:::D6 ZONE:::

trungvb

Moderator
lion_heart90 said:
cai thang day no chi dam' nhan tin chu co dam' buong voi ban k0t3c dau:)) :)) :)) , ma` nhan tin con` bi. nhin` trom moi nhuc chu li.
>:) >:) ...ừ khổ thân thằng diana bi h nó bị bắt dính rồi....đang mess thì bị nhìn trôm,,,,nội dung mật....ai muốn biết thì hỏi bạn Linh đội trưởng đội k0t3x FC,,,,>:) >:)

lion_heart90

trungvb said:
>:) >:) ...ừ khổ thân thằng diana bi h nó bị bắt dính rồi....đang mess thì bị nhìn trôm,,,,nội dung mật....ai muốn biết thì hỏi bạn Linh đội trưởng đội k0t3x FC,,,,>:) >:)
cu cai' kieu na`y thi` Diana United con` bi. k0t3x FC da^n~ trc' dai` dai` nhey?:)) :)) :)) :)) :)) :))

linhvip_lachip_D6

Hix.Xin ban Trung ca? ban Vu~ day'.Co' treu thi` treu diana y'.Sao cu' vao` tuyen truyen` the' nhi?:( .Thay hien` ma` bat lat. ah`:">
@ALam:Anh oi chung no' dang treu em day'.The ma` anh con` canh. tranh hang` ri` o? day:))

trungvb

Moderator
linhvip_lachip_D6 said:
Hix.Xin ban Trung ca? ban Vu~ day'.Co' treu thi` treu diana y'.Sao cu' vao` tuyen truyen` the' nhi?:( .Thay hien` ma` bat lat. ah`:">
@ALam:Anh oi chung no' dang treu em day'.The ma` anh con` canh. tranh hang` ri` o? day:))
:"> :"> ,....thì cả 2 mà....:D:D:D.....mà đội trưởng đội k0t3x FC có ý kiến j không....:p :p

lion_heart90

linhvip_lachip_D6 said:
vu~ thay k0t3x FC da^n~ trc' lau we' nen moi hoi 2 ban ma`,, y' tot the la` ko dc chap nhan roai`

linhvip_lachip_D6

L lay. 2 ban.Hix.Dua' thi` tung dua' thi` hung'.Con trai D2 ghe^ nhi?Ko con` ri` de^? noi':-S Po' tay chiu. thua.That toi. nghiep. cho cac' ban gai' D2 va` D4.Deu` la` nan nhan cua? nhung~ con quy? su'>:) hehe.Amen

linhvip_lachip_D6

Uh.Ko dam' quen cac' ban D2 dau.That ghe^.Cai j` cung~ bia. chuye^n. dc.Da~ the' con` di loan tin tuye^n truyen` cuoi` fo' lo' voi nhau.Da~ the hoi` trc' con` moi` minh` chuyen? vao` D2.hix chuyen? that thi` minh` ko con` la` nguoi` nua~B-)

trungvb

Moderator
linhvip_lachip_D6 said:
Uh.Ko dam' quen cac' ban D2 dau.That ghe^.Cai j` cung~ bia. chuye^n. dc.Da~ the' con` di loan tin tuye^n truyen` cuoi` fo' lo' voi nhau.Da~ the hoi` trc' con` moi` minh` chuyen? vao` D2.hix chuyen? that thi` minh` ko con` la` nguoi` nua~B-)
cứ sang đi sang đây thì......=)) =)) .....ấy trở thành đúng cái tên gọi của mình đấy,,,,k0t..,mà loan tin thì sao chứ không dc à....;-) ;-) ....chính ấy cười ngất khi nghe câu chuyện bịa.....của thằng Vũ và :"> :"> ..thái độ của Trâu với Hoa...>:) >:) ,,,,,mua đường sữa đi thăm bạn Vũ bê tráp đám cười sợ bán mệt mỏi nên phải đi mua đường sữa...B-)
@CHÍP XANH:bà nói thía có ẩn ý giè thế tôi không hỉu...:) :)

lion_heart90

linhvip_lachip_D6 said:
cai' ban Linh nay` la thiet.. da~ bao cu chuyen vao` D2 thi` se~ dc doi xu "dac biet" ma` ko nghe,, ko chuyen thi` phi' day linh ah:)) :))

chiplove_skate

ho^i. buon^ rom^ ra? qua' nhi? cho p tham gia voi neo`:D :D
Ly oi cai kotex FC nghe co ve? hay hay ~~de hom nao xuong D6 gap linh Kotex viet do*n gia nhap =)) =)) :p
hix hix !!!!hom nay ba gia di hop phu huynh ve ~~>suyt chet:?
bon may co lam sao ko ha Linh????:x

linhvip_lachip_D6

A!A!A! 1 buoi? toi' toi` te.Ve` nha`,mat bo' ham` ham`:nao` ngoi` xuong day bo' con minh` noi' chuyen(thuc. ra fai? dung' chu' con` lau moi dc ngoi`:( )Bo' bao? hom nay la` 1 ngay` rat bun` cua? bo'.Nghe ma` na^u~ ca? ruot.Bay h` L bi. cam di choi it di ne`, ve` nha` dung h` ne`,chat chit it ne`.Noi chung lai. tro*? ve` nhung~ ngay` hoi` cap' 2( that nghiet nga~) amen.Ko sao, HK2 thay doi? se~ ko bi. nhu nay` nua~ :DBi. chuyen? cho^~ xuong cuoi' lop' con` ai de? noi' chuyen dau co* chu'>>>Ngoan ha(n? di;) Hix,cuoi' cung` thi` cung~ hop. xong fu. huynh>>het cam? giac' lo au va` chuyen? sang that vong bun` chan':| .Cha? mun' o? nha` chi? muon' den lop' ngoi` tam su. ca? ban be`.Nhey? A3,D9,D4....(it ra den trg` dc noi chuyen voi' may ban nhi' nhanh?..cho do*~ chan')
@Phuong: ve` co' sao ko the':DMay dua' kia co' bi. ri` ko:|
@Hoa:Hoa chac ko sao nhi?
@D9:Hop. fu huynh co' van de` cuc lo*n' la` co Hai? lop' em bit bon. em di taxi len Tran` phu'>:)
Thoi!HK2 co' gang'.Yeah!!sida!!Roi` 1 ngay` toi se~ la` 1 ngoi sao(quang? cao' cho kt lun:D)
Vi` sao lai the la` vi` sao lai the sao ko the nay` ma` lai la` the kia=))
Hix!! Ca? nha` thong cam? dang dien+buc xuc+uc che+...

chiplove_skate

Linh ui tinh` hinh` cua tui ko kem' ba` la` may' nhung ba gia chi? noi vai` cau thui>:D< >:D< (may qua! cua den noi~ bi cam' di choi ~~>chia buon ` cung ba linh a.)
the may dua kia the nao rui :x co sao ko ????
chan qua co*:-S thui HK2 tat ' ca? cung co' gang nha :* :* :*

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000