:::D6 ZONE:::

Hichichic...thia' cuoi' cung` co' di ko nho?:((...cai' ong Trung ha^m nay`...chu? tri` mo` cu' cai' gi` cung~ "tuy` ba` tuy` ba`":(:)))...nao`...chieu` nay Hoa duoc nghi? hoc day', coa' di ko?...hay thoai mua ve' mai di:D

Oai` oai`...voi' ai chu' dung` voi' em:D:D:D...
Hic nhac' den' fim lai..hichic...cai' ong Trung nay`...ban` bac. voi' Linh thia nao` roai` thi` cung~ fai? bao' lai cho anh em chu', ko le~ hai ong ba` dinh oanh' le?>:):))

trungvb

Moderator
chả biết thía nào...tôi vừa đi đá bóng vìa,,,theo ý bà hoa là 27 đi luôn 1 thể....xem 2 in 1....chiều nay thằng gà với thằng khỉ rùi cả cò và khỉ...đi xem kingkong ở rạp quốc gia....bi h chả bít có film j ko nữa...

=))=))...một là anh Trường có tật giật mình, hai là anh Trường nhận vơ:)):))
Ông Trung oai, sao lại "thằng gà với thằng khỉ rùi cả cò và khỉ"...tối nghĩa quá đi:)):))...nói tóm lại là có GÀ, KHỈ, CÒ, TRÂU...tui nói đúng ko:D

linhvip_lachip_D6

@A.Truong`:Hix.Em chi? nhin` xem co' dung la` anh Truong` thui mu.Nhin` chu' co' an thit dau ma` so.Em con` chua xu? li' vu. anh bao? em vay xien`>:)
@Tuan:Hi.Em day a.Co' chay di dau dau.:D

linhvip_lachip_D6

Hờhờ.Em chưa gặp anh bao h`.Nhìn cai avat của anh thi` bit rùi.Ten cung bit rùi:DHôm j.Em mua milo.Thì đang đi qua D6 mấy anh bảo uống với.Đưa lun:DMấy lần gặp em toàn gọi anh ý là anh milo:D

cheryl

boy_co_don_892004 said:
H Anh oi giup' anh voi'? quan su cho anh voi' L voi' :((
Sau vụ nợ nần, chủ nợ đâm ra tâm thần phân lọan à ;-) ;-)
Sao ko nhờ em rủ rê nó ra canteen, còn anh chớp lấy thời cơ chạy ra ... trả xiền ;-) ;-) . Cái Linh cũng mê ăn lắm, cho nó ăn nhìu ... có khi lại thay đổi tình thế :)) hehe

=))=))=))..chỉ một ông ở Zim vìa mà cả box D4 lẫn box D6 (ngoài ra còn box nào nữa thì ko bít:D)...loạn xì ngậu hết cả lên:)):))
@HA: 10h đê nhá HA nhá:D:D

linhvip_lachip_D6

@Hoang`:Thang` dien kia.Vao` fai? chao` tat ca? cac ban D6.Dung` cau bai` nhu the'.Theo guong tao day ne`:D
@Thanh`:Hehe,hon co' 2 trang thoi ma.Co ban? D6 co' nha^n moi' nen no' the day';)
@Chi.Linh:Hehe,em chi? la` 1 fan` be'.Cai' anh balo kia moi' la` chuyen lon:)
@Hoa:Hom nay di cat toc voi HA ah`.HA co' bao? mai di xem fim ko day'
Tinh` hinh` la` rat tinh` hinh` co' the? sang mai L fai? ve` que.Huhuhu.Tin moi' bit trua ngay` 26 :(( :(( :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000