D7 mời zdô đê.....

tronhocdichoi said:
Làm gì mà nóng thế, mới đùa có tí mà:>. Với lại đấy là tớ dả dụ thế chứ có bảo bạn Ly là pig đâu:). Nếu có là pig đi chăng nữa thì chỉ là small pig thôi:D
Oài, ra kiki là smallpig, chắc giống voi còi lớp chắt quá:) :) :) . Thui, dù sao cũng là một con vật dễ thương, vui lên kiki ạ, không việc gì phải đau lòng;-) ;-) ;-)
@Thành:eek:ài, sao ấy nói kiki tớ...đáng iu thía:p :p

cheryl

Hờ hờ, bạn Thành bảo vào Topic D7 đi, có khen đấy, thế mà chẳng thấy đâu cả :( :-(
Ừh, bài ấy lỡ viết roài cũng không xóa được đâu :D, chán thế nhờ :)

cheryl said:
Hờ hờ, bạn Thành bảo vào Topic D7 đi, có khen đấy, thế mà chẳng thấy đâu cả :( :-(
Ừh, bài ấy lỡ viết roài cũng không xóa được đâu :D, chán thế nhờ :)
Đấy bạn Thành thấy chưa, ấy làm kiki tớ đau lòng roài đấy;-) ;-)

cheryl

D9 chi co quen em na`o khong chi ;-) Ma` sao em thay chi quen quen, hi`nh nhu* chi lap ho^. topic cho 10D9 xong roi bo? di den ca? tha'ng troi moi quay la.i, phai khong nhi :D. CHi Diep mu*`, di dau cu~ng thay no^?i , den ca? ba'c o*? cua ha`ng van pho`ng pham cu~ng nho den chi. vi` lop chu*a nop tien photo thi` phai :p

Sao mấy thằng lớp D7 đâu mãi ko lên, để topic ế ẩm thế này, toàn để các bạn lớp khác vào tán chuyện hoài
À bạn Hoa này, bạn Ly đc tớ khen là small pig vui lắm đó chứ chẳng đau lòng gì cả, Ly nhỉ;)

tronhocdichoi said:
Sao mấy thằng lớp D7 đâu mãi ko lên, để topic ế ẩm thế này, toàn để các bạn lớp khác vào tán chuyện hoài
À bạn Hoa này, bạn Ly đc tớ khen là small pig vui lắm đó chứ chẳng đau lòng gì cả, Ly nhỉ;)
Oai` thia co a`, thia ma to tuong kiki to...dau buon lam...thay sang ben D6 keu troi` keu dat. Thui thia la vui roai`, chuc' mung` chuc' mung`;-) ;-) ;-)

soi_hoang_g5d4 said:
Oai` thia co a`, thia ma to tuong kiki to...dau buon lam...thay sang ben D6 keu troi` keu dat. Thui thia la vui roai`, chuc' mung` chuc' mung`;-) ;-) ;-)
Sao chuyện sang D6 tớ ko biết nhỉ, ghê wa' nhg dù sao bạn ý cũng vẫn rất thích nickname này, Ly nhỉ:D

Ah, cuối cùng cũng có thằng Quân lên rồi, mỗi tội Quân ơi, mày có cần thiết phải rẻ tiền đến thế ko?:-& Rẻ tiền wa', hết cái tên rẻ tiền lại đến cái câu chào của mày cũng rẻ tiền luôn: "UHP" :D
Nhưng cũng nhờ mày mà cái topic này còn ngoi lên được, chứ nó mốc meo wa', mấy lần định lôi nó lên nhưng chả có chuyện gì mà nói, up vớ vẩn thì thằng cha Mod nó lại bảo câu bài:)

the leave

Member
@L: may post bai nhu tren cung co the goi al cau bai day :D
D7 sao it post bai zay? van dong moi nguoi trong lop di chu :D, noi the lai nghi den lop minh cung it nguoi len 4r :(, Lnhi? co moi chi em minh la cham chi? :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000