D8....Ngày...tháng...năm...

Sirius

Member
Đương nhiên, hy vọng lúc đó bạn không vì tiếng gầm mà hoảng sợ. Hy vọng bạn sẽ không vì sắc đẹp mà động lòng. Vì điều đó có thể xảy ra cho tớ, nên cần có chiến hữu giữ vững lập trường.
PS nhóc : Nhóc ạ, không những tiếp xúc mà còn phải học với nhau 3 năm cơ đấy. " Điên loạn ? " nhóc nên tìm một tính từ nào đó nhẹ hơn đi, từ đó e hơi nặng. Mà nhóc bé tẹo vậy gọi là nhóc không được à ? Vậy phải gọi sao đây cô bé ?

shrewishgirl_151

Mong anh Quân đừng lấy tên em để cười +tỏ thái độ nhớ
nghe khiếp ko chịu được
Úi chị Ngọc bị nói đểu kìa
Mod nhà ta mà thảm hại quá ta
anh Tuấn này cũng ghê thật đấy
ai lại thọc gậy Mod thế bao giờ
mà chị Ngọc bé thế cơ ạ?
bé đến nỗi bị thèng bạn cùng lớp nó nói cho cứ như là chú mình ý
tức nhờ!!!

Sirius

Member
Tức làm gì hả bé , con gái nhăn mặt nhìu quá, da nhăn lại, mất hết nhan sắc thì chít dở đấy[ đấy là trong trường hợp bé có nhan sắc kìa] hehehe

shrewishgirl_151

Óe hết bạn mình rồi đến đàn em cấp 2
ko có từ bé ở đây đâu anh ơi
em cực kì anti những người gọi mình kiểu đấy
vì thực ra có lớn hơn mình là bao đâu
mà em rất ít khi nhăn mặt
vì mình chưa đến tuổi để có nếp nhăn như anh bảo
có "nhan sắc" hay ko thì điều đấy anh ko thể biết được!

Sirius

Member
Lại là em ah, anh nói thật nhé , các em bé hơn anh ,anh ko gọi là bé thi gọi là gì hả.Chẳng lẽ bé muốn anh gọi là chị chắc{nếu đúng thế thì hơi kiêu đấy} Anh gọi các em là bé là tôn trọng các em rùi ,chả có ý định cưa ai cả[Mà hình như bé đang nghĩ anh đang cưa bé thì phải]Nếu ko tôn trọng các bé thì anh đã xưng ''mày, tao '' rồi.Còn về việc bé có nhan sắc hay ko, tất nhiên là chả liên quan gì đến anh cả ,anh chỉ muốn gợi chuyện cho bé vui thoi, nhưng nếu bé ko thích, thì thôi, anh cũng ko nói đến bé nữa .ok chứ

blue eyes

Moderator
Tuấn ơi, đầu óc ông có vấn đề thật rồi đấy !!!
Hà có thấy thế ko ??? Nó bằng tuổi mình thế mà nó dám gọi mình là Nhóc
To Tuấn : tôi nói thật với ông, nếu chỉ vỉ tôi nhỏ người hơn ông mà tôi bị gọi là Nhóc, thì với những bạn trai cao lớn hơn ông (dù bằng tuôi) ông cũng chỉ là một thằng Nhóc mà thôi =)) =)) =))
To Hà: Em thông cảm, các anh bây giờ mới vào cấp 3 nên đang sướng , hơn có 1 tuổi cũng gọi người ta là bé =))

Sirius

Member
Oái, trù ẻo tớ hả bạn hiền ,sao tự dưng lại đi ghép đôi tớ với con nhỏ kia chứ.Không chịu đâu ah.Cho dù thế giới nay cho dù ko con đứa con gái nao[ tru nó] tớ cũng hổng thèm đâu bạn ạ

Sirius

Member
:) :) :) :) Year, đang lo sợ ban Ngọc phản đối ý kiến của tớ.Bạn mà ko chịu, đòi phải yêu tớ cho bằng dc thì tớ chỉ còn cách úp mặt vào chậu nước tụ tử mà thui

Sirius

Member
Heheeh, cảm ơn bạn Ngọc quan tâm , tớ tự bít kiềm chế mình mà.Nhưng tớ nói thật, lời khuyên ấy bạn nên dành cho mình đi thì hơn .Con trai hơi to 1 chut vẫn lay vợ dc như thường, còn con gái thi........... hic, thảm thương lắm

Sirius

Member
Ồ không , trong mắt tớ , bạn vẫn là 1 cô nhóc dễ thuơng . Tớ chỉ đưa ra lời cảnh báo với thiện chí dành cho bạn mà .Con gái to con thi ế chồng là cái chắc, đúng chứ bạn hiền

shrewishgirl_151

Sirius said:
Lại là em ah, anh nói thật nhé , các em bé hơn anh ,anh ko gọi là bé thi gọi là gì hả.Chẳng lẽ bé muốn anh gọi là chị chắc{nếu đúng thế thì hơi kiêu đấy} Anh gọi các em là bé là tôn trọng các em rùi ,chả có ý định cưa ai cả[Mà hình như bé đang nghĩ anh đang cưa bé thì phải]Nếu ko tôn trọng các bé thì anh đã xưng ''mày, tao '' rồi.Còn về việc bé có nhan sắc hay ko, tất nhiên là chả liên quan gì đến anh cả ,anh chỉ muốn gợi chuyện cho bé vui thoi, nhưng nếu bé ko thích, thì thôi, anh cũng ko nói đến bé nữa .ok chứ
Hơ hơ em đâu có ý biểu anh gọi là chị là cô gì gì đâu
ừa thì em kém tuổi anh thật
nhưng mờ chẳng nhẽ ko xưng anh em bình thường mờ nghe rất chi là okie được hở? (thì ai chả gọi người kém tuổi như thía)
em mờ nghĩ anh đang cưa á
trùi em học hành còn chả xong, hơi đâu mà nghĩ mấy cái chuyện linh tinh đấy
thui từ đây chấm dứt tranh luận ko chủ đề, nói chuyện cực kì phình phường và thoải mái, okie?
@ chị Ngọc : hiehie em cũng thấy chị với anh Tuấn hợp cạ phít đấy
nói chuyện rất chi là ăn ý (lạ thiệt)
có khi anh ý biểu chị là Nhóc là có ý... sâu xa đấy
gì mờ 2 người phải phản kháng dự dội thía, làm mọi người càng nghi :D

Sirius

Member
Oái, vừa mới xin lỗi người ta đã xỏ xiên ngay dc, pó tay với cô bé đấy :-( >.Em mà còn xỏ xiên anh với con chằn tinh kia nũa thi X( coi chưng đấy.Anh thề sẽ phấn đấu trở thành ngươi iu của em cho em ế chồng lun :) :) :) .Còn nếu ko trêu nũa thì, heheheh, anh chả dại dính vao đâu :) :) =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000