D4 ui, vào đây nào!

blue_moon

Thoai, ty? a.ko can` phai? da' deu? cac' ban. D5 lam` ri`. Hum nay muoi. moi' bit' dc. 1 thong tin moi' : ban. Tung` ai' D5 ko chi? mong rat' to ma` con` toan` ngoi` trong gio` hoc. gio? guong ra soi, bon. trong lop' cung~ phai? nhin` nhau so. hai~.........thi` noi' ri` den' minh`=)) That,. ko ngo` nhin` wa avata thay' mat. co' ve? tu? te' ma` noi' nang lai. tuc. tiu~ the', dung' la` co' hoc. cung~ nhu vo hoc.:( , phi' doi` lam` 1 thang` pede

bantayden

Bọn mày rút quân về lớp mình đi. Cô Tuyết vẫn dạy đàn bà và tiểu nhân cùng một hạng, đôi co với chúng nó làm gì cho mệt xác.

bantayden

Tau cũng định về roài nhưng thấy d4 có một con a đầu thúi nó hổ báo mình nên tức ko chịu được.X(
-đầu tiên bluemoon bảo nick "bantayden" của tui như cứt. Vậy you hiểu cái nick đó như nào mà bảo nó như cứt, mà sủa bậy, sủa loạn trên cái forum này. Nều theo cái kiểu U nói, khi tui nhìn vào nick U thì phải chửi ngay con ngu nào mù màu, mặt trăng màu vàng mà lại nhìn ra màu xanh chắc.
- Thứ 2, tui chăng phải chó phải cẩu gì cả và thằng Duy thật sự có biệt hiệu là linh cẩu. Tính thích chọc ngoáy chỗ thúi của nó thì tui nói đúng quá còn gì. Mà d4 thúi thật đấy, nó tất nhiên phải chọc vào rồi. Anh em D5 có công nhận d4 thúi ko?????
-Thứ 3, U bảo tui và lớp tui đàn bà, vậy chăc lớp U gồm toàn đàn ông và 3 thằng ái. Vậy tụt quần ra cho kiểm tra cái. Đứa nào ko dám tụt đứa ấy là đàn bà, là rùa đen, là cẩu đần, cẩu túi nhé.
- Cuối cùng, tui thấy lớp U có 1 con cẩu thúi là U đó, bluemoon ạ. Cần gì U phải xin thêm lớp tui. Mà có xin chắc lớp tui chẳng có đâu, phí công làm gì.
Nhân tiện cho hỏi sao ko đánh tiếng Việt, U làm tui hoa cả mắt. U cao siêu quá hay là nhà quê tới mức ko bít đánh tiếng việt thế?????=))

blue_moon

=)) ghom' ghe co* ! Ban. "bantayden" dang' iu that.,tuong? ban. ngu wa' ko hiu? noi? to' noi' ri`, hoa' ra la` cung~hiu? . O? trong topic nay`, ai cha? danh' tieng' Viet. , thu? ko danh' tieng' Viet. ma` moi. nguoi` van~ hiu?dc. di:D
Du` sao di nua~ thi` ban., " batayden" van~ la` 1 con "cau?" ngu ngoc' nha` we, cai' nik chi? la` ten goi. ma` thoi, nhung neu' nhu nik to' co' mu` mau` di nua~ con` hon la`"bantayden"=> moi' nghe da~ thay' den den ban? ban? =))
Ma` lan` dau` tien thay' co' 1 ban. goi. minh` la` a dau` thui' chac; la` bi. lam. phim kiem' hiep.wa'. Du` sao cac' ban. D5 van~ phai? cong nhan. minh` la` ho? bao', chi' it' thi` van~ hon tam` D5, vi` D5 chi? la` cho' ma` thoai=))

blue_moon

Ma` nhin` o? ngoai` ban. Chien' beo' beo' dang' iu, tuong? hien` lanh` de~ thuong, ai ngo` an noi' danh da' ghom'. Qua? la` minh` ko nhan.. nha`m cho' ve` nuoi=))

