D7 mời zdô đê.....

cheryl

Bạn ý "nổi" lắm, bạn Dương ý ;) Lớp tớ gần như cả lớp biết bạn ý :)
* À, mà tớ nhớ bạn Thành rồi :) Thảo nào hôm hội trường tớ cứ thắc mắc mãi, sao ấy lại biết cả tên tớ, trong khi tớ chỉ gọi ấy là D7 ới :p Sozy nhá

tuankazzan

Member
Ôi tôi cũng công nhận với ông là con gái D7(những đứa tôi đã nhìn thấy) toàn dạng bt!Không thì thằng Hiệp Gà với thằng Quân lại chẳng bù lu bù loa lên với tôi rồi ấy chứ!
@Ly:Ha ha ha
Buồn cười nhỉ??
Làm quen với mấy em D7 mà để làm gì nhỉ???Ai cần làm quen ở đây nào?
Hơ!Lo bò trắng răng!

Dạo này bạn Ly buộc tóc như hồi trước trông xinh ghê
Bạn này lịch sự wa', chỉ bảo con gái lớp mình trông bt thôi. Tớ ko nói xấu đâu nhg thật sự là con gái lớp tớ ko đc ưa nhìn cho lắm (mà thằng Hiệp với thằng Quân chắc nói với ông cũng giống như tôi thôi)

tuankazzan

Member
Thế hả??
Tôi nghĩ rằng ko ưa nhìn thì cũng chả sao!Quan trọng là phải có cá tính,có tâm hồn chứ kết mấy em xinh mà đầu óc rỗng tuyếch thì đem về làm mắm à???

Ghê chưa kìa, nói nghe sợ thật đó. Nhưng con trai thằng nào chẳng thích bạn gái xinh, tất nhiên là tính cách mới quan trọng nhưng có tí nhan sắc thì vẫn hay hơn chứ:D

Ặc ặc các anh D7 ơi sao lâu rồi mà chẳng ai lên vậy??? Nhìn qua lớp D9 thấy chúng nó tổ chức 20/11 vui wa' mà chán cho lớp mình. Có mỗi mấy tiết mục hát chán phèo, đã thế đứa tổ trưởng còn bắt mình lên hát chứ. Mình bảo phải hát bài có tí TY thì mới hay mà bọn nó ko chịu, cuối cùng chương trình văn nghệ chán òm

cheryl

:) Bé tí yêu đương cái j` :) Phải như D9 nè, văn nghệ không có TY mà vẫn cứ .... perfect :p
* Cảm ơn bạn Thành lăng xê D9 :D ;)
* Câu Tuấn ý hả, dễ thôi, chọn cái j` liên quan đến rừng xanh 1 chút, OK liền ý mờ ;) :)

Bó tay! Ca nhạc phải có tí tình vào thì mới hay chứ, chứ chỉ có mỗi thầy cô với chả tình bạn thì mono lắm:D
Mà bây giờ thì còn trẻ con với ai cơ chứ, nhiều ng còn sắp làm mama với papa rồi ý chứ, mình bây giờ mà yêu thì cũng là bình thường thôi:p

tuankazzan said:
Ờ nói thế mới phải chứ!
Chứ ai nghe những câu châm chọc rẻ tiền của bé Ly làm gì??
HBRX không nói được chị iem mình nên mới nói thía kiki ạ:) :) :) . Chứ mọi người thấy rất đắt giá chứ có đến nỗi rẻ mạt lắm đâu;-) ;-) ;-)

cheryl

Oài bạn Thành nhá :( :-( ... được, từ h 1 đi không trở lại topic D7 nữa.
* Mà Tuấn ơi, tớ không phải món hàng nhá X( coi thường người ta vừa thôi. Và tớ cũng không phải của Huy nhá. Tớ với nó không có j` cả, chẳng dính líu j` đến nhau cả X( Đừng nói như thể tớ là ... của Huy, để đem bán không = :-(

cheryl said:
Oài bạn Thành nhá :( :-( ... được, từ h 1 đi không trở lại topic D7 nữa.
* Mà Tuấn ơi, tớ không phải món hàng nhá X( coi thường người ta vừa thôi. Và tớ cũng không phải của Huy nhá. Tớ với nó không có j` cả, chẳng dính líu j` đến nhau cả X( Đừng nói như thể tớ là ... của Huy, để đem bán không = :-(
Làm gì mà nóng thế, mới đùa có tí mà:>. Với lại đấy là tớ dả dụ thế chứ có bảo bạn Ly là pig đâu:). Nếu có là pig đi chăng nữa thì chỉ là small pig thôi:D

blue eyes

Moderator
o':eek:.......to' thay' may' ban. lop' d7 trong sanh` dieu. :D :d
ma` Tronhocdichoi than men': ay lam` on lam` phuoc' post tat' ca? vao` 1 bai` thoi, neu' ay' muon' sua? bai` viet' thi` an' vao` chu EDIT ben phai? moi~ bai`
( ko viet' duoc dau')

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000