D4 ui, vào đây nào!

dao_trang_d4

[
p/S: Đào dâm đâu zồi vào đây mau
Grừ grừ
Sao lại TA là thế nào ~.~ hzihzi
cái je` mà ku Thiện ầm ĩ lên thế?hỏi Liên dáng tuyển thì chị chỉ cho đấy còn thắc mắc nỗi je`?mà lần sau ku Thiện ăn nói cẩn thận nhớ, ai là Đào dz ở đây?láo toét.
p/S2: Sozzy vụ sáng nay chưa kịp chuẩn bỵ đón sự hiện diện vô cùng trọng đại của 2 thiên thần (1 to lớn 1 bé nhỏ) lớp D4 vì tớ 0 být là xuống thật ^^[/quote]ko chỉ bé thôi đâu mà còn dễ thương đáng iu nữa

SNOOPY_GIRL

Member
nói chung cái sự za^m của Đào thì viết cả ngày ko hết, đấy mày nhìn cái avar của mày xem, mặt za^m gần bằng mày rồi đấy!;-)
đã bảo Liên bt thôi, còn siêu tuyển cơ mà, tao mà gặp siêu tuyển thì tao chạy mất dép...:?

N

nhimxinh

Guest
hehe, dáng tuyển lớp mìn thì đừng hỏi :>
bạn Thiện chưa được mục kick đúng là phí cả cuộc đời :))

SNOOPY_GIRL

Member
uh đúng rồi, bao h ấy lên lớp tớ mà chiêm ngưỡng,siêu tuyển lớp tớ á:
"Êm đềm chiếu rủ màn che
Tường đông ong bướm đi về mặc ai">:)
mai lại đi đài truyền hình rồi, uhm....:?

dao_trang_d4

SNOOPY_GIRL said:
nói chung cái sự za^m của Đào thì viết cả ngày ko hết, đấy mày nhìn cái avar của mày xem, mặt za^m gần bằng mày rồi đấy!;-)

avatar của tao làm sao?mà m ngồi cạnh t thì chắc ko zzz đấy.đứa nào rủ t chơi "toe pọp" suốt cả tiết hả???>:)

SNOOPY_GIRL

Member
dao_trang_d4 said:
SNOOPY_GIRL said:

avatar của tao làm sao?mà m ngồi cạnh t thì chắc ko zzz đấy.đứa nào rủ t chơi "toe pọp" suốt cả tiết hả???>:)
gớm chưa, con nào nghĩ ra trò đấy trước? tao chỉ góp phần nhân rộng và phổ biến thôi!
Thiện có chơi ko mai lên lớp các chị cho chơi!:))

SNOOPY_GIRL

Member
ơ ai cho bạn Thiện vào blog của tớ viết linh tinh hả? con Đào, có phải cho bạn ý blog của tao ko ? à` mày giỏi lắm, mai mày chít với bố nhá!:))

N

nhimxinh

Guest
tao hok dạy là bọn mài lại tuyên truyền bậy bạ à, hư wé, ai dạy bọn mài thế hử, con Liên với cả con Đào, chết thật, đổ đốn qué :))
bạn nào mún chơi trò toe, pọp thì nên xem lại độ dũng cảm nhá, hok đến lúc được chơi lại hok dám chơi =)) May mà mình chưa chơi phát nào, bệnh qué :">

dao_trang_d4

SNOOPY_GIRL said:
ơ ai cho bạn Thiện vào blog của tớ viết linh tinh hả? con Đào, có phải cho bạn ý blog của tao ko ? à` mày giỏi lắm, mai mày chít với bố nhá!:))
uh uh, gớm chị Liên còn cứ giả vờ. Chả cuồng bạn Thiện chết đi được còn làm tròe. Thik thì cứ nói thẳng ra chị còn bít đường mai mối.

dao_trang_d4

nhimxinh said:
tao hok dạy là bọn mài lại tuyên truyền bậy bạ à, hư wé, ai dạy bọn mài thế hử, con Liên với cả con Đào, chết thật, đổ đốn qué :))
bạn nào mún chơi trò toe, pọp thì nên xem lại độ dũng cảm nhá, hok đến lúc được chơi lại hok dám chơi =)) May mà mình chưa chơi phát nào, bệnh qué :">
con Vân Anh mai bố cho chơi nhá.hé hé

dao_trang_d4

zellthieugia said:
chị nào thế .... ;)) sang đấy để ko có đường về à :)) ...... đân d4 ghê gớm lắm ....:D
yên tâm các chị sẽ mở "đường máu" cho chú về.về thì dễ ko ý mà chỉ có điều fai để lại một số thứ thôi.he'he'. VD như là....

dao_trang_d4

tin sốt dẻo đây, con Chi chó vít truyện lấy tên Đào làm tên NV chính;-)(truyện này trong sáng nhá, cấm đứa nào nghĩ bậy) .bọn m cuồng Đào vừa thôi, ngại chết đi được. Với lại mỗi đứa chỉ được HUN CHÂN Đào 1 lần thôi, xếp hàng vào nào, ơ kìa sao lại bon chen thế kia? con Liên đừng đẩy con Vân Anh, rồi sẽ đến lượt chúng m thôi mà:))

SNOOPY_GIRL

Member
dao_trang_d4 said:
uh uh, gớm chị Liên còn cứ giả vờ. Chả cuồng bạn Thiện chết đi được còn làm tròe. Thik thì cứ nói thẳng ra chị còn bít đường mai mối.
à uh` thì cũng phải làm tròe tí chứ!=)) :))
Ước gì bây h đc ăn kẹo Starburst nhỉ???:-/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000