D4 ui, vào đây nào!

blue_moon

oai`, lau lam' ko vao`,hum nay vao` xem thu?, ko ngo` topic lop' minh` vui the' nay`, vui the' ma` ko co' Kieu` thi` cung~ pi'!!!!!
Ban. Duy oai, sao ma` mom` thi keu to ko thik chui? nhau voi' con gai' ma` hanh` dong. thi` nguoc. lai. the'????
Y' ban. bao? la` lop' 11D4 la` mam` non chu' ri`? Neu' nhu ma` 11D4 la` mam` non thi` chac' la` 11D5 cung~ xung' trai. nuoi day. pede,neu' ko dc. cong nhan. hoan` toan` ban? nang ( nhu tung` ai' chang? han. ), thi` cung~ dc. tu. the? hien. ra ( nhu ban. Duy y')

blue_moon

con trai D5 a', rua? chan cho con trai D4 chac' con` bi. con trai D4 dap. dau` ra.
So ve`nhan sac' thi` D4 cha? co' hotboy, nhung cung~ ko den' noi~ dau` trau mat. ngua, ko thi` wai' dan? nhu D5.
so ve` tai` nang, con trai D4 chang? = ai, nhung cung~ ko den' noi~ thung` rong~ keu to nhu con trai D5.
Chinh' vi`` the', yeu cau` ban. Duy khi noi' ve` ng` khac' thi` nen nhin` lai. minh`, cung` lam' thi` dem guong ra soi, xem minh` da~ = ai chua ma` to mom` the' nha', dung` de? ng` tao cuoi` sau lung ma` ko bit'

blue_moon

topic D4 ko hoan nghenh nhung~ ai muon' nhay? vao` choi nhu ban. duy, du` topic D4 coi' it' nguoi` vao`thi` cung~ ko muon' don' nhan. ban. duy dau. Nhung ke? ra thi` ban. Duy cung~ dang' khen la` dung~ cam?, nhay? han? vao` topic D4 de? che con trai D4 . Khong ngo` cung` hoc. chung co Tuyet' ma` dau` oc' D4 thi` sang' lang. ma` dau` oc' D5 lai. nhu the'. Neu' nhu da~ ko tu. y' thuc' dc. minh` thi` ban. duy nen sang lop' D4 hoc. , de? D4 day. ban. cach' nhan. ra minh` la` ai. :> :| chuc' ban. Duy mua dc. cai' guong tot' de? nhin` lai. minh`:> ;-)

mimeo1211

Em Kiều nói chí lí, chí phở thiệt! ;) ;) ;) Tỉ tỉ bái phục lắm.
À, mà tỉ mới post ảnh lớp mình đấy, vào xem nhá, Kiều với Lý Linh xinh phết đấy

AbbeyRoad

ken_ken_trang_1902 said:
3 dân chơi bị a'i lớp d4 ah? chắc là dân chơi xú uế chứ ko phải dân chơi xứ huế đâu
----> d4 chẳng bao giờ thích gây sự trước với ai cả, còn nếu đã gây sự thì đành vậy

bantayden

ngoài thằng Duy d5 ko gây sự với d4 đâu . Cũng phải thông cảm cho nó,ở lớp nó bị các bạn trêu là Linh Cẩu.Mà linh cẩu lại thích ăn xác thúi nên cái topic thúi nhất này nó phải vào ngịch là đúng wa' còn gì!

Duc_xi_BoD5

hic các bạn gaí trai lớp này nói hay we' :)) các bạn bảo là bọn tui bt bọn tui cũng chấp nhận :> tui thấy các bạn là lớp chuyên văn có khác ăn nói rất dc:(
bọn tui thật là có diễm phúc rửa chân cho các bạn trai lớp ấy tuy thế các bạn cũng chẳng đáng rửa chân cho bọn tui đâu ăn kít thì dc đấy B-)
bọn tui là n~ con người hảo tâm mà nên khi đang đi cái đó cũng phải nhớ đến các bạn trai thông minh đẹp zai lớp ấy nữa|-)
còn các bạn thích "đành vậy "với tụi tôi thì tôi đây đành chiều vậy và các bạn có bị làm sao thì xin dừng núp váy cô Tuyết nhé;)

bantayden said:
ngoài thằng Duy d5 ko gây sự với d4 đâu . Cũng phải thông cảm cho nó,ở lớp nó bị các bạn trêu là Linh Cẩu.Mà linh cẩu lại thích ăn xác thúi nên cái topic thúi nhất này nó phải vào ngịch là đúng wa' còn gì!
thằng chiến đồng bóng có muốn bị tụt quần nhảy 10 vòng quanh sân tr`ng ko?

