D4 ui, vào đây nào!

N

nhimxinh

Guest
uầy, jiết tao đi, sao lại có tao trong cái lũ xếp hàng hun chân mài hả Đào, bố vả chết mài bây giờ, ai thèm hun chân mài, mài quì xuống xin tao sờ vào người mày tao còn đang xét, nhớ, láo toét :))

N

nhimxinh

Guest
avatar của con Liên VS hình Hà Anh Tuấn nhìn ngu không chịu được, mất hình tượng quá, nhìn như thằng thiểu năng ý =))

dao_trang_d4

Liên ơi, con nào trong ava của con Vân Anh mà quen thế nhi? Hình như tối hum trước tao với m đi chơi qua vườn hoa chỗ Bờ Hồ thì thấy con này đang dứng vẫy khách đúng ko?;-)

SNOOPY_GIRL

Member
a` uh` dung' rui`, hinh nhu toi thu 7 luc ay khoang 12 h tao voi' may` moi' di "bay dem" ve` van~ thay' be' VA miet mai` vay~ khach'! hi' hi' ! toi ngiep con be', be' the' ma` kho?>:)

samiko yuu

dao_trang_d4 said:
tin sốt dẻo đây, con Chi chó vít truyện lấy tên Đào làm tên NV chính;-)(truyện này trong sáng nhá, cấm đứa nào nghĩ bậy) .bọn m cuồng Đào vừa thôi, ngại chết đi được. Với lại mỗi đứa chỉ được HUN CHÂN Đào 1 lần thôi, xếp hàng vào nào, ơ kìa sao lại bon chen thế kia? con Liên đừng đẩy con Vân Anh, rồi sẽ đến lượt chúng m thôi mà:))
oh my god! Nhân vât chinh' cua t ten la` Dao chu*' co' phai la` Đao` đau ma` may` da~ voi di tuyen truyen`.Nhuc wa'!Nhuc wa'! đu*ng` nhan la` ban tao=))

sheep_bebe

năm nay hội trg` chán nhỉ ?!?
lớp mình lại đi ăn chân gà nướng đi ^^
hôm nay lớp mình sáng tác văn thơ cứ gọi là... fat' "kinh" ( tởm )
t thấy bài của t là hay nhất ! mẹ con Đào muh đọc thì cứ gọi là xúc động đậy !
blog của VS làm tao ko ăn đc. cơm >_<

samiko yuu

Tao cung~ vua doc blog cua Lien vs.Doc xong tao van~ an duoc com nhung bat' dau` cam thay' len net la` mot toi loi~.Ca nha` quyet' tam hoc theo Lien nhe'.Iu Bo nhiu`:x

N

nhimxinh

Guest
ah uh, "bay đêm" mới ngại chứ =)) mài cứ nhận là mài đi tổng vệ sinh thành phố xong rồi đi thì ai có ý kiến ji` đâu mà còn pải giả vờ văn thơ cho nó mệt, hok hợp với bản chất VS của mài đâu Liên ạ :))

U.F.O

Active Member
Ack chat kinh hồn ~.~
3d
Lỡ mất 2 trag zồi 0 spam đc câu nèo ~.~
ơ ai cho bạn Thiện vào blog của tớ viết linh tinh hả? con Đào, có phải cho bạn ý blog của tao ko ? à` mày giỏi lắm, mai mày chít với bố nhá!
hố páo hổ páo
mà tớ...còn chưa có blog nữa là đi comm blog ấy ~.~
Oan qué hzihz
OK 3 con dê!=)) nhưng trò này chống chỉ định với con trai thì làm thế nào?
0 sao tớ sẽ đeo 1 số thứ vào chô giống bọn ấy
akakakakakakkâk
tin sốt dẻo đây, con Chi chó vít truyện lấy tên Đào làm tên NV chính;-)(truyện này trong sáng nhá, cấm đứa nào nghĩ bậy) .bọn m cuồng Đào vừa thôi, ngại chết đi được. Với lại mỗi đứa chỉ được HUN CHÂN Đào 1 lần thôi, xếp hàng vào nào, ơ kìa sao lại bon chen thế kia? con Liên đừng đẩy con Vân Anh, rồi sẽ đến lượt chúng m thôi mà
D4 có khác
toàn nhà vít truyện.... tương lai ~.~
Sợ
Ước gì bây h đc ăn kẹo Starburst nhỉ???:-/
Gỳ đêy ?
oh my god! Nhân vât chinh' cua t ten la` Dao chu*' co' phai la` Đao` đau ma` may` da~ voi di tuyen truyen`.Nhuc wa'!Nhuc wa'! đu*ng` nhan la` ban tao
Á.Chào bạn Chi ...ch ^.^
Khị khị

ah uh, "bay đêm" mới ngại chứ =)) mài cứ nhận là mài đi tổng vệ sinh thành phố xong rồi đi thì ai có ý kiến ji` đâu mà còn pải giả vờ văn thơ cho nó mệt, hok hợp với bản chất VS của mài đâu Liên ạ
Toàn ẩn dụ vứoi hàm ngôn ~.~ Chả hiểu gì cả. mí lại mìn trong sán .0 hỉu cũng bt

SNOOPY_GIRL

Member
Thiện giả vờ hơi bị giỏi đấy! ấy mà ko có blog thì ai vao comment blog của tớ? ko lẽ lại là 1 đứa bệnh nào ấy à?:-/
kẹo Xì - ta- bớt mà ko biết à? thế ấy cho con Đào với Chi chó ăn kẹo gì thế???>:)
mà ấy đeo cái gì vào chỗ nào cơ?:-/
eo ơi VA ghê thế, mới nói tí mà đã .. rồi! kinh thế! em sợ rồi, đừng gọi hội đến đánh em nghen, tội nghiệp!:))

heodaudat3009

COn Đào nhá mày bệnh vừa thui mai đến lớp mài chít với tao>:) Tao sẽ chăm sóc mài đàng hoàng và nhiệt tình:"> Còn mài với con VS thik làm gì t thì: hộ cái iem năn nỉ mà các ku*ng=))

sheep_bebe

hahahahha
trg khi chúng mày đang vật vã với Trâu xù thì tao đang ngồi fe` phỡn ngoài hàng net đây ^^
lúc nãy suýt bị Mão tóm >_<
đừng bạn nào mak cô nhé :)

dao_trang_d4

ko, kể ra có 7 con trâu như con Liên thì chắc lớp mình cùng thắng đấy:)) .mà lúc đấy bảo bỏ hết tay ra cho chúng nó ngã chít cụ đi thì ko bỏ, cứ cố mà kéo cơ. bị bọn nó lôi cho văng cả ra ngoài, may mà t đứng xa chỉ đạo ko thì cũng dính đủ:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000