D7 mời zdô đê.....

Anh Trọng Vũ nói phải đấy, ko có mấy bạn lớp khác thì topic lớp mình lại xuống trang 2 thôi. Cứ để mấy bạn ý vào đây cho nó xôm
Thằng Quân đừng có nói nhìu nghe chưa:-w

linhvip_lachip_D6

Oe'.Khach' vao` ma` ko chao` thi` thoi lai con` dinh duoi ra ah`.Vao gop vui ko dc ah`xi'.Vao` thu topic lop' D6 di vui hon nhiu`, nhiu` trang hon lop' D7 cac' ay day.
@ Vu~ :Goi. "no' " nghe the nao` y'. Goi to' la` Linh dc roi`:D

Biết đâu là 11D7 hay 12D7 thì sao?:D Với cả biết đâu thằng Hiệp lớp tớ nó có tên khác là Quang Hiệp? hehe:) Thôi, được bạn khác làm wen thì càng vui chứ sao, cho tớ làm wen luôn nè:D Mà sao cái thằng đấy khéo chọn thế nhỉ, lớp 10D7 là hoành tráng lắm đó ;;)

bi0rain

To Ánh : anh học 11d7 nè sao ko hỏi anh đi....anh trả lời cho...
To Tuankazzan : tao nói trước với mày là hôm đấy tao tưởng mày là em ruột thằng Hiệp tao mới ko cho mày ăn đòn đấy nhé....cứ cẩn thận đi vừa mới vào trường đã huyênh hoang có ngày ăn chém thì đừng hỏi tại sao....

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
oài!
ý bạn tuấn là bạn ý cũng ko thường đâu!nói thì ai chả nói đc!phải chứng minh chứ
mà anh dương thì tiếng tăm j`??!với em thì còn lâu nhé!><
mấy ng` định giải quyết j` thì vào wc nhé!đây là box d7

tuankazzan

Member
@Anh Minh Anh:Đấy nhé,em đã giải thích rồi đấy,hiểu nhầm cả thôi,mong anh thông cảm,biến thù thành bạn có phải hơn ko??Rất mong đàn anh chơi đẹp,đàn em muốn giảng hòa với đàn anh,okay?
@Ánh:Việc đó chẳng nhẽ còn phải cm

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000