D4 ui, vào đây nào!

SNOOPY_GIRL

Member
e^ e^ , xuc fam nhau la` ko dc a` nghen! con trai D4 du` sao van hon con trai D5, thu' 2 nao` xep hang ma` to' chang dung' canh may' ban nam dan choi D5 nhi, cac' ban an choi the' nao` thi to' day cung~ du biet' roi`!nhi??????:-O

Ăck ăck,....sao d4 với d5 lại bất hoà thía:(:)...khì khì khì em thấy 3B_D4 đáng iu lắm mờ:x (chết chết các chị đừng có mak nhá ko em lại bị trêu:">:)))...hát hay, đàn giỏi mà còn galăng nữa:>:>:>

mimeo1211

Bạn Duy lớp D5 vui tính thật đấy, hết trò để làm rồi hay sao mà lên đây phá quấy con trai D4. Bạn thử nhìn lại lớp bạn xem, ko biến thái thì cũng Hifi...

Khì khì khì...đúng là chuyên Văn nói hay we':>:>:>...hình như càng ngày topic D4 càng nhìu nhân D4 vào đúng ko ạ:D...cả chị Tú Anh cũng vào òi:D:D:D....các anh chị thi tốt cả chứ:D...

SNOOPY_GIRL

Member
Thi trac nghiem ma` nen cung ko fai hoc nhieu` nhung ma` den luc' kiem tra thi`... cung khoai ra fet'!:(( co nao` trong de~ thi hoi bai` con trong chat thi doan' bua`, hix hix...:(

SNOOPY_GIRL

Member
nay` ban Duy, the' ban tuong con trai D5 co' gi hay ho lam' sao ma` bon to' ko chao` co` lai fai quay sang nhin cac' ban? nhin the' co' ngay` ra duong bi an dam' day', ko dam' dau! so lam'!=)) :)) =))
thoi ko cai~ nhau nua~, con trai D4 the' nao` thi ke chung' no' ,cung~ chang lien quan den boys D5, ko ban` cai~ tranh luan nhieu` nua~, fi' ho*i!:>

AbbeyRoad

moi nguoi biet khong?to nghe con ban than bao:ban Duy lop D5 rat tot chi co moi toi la hay kiem chuyen noi xau nguoi khac,dau oc rat "thong minh", lai rat "dan ong"; (moi nguoi hieu trong ngoac kep thenao thi tuy).ma nay to co loi khuyen cao:dung noi xau D4, co ngay bi chui lai ma van khong biet day, cu ngoac mom ra ma cuoi-dung la dau oc ngu ngoc,nong can;con trai D4 sau sac hon bon vo cong roi nghe nhieu.Ban Duy ah! Hy vong ban Duy hieu nhung gi to noi, boi vi dau oc cua ban rat...lam to ai ngai!

AbbeyRoad said:
moi nguoi biet khong?to nghe con ban than bao:ban Duy lop D5 rat tot chi co moi toi la hay kiem chuyen noi xau nguoi khac,dau oc rat "thong minh", lai rat "dan ong"; (moi nguoi hieu trong ngoac kep thenao thi tuy).ma nay to co loi khuyen cao:dung noi xau D4, co ngay bi chui lai ma van khong biet day, cu ngoac mom ra ma cuoi-dung la dau oc ngu ngoc,nong can;con trai D4 sau sac hon bon vo cong roi nghe nhieu.Ban Duy ah! Hy vong ban Duy hieu nhung gi to noi, boi vi dau oc cua ban rat...lam to ai ngai!
ơ bi giờ mới bit tớ thông minh trong ngoặc kép ah?
cảm ơn nh~ lời nhắc nhở của bạn nam 8 vía ; mi`nh sẽ cố gắng phat huy hơn

AbbeyRoad said:
lam to ai ngai!
=> còn nữa ; bạn dùng từ chuẩn lắm
"làm tớ ái ngại" = tớ có làm bạn ái đâu mà phải ngại
ai làm bạn ái thì đi nói thằng đấy chứ sao lại nói tớ
còn nữa tớ đụt lắm nên bạn đừng có dùng từ ngữ nói mạnh để nói tớ thế; tội nghiệp tớ

mimeo1211

ken_ken_trang_1902 said:
lam to ai ngai!
=> còn nữa ; bạn dùng từ chuẩn lắm
"làm tớ ái ngại" = tớ có làm bạn ái đâu mà phải ngại
ai làm bạn ái thì đi nói thằng đấy chứ sao lại nói tớ
còn nữa tớ đụt lắm nên bạn đừng có dùng từ ngữ nói mạnh để nói tớ thế; tội nghiệp tớ
Bạn Duy vui tính+ "thông minh" + "đàn ông" lại thích gây xung đột à? Đáng yêu ghê :)) :)) :))
Nhưng mà bọn tớ đã thống nhất là ko dây dưa với con trai D5 rồi->bạn nói gì cũng ko ai quan tâm đâu B-) B-) ! OK?
Mà kể cả con trai lớp tớ ái thì làm sao = Tùng ái + Duy ái nhẩy! :D :D :D

:)):))...cùng tâng cái giề=))...nhà C có mỗi một tầng em nói nghe như là học nhà nào 3 4 tầng í=))=))...có fải như mình với D2 đâu:>:>:>...người ta bảo iu nhau lắm cắn nhau đau mà...yên tâm các anh chị í ko làm seo đâu;)...ko như mình với.."lài" đâu mờ:))=))

duy ko thích chửi nhau với con gái đâu; ko thich đôi co với con gái đâu ; nhất la` con gái lớp văn ; và cũng chẳng bao giờ muốn xung đột đâu ; thấy topic d4 it ng` nên nhảy vào chơi đấy mà ; riêng về bạn tên nam nhưng ko phải nam d4 ơi ; bạn là hổ báo phương nào thế ; cầm chịch mầm non a ah ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000