D4 ui, vào đây nào!

heodaudat3009

Con đào kinh tởm chỉ thế là giỏi thoai:)) Tao hok ngờ D9 thua A7:(( Đáng ra chúng mày đến lúc cuối phải thả tay ra thế mới vui>:) . Mai về nhà tao tao cho mày xem phim ... đào à=))

SNOOPY_GIRL

Member
dao_trang_d4 said:
ko, kể ra có 7 con trâu như con Liên thì chắc lớp mình cùng thắng đấy:)) .mà lúc đấy bảo bỏ hết tay ra cho chúng nó ngã chít cụ đi thì ko bỏ, cứ cố mà kéo cơ. bị bọn nó lôi cho văng cả ra ngoài, may mà t đứng xa chỉ đạo ko thì cũng dính đủ:D
hí hí ước gì Đào cũng trâu đc như tao thì đã phúc, mày chỉ là đồ người mẫu Bích Mê thôi!>:)
Canon in D là kí rì dzay^???

dao_trang_d4

SNOOPY_GIRL said:
hí hí ước gì Đào cũng trâu đc như tao thì đã phúc, mày chỉ là đồ người mẫu Bích Mê thôi!>:)
Canon in D là kí rì dzay^???
ai bảo m vít chữ Bích Mê thế ku? lần đầu tiên t nhìn thấy có đứa vít thế đấy. thật là quê mùa, ko bít thì câm nín đê nhớ. ko nói ko ai bảo câm đâu, nói ra người ta lại chửi t ko bít dạy đến nơi đến chốn[-(

SNOOPY_GIRL

Member
hê hê tao bít bí mật của Đào rồi! xấu hổ chưa ku, khôn hồn thì đút lót tao đi ko tao nói ra thì mày ko có lỗ nào mà chui đâu!
đời người đôi khi nhục nhã như thế đấy! hí hí!>:) >:) >:)

dao_trang_d4

SNOOPY_GIRL said:
hê hê tao bít bí mật của Đào rồi! xấu hổ chưa ku, khôn hồn thì đút lót tao đi ko tao nói ra thì mày ko có lỗ nào mà chui đâu!
đời người đôi khi nhục nhã như thế đấy! hí hí!>:) >:) >:)
ôi Liên ơi, t năn nỉ m đấy... nói đê con, eo kinh, làm mình sợ vãi...:))

dao_trang_d4

Thiện said:
Xin công bố bí mật abnj Đào:

Đã từng tham gia đóng....
hzzi
0 dám nói tên phim
ku Thiện có ý kiến j` với chị thế??? Chị đóng phim hả? hồi nào nhỉ??? sao chị ko nhớ:-/ ờ ờ, mà chị chỉ nhớ có lần làm đạo diễn cho ku Thiện đóng phim thôi,;) mà hồi này ku Thiện còn đóng phim đấy nữa ko thê? đóng in ít thôi ku, gầy cả ngườiB-).
P/S : câm nín đi em

SNOOPY_GIRL

Member
11h30 p.m : nửa tiếng sau khi về đến nhà!
hội trường chán như con gián!
chỉ có 1 điều hay ho:đc chụp ảnh với thần tượng! phê lòi mắt! hí hí...:D
đêm nay ngủ ngon rồi!:">

heodaudat3009

>:)Hehe. Hội trường chán chết:> Tao kô đến là đúng. Tao lên vincom xem phim Stay Alive. Hay phết:)) Hôm nào cho chúng mày mượn đĩa mà xem. Theo lời con Đào thì tao mà còn thấy run thì Đào sẽ... ra quần>:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000