mimeo1211

Duc_xi_BoD5 said:
hic các bạn gaí trai lớp này nói hay we' :)) các bạn bảo là bọn tui bt bọn tui cũng chấp nhận :> tui thấy các bạn là lớp chuyên văn có khác ăn nói rất dc:(
bọn tui thật là có diễm phúc rửa chân cho các bạn trai lớp ấy tuy thế các bạn cũng chẳng đáng rửa chân cho bọn tui đâu ăn kít thì dc đấy B-)
bọn tui là n~ con người hảo tâm mà nên khi đang đi cái đó cũng phải nhớ đến các bạn trai thông minh đẹp zai lớp ấy nữa|-)
còn các bạn thích "đành vậy "với tụi tôi thì tôi đây đành chiều vậy và các bạn có bị làm sao thì xin dừng núp váy cô Tuyết nhé;)
Hoan nghênh con zai D5 vào đây buôn chuyện. Nhưng mờ như thế chỉ tổ làm xấu mặt lớp mình thôi, các bé ạ =))
Tốt nhất là TRÁNH VOI CHẲNG XẤU MẶT NÀO, D5 tụ vào 4rum lớp mình cho yên chuyện đi nhớ!

mimeo1211 said:
Hoan nghênh con zai D5 vào đây buôn chuyện. Nhưng mờ như thế chỉ tổ làm xấu mặt lớp mình thôi, các bé ạ =))
Tốt nhất là TRÁNH VOI CHẲNG XẤU MẶT NÀO, D5 tụ vào 4rum lớp mình cho yên chuyện đi nhớ!
tại 4rum lớp tớ chửi hết ru`i ; chẳng còn gì mà chửi nữa ; nên vào đây tỷ thí
muốn bit kêt quả thế nào xin mời các bạn gọi điện đến số 1900100thấy; nhánh số 3

mimeo1211

Chẳng qua bọn con trai lớp này ko thèm vào đây để tốn công chửi những đứa tẹp nhẹp như các bạn D5 thôi.
Mà 1 Tùng ái D5 thôi chưa đủ hay sao mà lôi 1 lô 1 lốc những bạn pê đê vào đây. Đáng yêu ghê :-O :-O

blue_moon

Ko ngo` moi' co' 1 hum ma` da` hay the' nay`:D ! Thoi thi` vi` tinh` doan` ket' D4, D5 gay su. cai~ nhau lam` ri`, cac' ban. lop' ngoai` vao` cuoi` cho, nhu* cai' ban. ri`" bantayden" y', nik da~ cut' roai`ko ngo` tinh' tinh` con` cut'. Doi` mang tieng' la` 1 thang` con trai ma` vao` chui? deu? ca? D4,D5. To' nghi~ ban. "bantayden" nen di ve` hoc. lai. lop' 1 di, de? cac' co day. lai. bai` luong tam trong sang', ko dc. thi` sang D4 day. cho the' nao` la` 1 thang` dan` ong. Cu' tuong? D5 toan` dan` ba`, bay gio` moi' bit' co' ng` con` dan` ba` hon . Kho?, ong troi` ban cho cua? wy' ma` lap' nham` ng`, doi` co' dua' them` ko dc., co' dua' co' ma` toan` bi. chui? la` dan` ba`=)) :|

blue_moon

bay gio` nhin` lai. moi' thay' ban. "batayden" hoc. lop' Phap', dung' la` xung' tam`. Truoc' hoi ngac. nhien, tuong? ban. lop' khac' vao`, hoa' ra van~ la` cung` lop' voi' Tung` ai'. Ban. be` cung` lop' voi' nhau ma` lai., chui? ban. la` Linh cau? o? trong topic lop' khac', dung' la` vach. ao' cho ng` xem lung, ko tu. thay' nguong. a` ban. "bantayden"? Nhu the' la` ng` ta danh' gia' cho day'!
Ma` ban. cung` lop' lop' Linhcau? thi` chac' ban. cung~ la` 1 loai. cau?.....nhu la`hai? cau? chang? han. Nhung ma` chac' ban. "bantayden" cha? dc. nhu hai? cau? dau, vi` hai? cau? con` bit' thuong yeu dong` loai. of minh`, ban. lai. di noi' xau' dong` loai. thi` ban. con` duoi' tam` ca? hai? cau?=)) . Lop'
to' cung~ dang thieu' 1 con "cau?", neu' muon' dc. giao'duc. tu? te', ban. "bantayden" sang lop' to', de? bon. to' giao' duc. cho, dam? bao? cho an xuong+co*m"cau?" day` du?, ko lai. mang tieng' chuyen van ko nuoi noi? 1 con "cau?"

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000