:::D6 ZONE:::

Hom roai` D6 di xem fim hay ko:)...D4 di xem KINGKONG xong ve` bun` cuoi` qua'...cu' khen nhan vat. nam chinh' la` dep zai voi' lo^~ mui~ hinh` trai tim voi' ca? dang' chuan?=))=))...chit cuoi`:))

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Hom roai` D6 di xem fim hay ko:)...D4 di xem KINGKONG xong ve` bun` cuoi` qua'...cu' khen nhan vat. nam chinh' la` dep zai voi' lo^~ mui~ hinh` trai tim voi' ca? dang' chuan?=))=))...chit cuoi`:))
>:) >:) ...mấy h mới xem kingkong....=))=)),,,,trông hoa giống con kingkong lém còn thằng gà là con khủng long bị bẻ mõm...=))

linhvip_lachip_D6

Hu.Hom di xem fim 1 minh` L doi` xem KinhKong.The ma` chung no bao? xem het roi`.Danh` ngam ngui` xem chuyen bay kinh hoang`>>chan va^t. a.Nhung ko sao da~ co' dia~ KK cua? ban Trung cho muon roi`.kha`kha`.That la` vui.

strawberryangel

D6 ne moi nguoi thay vu di an the nao,coi co ve rom ra fet ,dinh di sau tet hay trc tet nao .
to Trung ne muon di cung dc thui nhung do^'ng tie^`n gap 3 lan da^n D6 thi co okie ko

trungvb

Moderator
strawberryangel said:
D6 ne moi nguoi thay vu di an the nao,coi co ve rom ra fet ,dinh di sau tet hay trc tet nao .
to Trung ne muon di cung dc thui nhung do^'ng tie^`n gap 3 lan da^n D6 thi co okie ko
;-) ;-) ;-) ...sao đối sử với dân lớp khác dã man thế....huhuhu....đúng ra là phải 1/3 chứ bạn thị ui tính lại đi,,,,=))=))

medusa

to chi : may` noi' gi` ma` ghe the'
to trungvb : ay' vao box lop to' rin`h rap del bai` ha? dung` co' mo
voi' ca? sao ay "dam' " goi dien buon voi Linh lop to ha??/

chiplove_skate

cai gi the nay D6 dinh hua nhau noi xau tui a:(( :((
hix hix dc lem' ~~~> de hom nao em goi gia dinh em xuong vieng tham may bac :D :D
the cac bac len ke hoach di nhe di an khao ........A3 xin lam chu? tri`=)) =)) =))

cheryl

EEE, cho tớ vào đây góp vui nói xấu bạn Phượng ... với =)) Đâu phải chỉ có mình D6 gọi bạn Phượng là P t ... r...i...~ .. đâu mà cứ kêu thía ;-) =))
* Eo ơi, bạn Trung v~ b` gọi điện 8 bạn Linh à ;-) nghi ngờ quá đấy :-? :))

trungvb

Moderator
medusa said:
voi' ca? sao ay "dam' " goi dien buon voi Linh lop to ha??/
ủa thế bạn L là bush hay sao mà tớ kô có quyền đc gọi điện hả bạn Vân,,,,;-) ;-) ;-) ....còn L có bạn để mà """ rồi tớ đâu dám....:? :? :?

lion_heart90

trungvb said:
ủa thế bạn L là bush hay sao mà tớ kô có quyền đc gọi điện hả bạn Vân,,,,;-) ;-) ;-) ....còn L có bạn để mà """ rồi tớ đâu dám....:? :? :?
cai thang day no chi dam' nhan tin chu co dam' buon voi ban k0t3 dau:)) :)) :)) , ma` nhan tin con` bi. nhin` trom moi nhuc chu li.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000