D7 mời zdô đê.....

smallfoxvn

Member
Ui chào ai làm mod mà chăng đc. Làm mod có qué gì đâu? Chỉ thêm cái chức để rùi ngày đêm phải lục tung từng topic lên mà chọn lọc, mết hết cả sức rùi còn gì nữa??? => Cứ một thân một mình dạo chơi cho nó thoải mái, viết sai thì có người sửa, Khỏe thế còn gì nữa ?
Ê Ngọc, thời gian có trôi nhanh lắm đâu mà kêu làm chục năm trời ?? Ko lẽ tui già đến thía sao? Học cùng nhau cấp I cơ mà ?? Mới 5 năm chứ mấy ?? Có đổi khác một tẹo có làm sao đâu? Vừa gặp đã dọa del nick rùi, kiểu này phải lập thêm vài cái nick dự phòng mất thui sợ wé .Bật mí cho mọi người một tẹo nhe: , hồi xưa,, Ngọc có một cái nốt ruồi to đùng trên mặt, trông xinh phải bít a`? Chẳng hiểu sao mới "chục năm ko gặp" (theo lời Ngọc) mà cái nốt ruồi đó hình như biến mất rùi thì phải ? Chết thật đấy !!!

làm MOD đêk đc cái gì, làm việc lúc nào cũng phải biết giữ mình, vớ vẩn là bị ăn chửi liền, như bên HAO có thằng làm MOD mơiks 1 tháng mà 3 lần bị phản đối rung chuyển box 0508, thằng TRUNG VB có ngày thế cho coi :q:

smallfoxvn

Member
Em suy nghĩ như thế là đúng đó, đừng dại đâm đầu vào chỗ chết như vậy, chán sống thì đừng tự tử như vậy chứ, bên em là biển rộng nhưng quay đầu lại là bờ đó

blue eyes

Moderator
uh,làm Mod công nhận cũng có cái khó xử.....suốt ngày bị nói là...tinh vi lạm dụng chức quyền, thù riêng......xoẹt xoẹt.....huhu......
Tưf ngày làm Mod, hầu bao "money" lúc nào cũng lép kẹp

smallfoxvn

Member
Thấy chưa, đến mod chính hiệu còn phải than thở thì tại sao chúng ta lại phải NHỌC CÔNG để ĐC vào hàng ngũ mod nhỉ ????

Sirius

Member
To Ngọc: chả có ai bảo bà thế đâu Ngọc ơi. Nếu có thì cũng chỉ là mấy đứa chuyên gia câu bài thôi .Điển hình la thằng bạn thân của tôi:Tuấnkazzan,....Những đứa ấy bị del nhìu quá nên mới nói thế,để ý làm gì hả bạn hiền^^

ờ ờ
thế thì thôi
Mod đc mỗi cái đc del bài ... nhịt tình
(ai pảo mọi người câu nhịt tình mừ)
:D:D:D
hie hie
--> bao nhiu khổ đau thế kia
--> khỏi
:D

hiepmat

em ơi cho anh hỏi có biết bạn nào có nick gunbound là hanyeu không???
Em nào biết thi` nói cho anh cái.Anh xin cảm ơn và hậu tạ :D :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000