mimeo1211

uồi uồi... mới mấy tiếng ko lên mà topic lớp mình hoành tráng ghê gớm :-O :-O Ngôn ngữ Tây Tàu đủ cả :-O :-O Làm các em D4 sợ khóc thét kìa :((

blue_moon said:
Thoai, ty? a.ko can` phai? da' deu? cac' ban. D5 lam` ri`. Hum nay muoi. moi' bit' dc. 1 thong tin moi' : ban. Tung` ai' D5 ko chi? mong rat' to ma` con` toan` ngoi` trong gio` hoc. gio? guong ra soi, bon. trong lop' cung~ phai? nhin` nhau so. hai~.........thi` noi' ri` den' minh`=)) That,. ko ngo` nhin` wa avata thay' mat. co' ve? tu? te' ma` noi' nang lai. tuc. tiu~ the', dung' la` co' hoc. cung~ nhu vo hoc.:( , phi' doi` lam` 1 thang` pede
trong mấy ngày tao ko lên mạng mà chúng mài đã bết bát như thế này ru`i ah?
thằng chiến nữa mày nên nhớ mày ko có quyền ra lệnh ở đây; mày có quyền im lặng và ko được ra lệnh ; nh~ gì mày nói sẽ là bằng chứng chống lại mày lúc ra tòa .............

còn bạn hà ơi ; bạn kiều ngọc hà ấy ; sống với nhau gần 2 năm oh dãy nhà A ru`i mà lần đầu tiên mi`nh mới thấy 1 ng` ... gia` mồm như bạn ấy ( ... tự điền vào nhe' ) ! nge lớp bạn nói giá của bạn ra metro chỉ được 5.000 thui ah?? cẩn thận trại "lộc hà" hốt đi trong lúc hành nghề nhá

ngoài ra xin nhắn tin thêm cho nội gián d5 này ( mà tui bit là ai rui`) hehehe
: ko cần phải đi cắn trộm lớp mình đâu ; vạch hết tất cả các thứ cho các bạn ấy xem mất r`ui ;nhất là các bạn ái d4 ấy ; các bạn ấy đang phát thèm
chỉ vì lúc sinh ra đã bị cô y tá phập con dao vào ...................

mà lớp tớ ko hề có bạn nào bị 8 vía đâu ! ko tin ah? mà kể cả thế thì chỉ cần tùng cũng đủ làm cho các bạn ễnh bụng ru`i .........

blue_moon

yeu cau` ban. Duy cut' ra ngay khoi? topic D4 , o? day ko. chap' nhan. nhung~ ng` an noi' tuc. tiu~ nhu ban. Duy
That. wa' mat' mat., to' nghi~ ban. ko nen co' biet. danh la` Linh cau? ma` phai? la` cho' ghe? moi' dung', vi` ban. cung~ chi? bit' sua? nhu cho' ma` thoi

thui nào tui tớ cũng chủa hề có 1 câu chửi đ hay l nào đau nhá ko tin ah xem kĩ đi
hóa ra bi giờ mới bit bạn ngoan cơ đấy
...........cây muốn lặng mà gió chẳng dừng = > từ khi bàn tay đen yêu cầu đình chiến rui` đấy

blue_moon

Noi' that. voi' ban. Duy, neu' nhu ban. ko gay su. truoc' thi` chang? ai muon' gay hiem` khich' lam` ri`, con` ban. bantayden y', dung' la` ban. y' co' noi' nhieu` nhung chua co' 1 cau nao` tuc. tiu~ nhu ban.,tot' nhat.' ban. nen ve` ma` hoc. ban. of minh` di, dung` de? ng` khac' khinh thuong` minh` them nua

bạn đáng qusy thật ; mình chưa thấy ng` nào ngoan như bạn cả ; chúng mài nge thấy chưa ; cố gắng học đi đẻ về sau trở thành ng` co' ích cho xã hội

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000