D4 ui, vào đây nào!

SNOOPY_GIRL

Member
gioi` oi la` gioi`, may' ai' nam D5 noi' nang mat' day no' vua` thoi! po' tay!
xin cho hoi? ai la` nguoi chui? D4 la` cho' ghe? ngoai` duong dau` tien da^y? neu ko chui nguoi ta thi ai chui? lai? ai gay su truoc' day? X(
neu la` nhung chang trai chat' luong=)) :)) , nhung con nguoi co' van hoa' thi hay chui? nhau 1 cach' van hoa', chu' loi may' cau dau` duong` xo' cho*. ra, nghe b.non lam' !

SNOOPY_GIRL

Member
noi' lai lan nua~ la` cac' ban D5 cut' ve` chuong` de^, o day ko ai hoan nghenh!
Kieu` dung noi' nua~, ke chung' no'! sua? lam' thi moi? mom` thoi ma`!
THE' NHE', CHAM' DUT' O DAY LA` DC ROI` DAY'!=; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =;

mimeo1211

Ui, Linh Phương lớp mình cũng lên, hoành tráng wá :-O :-O :-O Mà sao con Liên VS viết to như con voi thế. Các bạn ái D5 chạy mất dép thì tội lỗi lắm đó. Amien #-o #-o

Shinning

Hic,thua roi,vay chuyển sang Chửi nhau có chất lượng nhé

Con trai D5 ko bao giờ rút lui khi thấy bạn mình bị chửi,muốn bọn tớ rut lui thì làm gì cho bọn tớ phục đi,các cậu chửi khác gì bọn bạn tớ đâu mà chê kẻ khác

tit25889

giun kim gium kim ve thui ko co cac ban y dem mo thay ac mong bay h quan dang mau trang tinh khiet chuyen thanh mau do? bay h
kho than kho than!!

tit25889

hic hic lai em hoa o ben nay` a` sao cho nao cung thay mat em thia nhay?
ma noi the cung thuong thoi dau co gi` ma ghe quan ao mau trang dung thuoc tay? giat phai mau la sang mau do? muh`

:)):))...hum nay anh Hưng ở nhà chán quá chạy lung tung thía ah:)):)):))...
ăck mà em thấy tình hình chiến sự giữa D4 với D5 hoành tráng quá nhở:-/...ko hỉu sao lại ra cơ sự í>.<...mà các anh chị cũng cùng học cô Tuyết à:-/...thía thì giống bọn em với D5 :D...cũng học thầy Hiếu:D...nhưng mờ bọn em thì cũng chẳng liên quan đến nhau cho lém:D...chẹp mỗi cây mỗi hoa mỗi năm mỗi cảnh:D:))...mong các anh chị có chiến tranh cũng chỉ dừng ở mức nè thui:">:D

tit25889

ko dc em a.
the gioi moi cho 1 khac cho co chien tranh cho co hoa binh moi la the gioi chu
ma` anh cung co muon the dau nhung ma` thay hay hay anh cung nhay vao` cang vao sau cang ko rut chan ra dc."dam lao phai? theo lao muh`"

SNOOPY_GIRL

Member
ban Hung oi to' vao` topic D5 cung~ chang thay ai vao` ca? tu xem lai minh di truoc khi noi nguoi khac' nhe'! to' thay' ben topik D5 toan` may' ban D5 vao` tan' fet' noi chuyen chu' co' ai vao` dau????????????:-/ :-/ :-/ BUON` CUOI` THAT!:)) :)) :))

tit25889

thoi D5 oi topic lop na`y nat roi` noi chuyen ma chung no chang hieu gi`.! chans. nhat qua ve thui ve nay` ko sang topic lop nay nua dau!!!!!!

bantayden

chày cối với d4 làm gì, các bạn ý mồm mép tép nhảy. Nếu các bạn gái tự nhận mình là đàn ông mất chim lớp D4 có tập trung lại để lập một cái chợ thì lãi phãi bít, lắm mồm thế kia cơ ma`. Mà nếu có lập chợ thì tớ đề cử cho bluemoon chân bán mắm tôm nhé, bạn nói thúi như mắm tôm ý, khó ngửi lắm.:-S

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000