D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

MAN vào tay lão glazer roai`, coi như xong, hum qua xem truyền hình cáp hết trận khóc như mưa luôn :-( :-( :-(
OH MY MAN, GOODBYE MY MAN !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :-(

Xin chân thành gửi lời chia buồn tới mumu nghen. Ah thông báo cho ấy tớ đã làm xong đĩa cho ấy , chỉ còn cái bìa thì thik có chữ gì nảo

mu-fan

Member
MAN vào tay lão glazer roai`, coi như xong, hum qua xem truyền hình cáp hết trận khóc như mưa luôn
OH MY MAN, GOODBYE MY MAN !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Ơ thế ra em trangceline_89 cũng thích Man à?hic hic Man dạo này đen quá,hết thua ở giải Ngoại Hạng ,bị rơi vào tay glazer,rồi lại thua ở FA Cup.Chán chết thôi.

Ngay` dau` tien em bit' football la` em iu MAN luon ma`, nhung em van yeu am nhac hon nen it' khi reu rao la` thik' bong' da' :D ( PC bi down nen hong danh' duoc tieng' viet)

mu-fan

Member
Xin chân thành gửi lời chia buồn tới mumu nghen. Ah thông báo cho ấy tớ đã làm xong đĩa cho ấy , chỉ còn cái bìa thì thik có chữ gì nảo
Cám ơn bạn Bê xinh đẹp nhiều nhiều nhé. :d:

Ngay` dau` tien em bit' football la` em iu MAN luon ma`, nhung em van yeu am nhac hon nen it' khi reu rao la` thik' bong' da' ( PC bi down nen hong danh' duoc tieng' viet)
He he vui nhỉ :D thế là ở đây có tới 3 người thích Man,chỉ tiếc là năm nay Man ko thành công :-( :-( .

Man hà , ngày trước tớ cũng thik nè (nhưng hồi còn Beck đẹp trai cơ) mới lại tớ cũng giống em Trang, tức là thik nhạc hơn ý mà .

Từ ngày beck ra đi + biến chất, em đâm ra ghét beck không chịu được, bây h ở MAN chẳng iu ai cả :( . Mà nói thật MAN dạo này toàn anh xấu thôi :p

mu-fan

Member
trangceline_89 said:
Từ ngày beck ra đi + biến chất, em đâm ra ghét beck không chịu được, bây h ở MAN chẳng iu ai cả :( . Mà nói thật MAN dạo này toàn anh xấu thôi :p
Em hơi bị nhầm Man vẫn còn khối người đẹp trai.Nhìn đây nè:

<==Cái này người ta gọi là Manly

mu-fan

Member
vthuyduong said:
hôm nay thi ko đc, ngồi khóc một mình, chán !
Đừng buồn nữa Dương ạ,dẫu sao thì mọi chuyện cũng qua rồi.Vui lên đi :) ,cố gắng lần sau làm bài cho tốt hơn nhé. ;)

nattan

Cái box nè biến thành bóng đá rồi ạ Nói gì chứ mình rất k sch Beck, cưới con vợ nhình nư con nghiện!!!
Trở lại vassn đề chính, các bạn d3 yêu quý và các bạn k d3 nhưng tham gia box d3, nhở đến gặp mặt lúc 8h sáng 27 bế giảng cva ở cổng trường nhé, đc k?

ah ha, zui quá, thế là ngày mai có cớ chốn ra ngoài rồi !!!!

Báo động khẩn cấp : em đang tham dự 1 cuộc thi viết luận tiếng Anh về môi trường , 3 người giỏi nhất sẽ được đi Nam Phi miễn phí, hix hix :(, em vô vòng cuối rồi nhưng gặp phải mấy cái toipik khoai quá, phải làm presentation :-( :-( :-(. Ai có ý tưởng gì cho em hông, 14/6 thi rồi :-(, chỉ được làm có 6 phút thôi, có thể diễn kịch, dùng powerpoint diễn thuyết, làm trò ji` cũng được, miễn sao nói lên cái nội dung cần nói ( 1 trong số những topik nè: BV rừng rú, buôn bán động vật hoang dã, BV san hô, hiệu ứng nhà kính, hệ sinh thái rừng trường sơn :&, sinh thái đầm lầy, BV biển ) ----ưu tiên những bài cá tính sáng tạo. Anh chị nào giúp em em sẽ miễn phí tiền ăn ở gian hàng cho ( toàn món ngon---có bánh ngọt hilton đó ;-) )

mu-fan

Member
trangceline_89 said:
ah ha, zui quá, thế là ngày mai có cớ chốn ra ngoài rồi !!!!

