D4 ui, vào đây nào!

dao_trang_d4

SNOOPY_GIRL said:
uh đúng tao có thấy cô T nhắc gì đến bạn Thiện đâu nhỉ?:D
hôm nay bị T sỉ nhục, hix hix. Đời còn dài tương lai còn khốn nạn! :((
này Liên.mài ăn nói cho cẩn thận nhớ. mẹ T nhân hậu của t có sỉ nhục m đâu.m nói thế người ta hỉu lầm đấy.iu mẹ T nhứt:x

dao_trang_d4

pé Liên VS bị sỉ nhục.hô hô.mặc dù t là đứa buôn với nó mà t vẫn bình yên vô sư.còn nó thì...lần trước tiết Sinh cũng rứa,t với nó đang buôn mà chỉ có mỗi nó "được " 4 đ, ghen tị thật.:))Đời thật bất công với Liên, ưu ái với Đào.:D

sheep_bebe

thời buổi này ng` ng` lập blog, nhà nhà lập blog chán phèo ah !
tao chả thấy có cái blog nào hay ! muh blog của 360.yahoo jao diện xấu ỉn ! lại khó nhìn nữa !
cả nhà vào www.xanga.com muh làm,đẹp hơn nhìu !
đề nghị Đào gửi link vào cho dễ,tao ngại đánh lắm ^^

N

nhimxinh

Guest
To Liên: hix hix :( tao sơri mày vụ giờ Sinh, tao hok cố tình mà, huhuhu, tao đâu ngờ mẹ Tuyết mắt lại tinh bất thường như chế, sorry mày nhé.
To Đào: con này sao dạo này cuồng thế nhỉ, post bài như điên,sợ thật :))

U.F.O

Active Member
xanga khó liên kết và quảng cáo
Giống như trên thế giới dùng ICQ , mIRC còn giờ VN dùng YM đó
( hùi 1997-2000 cũng xài mIRC nhưng sau đó thui vì YM có thêm WC -> XXX)

dao_trang_d4

nhimxinh said:
To Đào: con này sao dạo này cuồng thế nhỉ, post bài như điên,sợ thật :))
cuồng je`?m cứ thử vô công rồi nghề như t xem có cuồng ko???mà thỉnh thoảng cũng phải câu tí cho bằng bạn bằng bè chứ.keke

SNOOPY_GIRL

Member
í bạn Thiện đi đâu mất rùi! tớ là tớ biết phi vụ của ấy rồi đấy nhé,biết điều thì cho tớ di ăn mì xào với uống nước thì tớ tha cho ^__^:))

dao_trang_d4

akak
mà D4 cổ vũ lớp nào thế ?[/quote]
đương nhiên là cho D4 đầu tiên roài.mà sao ko thấy ku Thiện sang cổ vũ các chị D4 hả?lần sau mà thế thì đừng bén mảng sang topic D4 câu bài nữa nhớ!!!

SNOOPY_GIRL

Member
ai bảo ko cho thi? 10 nữ 2 nam vẫn thi như thường:D
sozi bạn Thiện nhé, hóa ra ấy nhầm tớ với Thu Anh rồi, bây h nói lại nhé:Thu Anh dáng tuyển, ko mọi người lại nhầm với Liên bình thường này lại bảo mình nhận vơ thì chít!>:) ( đấy bạn Nam D9 bảo tớ tưởng bở đấy, ngại thế!)
SORRY AGAIN!

U.F.O

Active Member
SNOOPY_GIRL said:
ai bảo ko cho thi? 10 nữ 2 nam vẫn thi như thường:D
sozi bạn Thiện nhé, hóa ra ấy nhầm tớ với Thu Anh rồi, bây h nói lại nhé:Thu Anh dáng tuyển, ko mọi người lại nhầm với Liên bình thường này lại bảo mình nhận vơ thì chít!>:) ( đấy bạn Nam D9 bảo tớ tưởng bở đấy, ngại thế!)
SORRY AGAIN!
Dáng ấy tuyển thế còn gì
hiziz
tớ đứng đến nák
akak

p/S: Đào dâm đâu zồi vào đây mau
Grừ grừ
Sao lại TA là thế nào ~.~ hzihzi

p/S2: Sozzy vụ sáng nay chưa kịp chuẩn bỵ đón sự hiện diện vô cùng trọng đại của 2 thiên thần (1 to lớn 1 bé nhỏ) lớp D4 vì tớ 0 být là xuống thật ^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000