D4 ui, vào đây nào!

sheep_bebe

ơ` cảm ơn bạn Thiện có lời khen tớ mặc dù tớ chả bít đấy là khen thật or khen đểu !
mà bạn còn mún tâm sự j` với bạn Liên thì tớ cho bạn Y!M của bạn Liên là chik_chik_choac để 2 ng` tha hồ tâm sự :D
hé hé hé

N

nhimxinh

Guest
ặc ặc, đừng hỏi, câu bài như đúng rùi :))
forum trường mìn thỉnh thoảng đơ đơ :(
học hành thật vất vả:p
chẳng bít viết jì nữa :D

U.F.O

Active Member
Bạn Thư cả bạn Liên + Bạn gì nhỏ người hay cười ý nhở đã vìa chưa
Thư đêm hôm sao 0 bảo Hưng nóa đèo vìa choa

SNOOPY_GIRL

Member
ái dà hóa ra bạn Thiện cũng đi CLB văn thơ gì đấy à? giỏi thế bái phục luôn!:)) nhưng mà tớ hôm ấy ko đi, nếu đi chắc đã đc hân hạnh làm quen với bạn Thiện rùi nhỉ!=))
Nam ơi ai có tật thì giật mình thôi, tớ có ám chỉ ai đâu.:?

sheep_bebe

eo !
thế muh bạn Thiện đòi tâm sự w bạn Liên !
tớ tưởng bạn Thiện bít mẹt bạn Liên rùi cơ muh ! tớ tưởng bạn bảo bạn Liên trông hay hay cơ muh ???
thế mà cũng...
hôm đấy chính ra bạn Liên cũng đi để làm wen w bạn Thiện đấy nhưng bạn í sợ làm lu mờ các bạn khác nên ko đi nữa !
hè hè :))

SNOOPY_GIRL

Member
ko phải cái gì? chẳng hiểu mọi người nói gì cả?
D4 có 1 bạn Liên thôi nhé!:D
mà tớ quen bạn Thiện hồi nào nhỉ???:-/ đừng thấy người sang bắt quàng làm họ nghen!>:)

zellthieugia

ac ... đã khen là tuyển tuyển roài .... lại còn bảo lại là nhầm nữa ...:)) =)) ....định để bạn ý tưởng bở hả .... chơi kiểu này ác ;)) bái phục

SNOOPY_GIRL

Member
zellthieugia said:
ac ... đã khen là tuyển tuyển roài .... lại còn bảo lại là nhầm nữa ....định để bạn ý tưởng bở hả .... chơi kiểu này ác, bái phục
ko dám đâu Nam ơi, tớ ko phải họ nhà tưởng bở đâu nên yên tâm! mà ý ấy là gì thế?;-)
còn bạn Thiện,chắc ấy nhầm cái bạn dáng tuyển ấy quen tên là Liên, nhưng thực ra dáng siêu tuyển lớp tớ tên là ... cơ!!! thôi ko sao đc nhầm với người tuyển thế thì tớ cũng tự hào lắm rồi! tớ ngưỡng mộ ... lắm đấy, nên ấy khen bạn ý tuyển cũng phải!:D

U.F.O

Active Member
Ac tức là cái bạn dáng tuyển tên đúng là Liên chứ giề
Còn cái bạn tên là.... thỳ là dáng siêu tuyển à
hizhiz
choáng quá cơ
Thế bạn Liên Snoop là bạn nào thía ?

SNOOPY_GIRL

Member
nói chung đến nước này thì tớ bó tay với bạn Thiện rùi,đầu óc thiểu năng gần bằng bạn Tùng lớp tớ!=))
thế mục đích cuối cùng của ấy là gì đây?:)) hay là mún làm wen với ... thì bảo tớ, đảm bảo hơi bị mát tay nhé!>:)

U.F.O

Active Member
Từ đầu tớ hỏi mỗi 1 câu
"Lớp ấy có mấy Liên .Ấy là Liên nào "
Đó
thế mà cũng bắt bẻ người ta

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000