:::D6 ZONE:::

chip_coi_90

:( :( :(
oài họp phụ huynh xong vừa vui lại vừa bùn . thật là chán . lúc ăn chửi vừa ức chế vừa hối hận sao học hành chán thế dể bây giờ phải ngồi đây mà nghe chửi => thật là . hôm ưa nghe chửi xong chỉ muốn ước gì có ai gây sự với mình để chửi lại :(( :(( :((

trungvb

Moderator
=))=)).,...chít thật tội lỗi tội lỗi,,,,,mami tớ đi họp không bị mắng....sướng we tui tình hình học hành có sút kém hơn nhưng cái mồm để đi đâu...:D:D:D:D......phải biết lí luận chứ,,,,kekekekekek sướng we'

cheryl

trungvb said:
=))=)).,...chít thật tội lỗi tội lỗi,,,,,mami tớ đi họp không bị mắng....sướng we tui tình hình học hành có sút kém hơn nhưng cái mồm để đi đâu...:D:D:D:D......phải biết lí luận chứ,,,,kekekekekek sướng we'
Đấy gọi là lẻo mép, hiểu ko :p :))

cheryl

trungvb said:
muốn thành công trong sự nghiệp phải biết ăn nói hiểu không kiki...>:) >:) ....để hôm nào chủ giảng cho mấy bài
Nhân tiện có dân D6 ở đây chứng kiến, làm ơn Trung v~ b` giảng giải cho Ly với ;-) ;-) yên tâm đi, nếu giảng cho tớ hiểu được thì ... cái j` tớ cũng xin hậu tạ =)) nhưng mà nếu tớ ko thấy hợp lí + D6 cũng thía ... thì bạn Trung lại khao ca cao lóng nhá ;) ^.^

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Acacac,....kiki oai...Trung v~ b` hu?=))=))=))...ten gi ma hay ho thia:D
Thu' 4 nay D6 cung~ den' truong` buoi? sang' hu?, gap nhau de, lau we' ko gap nho D6 we':D
tôi hiểu tâm trạng nhớ thương người tình của bà....=)) =)) =)) ...bà bị less nặng,,,
@kiki;thie về vấn đề j để chủ nói cho...;-) ...nếu ngon thì kiki khao tất nhé,,,,;)

linhvip_lachip_D6

soi_hoang_g5d4 said:
Acacac,....kiki oai...Trung v~ b` hu?=))=))=))...ten gi ma hay ho thia:D
Thu' 4 nay D6 cung~ den' truong` buoi? sang' hu?, gap nhau de, lau we' ko gap nho D6 we':D
Oke^:x .Ah` ma` tinh` hinh` co' vu nao` di an thit cho' ko nhe^?:>

cheryl

Ý .. eo ơi ... thịt chó cơ à :-& ... sao mà sát sinh thía ^.^
D6 mà đi ăn, thì nhớ dắt theo D9 ăn ké nhá ;) Có j` D4 trả xiền mà ^.^ :)

trungvb

Moderator
linhvip_lachip_D6 said:
Oke^:x .Ah` ma` tinh` hinh` co' vu nao` di an thit cho' ko nhe^?:>
=)) =)) =)) ...sao L lại nói thế có bạn buồn đấy sao lại đi ăn thịt đồng loại của bạn ý chứ,,,,khổ thân kiki sao đành lòng để bạn bị die nên,,,,>:) >:)

cheryl

trungvb said:
=)) =)) =)) ...sao L lại nói thế có bạn buồn đấy sao lại đi ăn thịt đồng loại của bạn ý chứ,,,,khổ thân kiki sao đành lòng để bạn bị die nên,,,,>:) >:)
Trung v~ b` cũng muốn ăn à ;-) ;-) Khi nào qua D9 chơi, tớ cho ăn vài ... vài cái tát á X( ăn nói xằng bậy :)) hehe

Hờ hờ hờ....thứ nhứt...kiki là của riêng chắt cơ:((...ko cho kiki đi làm kiki người khác đâu:(:)))..ông Trung muốn nhận kiki của tui làm kiki thì fải trả tiền thuê hàng tháng=))=))
Mờ D9 hay nhở, đã ăn hôi roài lại còn bắt thân chủ xì xiền ra à>:)>:)

linhvip_lachip_D6

Hehe.Tinh` hinh` noi den thit cho' co' nguoi` thick co' nguoi` ko cho nen chot lai. 1 cau la` di xem film dc ko nhi?.Ma` hom nay ra cong trg` thay no fat to roi ve` fiml 2 trong 1;)ko bit co' hay ko.Co' nen xem ko nhi? :>

trungvb

Moderator
;-) ;-)
linhvip_lachip_D6 said:
Hehe.Tinh` hinh` noi den thit cho' co' nguoi` thick co' nguoi` ko cho nen chot lai. 1 cau la` di xem film dc ko nhi?.Ma` hom nay ra cong trg` thay no fat to roi ve` fiml 2 trong 1;)ko bit co' hay ko.Co' nen xem ko nhi? :>
;-) ;-) ;-) ....thấy trên 24h.com.vn quảng cáo hoành tráng lém không biết thie nao`...chắc là hay nhưng tiếc là 27 mới chiếu

cheryl

Ờ, chẳng hiểu sao Trung v~ b` cứ thik gọi mihf là kiki ... mà kiki là kiki của Hoa cơ mà ... ;-) có khi Trung lại ... ấy ấy với Hoa cũng nên ý chứ :"> <<< ngại quá cơ :))
* DI xiem film đi :D Hôm tr'c 3 kon cũng đi xem film ... ăn chơi xả láng :D Mà muốn xem film : Hồn yêu ^.^ Film VN chán lắm ,ko thik xiem :p

Ừa ừa...lại chả đông...hôm qua ông Trung gọi cho mình cũng rủ đi xem fim..tưởng tốt bụng thía nào...cuối cùng..bắt mình gọi cho bà Linhvip ạ:(:)))...
Kiki oai, hôm nọ chắt đi xem kingkong í, thấy nó cũng giới thịu fim Hồn iu...cũng được thoai, hài hài nhẹ nhàng...chắt thik xem fim kinh dị cơ:)):))...
Nói chung ngày mai chúng ta bàn típ, nhở:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000