D8....Ngày...tháng...năm...

shrewishgirl_151

À chủ đề vợ chồng
chắc mọi người đang có nguyện vọng cho mình xơi kẹo (kẹo để ăn chứ ko phải Kẹo Nhung đâu nhá)
uầy mới có cấp 3 thuôi mà mấy anh chị đã "vì tương lai con em chúng ta" nhu thía
cao cả thiệt

blue eyes

Moderator
:(
medusa said:
to ngoc : toi k muon che ba dau . nhung chon lua ky luong truoc khi chon chong nhe """
Ơ, bà biết mặt ông Ark à ??
Thật ra chúng tôi lấy nhau rất tình cờ và vớ vẩn
Trong một ngày nóng nực mùa hè năm 2004, cả hai đứa cùng online , cùng chat với nhau và cùng kêu chán rồi .............Lấy nhau :( Bọn tôi chả bao giờ gặp nhau :D
Mà sự thật ông ý lấy tôi để cho đủ 6 bà vợ, để người mà ông ý thích làm người vợ thứ 7, con số mà bà ý thích :D thế đấy, tôi chỉ làm việc tốt thôi mà
To Kẹo: ừ , em cứ tham gia đi :D ko cần phải nói thế đâu, cứ tham gia tự nhiên :D

shrewishgirl_151

Ai chả biết là khi nào sẽ làm quả đi chơi
nhưng cái chính là ai đi được
đi lúc nào
đi những đâu
nói chung về vấn đề này mình chịu (có khi còn ko đi ý chứ :()
học hành nó là thế đấy

blue eyes

Moderator
sướng quá cả nhàd ơi, hôm nay em xin đc nịck của cả lớp rồi, vừa đi vừa rêu rao quảng cáo : 4r trường mình là chuvanan.org, các ấy lên post bài nhé, cảm ơn ! :)
Vất vả quá, may mà mình có võ ....hihi
À hôm nay thằng Tuấn ngứa chân đã vào cái ghế đá, bị bố Mão bắt quả tang, sạc cho một trận hiehie, lúc về cậu vẫn tươi hơn hớn :) còn bị ông TUán giám thị chế là NGU XUẨN :)

medusa

mọi ng` đều bít mặt nhau , mỗi minh ` biết mặt bà ngọc , ngại lắm . hôm nào đi đâu # vincom đi , nhà min`h ngay gần vincom chán chít

shrewishgirl_151

Cái gì karaoke á
có mà hâm
cả 4rum chắc gì đã có được mấy nhân hát hay
mà có khi giọng cũng ổn nhưng ngại
nên lại ngồi lì từ đầu đến cuối
chán chít (ko kể vào những chỗ "trong sáng quá", nhìu chuyện xảy ra)
HN này còn có nơi nào để đi được nữa nhể :)( ít ơi là ít)

shrewishgirl_151

Hờ hờ bít em Nhung tài cao chí lớn roài
nhưng mờ có 1, 2 người thì...í ẹ quá
mà dạo này chị lại ko thích cái khoản hát hò cho lắm
(có lẽ giọng mình đang xuống dốc trầm trọng nên... :()

qua_chanh_chua

mọi người ơi cho em góp vui với nào (hơi muộn chút). Lại dự định đi chơi à ? Công nhận là dạo này chẳng biết đi đâu chơi cả, hiện tại thì em chỉ muốn đi ăn(trưa) rùi leo lên giường ngủ típ thui... ui ui đói .........

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000