:::D6 ZONE:::

trungvb said:
;-) ;-)
:p :p :p ...người ta bảo lãnh đạo ngu dân khổ mà anh,,,,;) ;-)
Ùh. Nói hay lắm:))
Mày lại del 1 bài nữa của anh roài. Mặc dù bọn mút 0407 là bọn chó nhưng mà anh chưa bao giờ bị del vì tội câu bài đâu đấy:D . Mịe. Vừa khen đc. 1 câu lại đâu ra đấy roài. Láo wáX(

trungvb

Moderator
meomunsatthuA7 said:
Ùh. Nói hay lắm:))
Mày lại del 1 bài nữa của anh roài. Mặc dù bọn mút 0407 là bọn chó nhưng mà anh chưa bao giờ bị del vì tội câu bài đâu đấy:D . Mịe. Vừa khen đc. 1 câu lại đâu ra đấy roài. Láo wáX(
:p :p :p ...bác có ý kiến j thế....X( X( ..để e del nốt nhé...=)) =))

D6 vìa kêu quá chừng...ông Trung không del luôn đi lại còn kò kưa dây dưa:)):))
Giờ đang mưa...chả bít chiều có đi học thể dục được không D6 nhở:D:D

trungvb said:
:p :p :p ...bác có ý kiến j thế....X( X( ..để e del nốt nhé...=)) =))
Báo cáo bác mút là iem ko có ý kiến j` đâu ạhhhhhhhhhhhhhh:D :D :D
Đừng del đại ca ơi. Chờ em câu nốt vài chục bài nữa roài del luôn cả thể.:)) :)) :))

linhvip_lachip_D6

Thôi xin^:)^^:)^Em bao? cac' anh the nao` rui` :((Hixhix
@PH:Ko co j` hay mới sợ chứ;-) Uh công nhận dạo này nó hơi nhạt hay mày cho muối đi;) Xem thế lào.

the leave

Member
hi cả nhà! trùi ui đây là lần đầu tiên mình post được bài mà viết có dấu! :D hạnh phúc was đi!
các nhân lớp mình ơi, vào box post bài đi! ai lai để bị del nhìu thế kia bao h ko? linh, chi, vân, trung dâu roài.
à nghe nói hình như sẽ được đi tham quan lần hai đúng ko nhi?(nguồn tin ko chính xác cho lém) :D
có chủ đề j hay thì cho ý kiến cai' nhẩy!

chip_coi_90

theo nguyện vọng của HA nhớ Chi post bài nè mà sao bõ lớp mình bị del nhìu thế bít thế chả kêu ca gì nữa nhưng ko sao bây h`cô' gắng post lại cũng dc.:D :D :D

Hờ hờ hờ,,,,HA oai H đang ngoài hàng nè mờ vẫn gõ đươc dấu, sung sướng wa' nè:)):)). Sao cái tin thăm quan đấy ở đâu ra thía;)...mờ gì thì gì hè chắc lớp H cũng được đi thoai:D:D:D

cheryl

Người ta viết bài như thế mà kêu là câu bài quá trắng trợn à :(( Chẳng qua là do nội dung hơi ngắn, nhưng mà lại mang rất nhiều thông tin bổ ích cơ mà :((
Mọi ng` hỏi Linh đâu, tớ trả lời Linh đi đá bóng tranh giải, thế mà cũng kêu câu à >:p

Thôi mà em ơi. Mút trg` mình bị thiểu năng nặng mà. Đừng trách.
Mà lại còn tham quan đợt 2 áh???? Chắc ko fải đâu. Năm ngoái anh nhớ chỉ đc. tham quam 1 lần thôi mà.

linhvip_lachip_D6

Óe.Chỉ đc đi 1 lần thôi ư:DKo lẽ mình nhớ nhầm.Hehe.Nếu thế thì chán chít
Ah, ngày mai lớp mình trực nhật là làm cái rì đấy.Đưa bảng lớp cho mỗi lớp ah:-/

Hả kỉu trực nhật gì mờ lạ thía hử Linh:)):)), trực nhật kỉu D4 cũng bùn cười cực kì là buồn cười...hôm trước thì bọn trực nhật của hôm sau sẽ nhét giẻ lau+phấn vào ngăn bàn giáo viên...thía là ko fải mang vìa:(:)))...sáng hôm sau đến chỉ vc lôi ra...giặt...lau...xong:))...mờ nói chung lớp Hoa rất chi là đoàn kết...toàn dc trực nhật hộ thui:)):))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000