Báo động khẩn cấp : em đang tham dự 1 cuộc thi viết luận tiếng Anh về môi trường , 3 người giỏi nhất sẽ được đi Nam Phi miễn phí, hix hix :(, em vô vòng cuối rồi nhưng gặp phải mấy cái toipik khoai quá, phải làm presentation :-( :-( :-(. Ai có ý tưởng gì cho em hông, 14/6 thi rồi :-(, chỉ được làm có 6 phút thôi, có thể diễn kịch, dùng powerpoint diễn thuyết, làm trò ji` cũng được, miễn sao nói lên cái nội dung cần nói ( 1 trong số những topik nè: BV rừng rú, buôn bán động vật hoang dã, BV san hô, hiệu ứng nhà kính, hệ sinh thái rừng trường sơn :&, sinh thái đầm lầy, BV biển ) ----ưu tiên những bài cá tính sáng tạo. Anh chị nào giúp em em sẽ miễn phí tiền ăn ở gian hàng cho ( toàn món ngon---có bánh ngọt hilton đó ;-) )
Trời cái này làm mãi rồi nhưng mà chỉ làm vui ở trên lớp thôi .Nếu em làm diễn kịch thì có lẽ sẽ được BGK đánh giá cao về tính sáng tạo và cá tính nhưng có thể không được điểm của khán giả nếu muốn có được điểm của cả khán giả thì tốt nhất nên làm hài kịch.Đừng nên mang tính triết luận nhiều quá chỉ nên tập trung vào một số vấn đề chính.
Làm bằng PowerPoint mọi người làm mãi rồi nếu mình ko có sáng tạo thì sẽ dẫn đến sự nhàm chán.Nếu em định làm bằng PowerPoint thì nó sẽ giúp cho bài thuyết trình của em thêm sinh động và thật hơn bằng ngôn từ, những con số chứng minh và hình ảnh nếu có thể thì nên cho thêm tí âm thanh vào nữa.
Một số trang web để tham khảo nè.
http://www.kiemlam.org.vn/
Trường Sơn nè:
http://www.ivce.org/magazine/ns7/ns29.html
San Hô nè:
http://www.nea.gov.vn/html/DDSH/dulieu4/dadangsh9.html
...tạm thời cứ thế đã.Chúc em làm tốt ;) ;) :D

Ui, yêu anh Mumu quá cơ :q, nhưng em đang nghĩ là làm tiểu phẩm về cái san hô, nhưng không biết phải làm thế nào cho nó cá tính + đặc sắc cả, ban giám khảo toàn người nước ngoài nên mấy ổng khoái mấy trò hài hài vui vui lắm :(

mu-fan

Member
trangceline_89 said:
Ui, yêu anh Mumu quá cơ :q, nhưng em đang nghĩ là làm tiểu phẩm về cái san hô, nhưng không biết phải làm thế nào cho nó cá tính + đặc sắc cả, ban giám khảo toàn người nước ngoài nên mấy ổng khoái mấy trò hài hài vui vui lắm :(
Em định làm tiểu phẩm về san hồ a? Thế thì cố gắng tạo hình cái san hô nhìn nó quái quái + nhắng nhắng vào một tí là đươc. Còn một vấn đề nữa hơi khó,đấy là vấn đề BGK là người nước nào?Vì mỗi nước có một kiểu hài hước # nhau. Bởi nếu mình hiểu được kiểu hài hước của họ thì họ sẽ nghĩ mình hiểu họ do đó sẽ tạo ấn tượng tốt với họ hơn dế truyền tải nội dung hơn (He he cái này là liên quan tới vấn đề ngoại giao của mình rồi).Ví dụ như người VN mình thích những kiểu cười hài hước ý nhị cần nhiều suy ngấm giống như trong GNCT,người NGa thì thích cười về những tay mới giàu, trưởng giả học làm sang.... Anh nghĩ cái này em có thế hỏi cô giáo em.
Mấy hôm nay trên trường anh mất điện để mấy hôm nữa có điện anh tìm cho thông tin về san hô cho.

mu-fan

Member
Xin lỗi cắt ngang một chút.
----------------------------------
Trời ơi,sướng quá cơ đêm qua LIVERPOOL vô đich cup C1 rồi.Ở đây có ai thích LIVERPOOL kỏ? LIVERPOOL thật là tuyệt vời tinh thần chiến đấu ko biết mệt mỏi.AC MILAN cũng thật đáng khen ,thắng ko kiêu bại ko nản.Sau khi thua Maldini còn ra chúc mừng + chung vui với ông Benitez.

Ừa nghe nói Liverpool lội ngược dòng ngoạn mục lắm phải không??? Chúc mừng
mu ơi ấy định lấy đĩa khi nào thế

vthuyduong

oài , Liv công nhận hôm qua đá hay ! tinh thần đc ! dudek thì funny khủng khiếp lúc mà bắt penalty kekeke....dù D ko thích ai trong hai đội nhưng cũng chúc mừng Liv và fan của Liv nha ! :D

@Bê: oh, thấy Bê lên postsstst bài thường xuyên quá nghen, mà chưa quen bê nhỉ? ;;)
Làm quen với bê cái nhá, bê là bạn AT hử ? :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000