D4 ui, vào đây nào!

blue_moon

cha? bit' ai song' gan` dan` ba` chiu? hay, chi? bit' banh. Tung` ai' ko song' gan` dan` ba` ma` chiu? cung~ kha' hay. DUng' la` Tung` ai', ko can` den' ngoai. can? tac' dong., tu. minh` thanh` dan` ba` cung~ dc.,

ah há ra thế còn con gái lớp d4 không cần đàn ông tự thu tinh đc ah, khor thân mấy thằng con trai o có chỗ để xả xì tret phải tự sướng vui trong nhà vệ sinh,để mấy nường cùng lớp phải vùi thân với mấy thằng kĩ nam,kekekkee

I donot care

Tuong con trai D5 phai the nao chu ko ngo....:1 lu vo van hoa.Boy D5 het viec de lam ma lai nhay vao topic D4 de noi xau.Con trai D4 the nao thi con gai D4 tu biet khong can ai phai chi bao.
Ma truoc khi di noi xau thi nho ve nha soi lai guong di.Nho mua cai guong tot tot 1 ti khong soi minh lai hoa ra con cun.

I donot care

To Kieu,Tu:nguoi thi van mai la nguoi ma cun thi van mai la cun thoi.Nguoi co noi mai thi cun cung ko hieu duoc dau,ma se mai chi biet sua thoi.2 be nen de thoi gian lam nhieu viec co ich hon la di day thu.OK.Khi nao chan thi no cung phai ngam mieng thoi.Chan lam!

ah há, ra thế đó hỏa ra mình nói tiếng người mãi mà cún đấy vẫn không hiểu ah,trùi sao khổ thân thế,chỉ tai ông trời không cho làm người....đáng thương dáng thương

Duc_xi_BoD5

hic tui cũng o ngờ cá bạn lớp D4 ăn nói văn hoa lăm o hổ danh là dệ tử của cô Tuyết tớ đay xin nói với các bạn rằng các bạn nói người phải nghĩ đến chính mình trước đã vẻ ngoài nói năng văn vẻ nhưng kỳ thực o bằng bọn "vô học " này đâu mà o bằng bọn này rùi thì là bọn gì nữa thì xin mời các ấy hỏi cô Tuyết cô dạy rùi đấy
các ấy chỉ là con chó ghẻ ngoài đường thôi !

mimeo1211

Duc_xi_BoD5 said:
hic tui cũng o ngờ cá bạn lớp D4 ăn nói văn hoa lăm o hổ danh là dệ tử của cô Tuyết tớ đay xin nói với các bạn rằng các bạn nói người phải nghĩ đến chính mình trước đã vẻ ngoài nói năng văn vẻ nhưng kỳ thực o bằng bọn "vô học " này đâu mà o bằng bọn này rùi thì là bọn gì nữa thì xin mời các ấy hỏi cô Tuyết cô dạy rùi đấy
các ấy chỉ là con chó ghẻ ngoài đường thôi !
Bơ ơi là Bơ! Sao khổ thế, đi chửi nhau với lại con gái mà ko thấy ngượng sao! Lại còn ko biết chửi văn hoa nữa chứ. Thử xem từ đầu topic này đến h dân D4 có chửi bới ko mà D5 vào đây động 1 tí là đờ với mờ...
Lại còn nói D4 vô học, thiếu cơ sở quá! Mà đúng như lời em Ngân nói, Tú với Kiều cũng chẳng nên vào đây để nói chuyện với Cún làm gì. Mệt lắm!

SNOOPY_GIRL

Member
that la` khung khiep'! moi' co' may' ngay` ko len ma` topic keo' den' tan 4,5 trang. cong nhan cac boy "manly" lop D5 lam' mom` that, chui nhau voi' con gai' nhu dien, kho than cac' ban nu~ D5 chac' la` bi con trai D5 ha` hiep' ghe lam'! toi nghiep, toi nghiep!:(( :(( :((
da~ bao may' dua' lop minh la` len cai~ nhau voi' chung' no' lam` gi`, phi' ho*i ma` chung' may` chang chiu nghe! do^ng.vao` may' ai' nam D5 thi chi thiet thoi^. bon minh toan` la` con gai', chung' no' vua` la` trai vua` la` gai' di~ nhien la` fai? hon minh` roi`, minh thua la` cai' chac'!:)) =)) :))

Wầy:>:>:>...hoành tráng...đàn em nhìn theo mờ ngưỡng sờ mộ:D:D...
Các anh chị sang 0508 có topic bàn về Văn Thầy Văn hay lém:D...chị Tú Anh cũng sang bên đó òi mờ>:D<
Ngày mai là thi Toán...ko bít dân Văn chị em mình có ai sợ Toán ko nhỉ:D...cố lên cả nhà oai>:D<:D

mimeo1211

angel_lonely said:
chao` cac' ban. D4 ah.....
Hoan nghênh bạn đến với topic 11D4 >:D< >:D< . Bạn có thể thoải mái buôn nhưng mà đừng "khen" D4 như những bạn D5 "đàn ông đích thực" là được. Thanksss nhìu!

Chòi...vẫn tiếp tục đá được kìa:)):))...fục chị Tú Anh quá:D:D...
Hizzzzz...năm sau D4 bọn em ko bít có đủ quân số 4B ko nữa:(...sợ bị tụt còn hơn cả 3B như các chị quá:-S:(:)((

mimeo1211

soi_hoang_g5d4 said:
Chòi...vẫn tiếp tục đá được kìa:)):))...fục chị Tú Anh quá:D:D...
Hizzzzz...năm sau D4 bọn em ko bít có đủ quân số 4B ko nữa:(...sợ bị tụt còn hơn cả 3B như các chị quá:-S:(:)((
Quân số bọn chị có tụt mấy đâu em. Năm ngoái 42, năm nay 41, chuyển đi lại có đứa chuyển vào í mờ. Yên sờ tâm đi! :> :>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000