằng này , tao đi đâu cũng thấy mày tán gái nghĩa là thế nào?????????????
Hic cái gì thế này ông Kế Tú, bộ ông thân với tui lắm hả mà cứ thấy ngừơi sang bắt quàng làm họ!!! :cool:
Tui tha vợ ông ko cưa thì thui lại còn sang đây phá đám hả????? :p :p
Nghe ĐM nói chưa thích tui về mách vợ ông ko?
Mà hình như ĐM là bố bạn Hằng cơ mà nhỉ??? :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000