D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tuần sau được ko?
Ừ tuần sau đi , cũng sắp 10/06 còn gì
oh, thấy Bê lên postsstst bài thường xuyên quá nghen, mà chưa quen bê nhỉ? ;;)
Làm quen với bê cái nhá, bê là bạn AT hử ? :)
Thanks Dương. Bê học lớp D5 nè , ấy có quen bạn nào lớp D5 không? Dân chuyên Pháp và chuyên Anh ở cùng tầng mà ít biết nhau quá nhỉ? Chỉ nhìn thấy nhau khi lớp ấy đi gặp William Cường thôi (lớp tớ ở ngay gần cái WC mà hihi)

vthuyduong

@Bê: Dương ko quen ai D5 thì phải ! --> Bê là người đầu tiên đấy ;) --> e hèm...sự kiện trọng đại đây ! chưa từng xảy ra trong lịch sử ...hi`hi`hi`... :d:
Khi nào về hè chắc sẽ hẹn cả lũ đi chơi chứ nhỉ ! gặp nhau lun ! :D

Haha Dương học D3 mà không biết ai học D5 à, xem ra tớ còn khá khẩm hơn biết được mầy nhân D3 : Anh Trang nè, Hà Thư, với cả một hai đứa nữa...
Dương cũng đi học ở Mỹ giống A Trang fải hông? Sao hè này không về

Tiếc quá sắp thi nên không đến được ngày hội giao lưu...buồn quá
Oài, hum nay co' mỗi chị Trang đến là em gặp được, nhìn khác trong ảnh nhiều lắm :D
Em gặp chị A Trang hả em...haha tội nghiệp em rồi
Mà con bé từ hôm về VN chả thèm lên 4r nữa

ủa, sao lại tội nghiệp, nghe chị Trang kể chuyện hay lắm, mà còn học hỏi nhiều kinh nghiệm lắm mà :D
haha đấy , tội nghiệp là ở chỗ đấy chị A Trang sáng tác truyện giỏi lắm em không biết à
nhóc Trang coi bộ thik gặp mặt nghe em. Khi nào gặp mặt em fải chiêu đãi tiền bối mới được :d

sẵn sàng luôn, ma` co' anh chị na`o rỗi nga`y 14/6 thì bảo em, đến rạp Khăn Quàng Đỏ , em àm cai' presentation ý mà, đang co' 30 ve', không biết làm ji` :(

Ủa em làm gì ở Rạp Khăn Quàng đỏ cơ , mà ngày đó chị đang thi không biết có đến được không nữa

vthuyduong

@bê: tớ hè này có về, nhưng về muộn lắm, khoảng hơn 1 tháng nũa cơ. mà tớ chuyển qua Anh từ năm ngoái rồi, năm trc nữa thì mới ở Mỹ. :D

Oh, thế hóa ra mọi người đã gặp nhau rùi đấy ah ? ghen tị quá, ghen tị quá ! khi nào D về mà trốn ko gặp là chít nhé ! Em trangceline sắp làm presentation hả em ? chủ đề chi vậy ? chúc em may mắn nha !

vthuyduong

Ko có ai post ảnh nữa nhỉ ? hi`hi` D hôm nay có hứng post vài cái cho vui nào!
Cái đầu tiên là chụp ở Mandame Tussauds ( nơi đặt tượng sáp của mấy người nổi tiếng ) ,ông này la Simon trên American Idol. :p

Cái thứ hai là chụp với mấy đữa đi xem Vn students đá bóng ở Birmingham.

Cái thứ ba là ăn sinh nhật 1 chị D quen với mấy bạn và mấy anh chị ở London.

:d: :d: :d:

Ah ha cái ông Simon dẫn chương trình Americain Idol mà chuyên trị đi công kích thí sinh phải không !!!! Hehe

Eh Eh Dương nè hồi trước ấy cũng đi Tam Đảo phải không? Trời, hồi đó D5 có 5 đứa trốn đi trong đó có Bê nè. Trời, vậy mà không biết nhau, thiệt là la. Ngồi chung ô tô , ở chung một khách sạn hehe tiếc hén , tại vì Bê thân với a Trang cũng là sau lần đấy. Cái hôm buổi tối lửa trại cả lũ hát một bài ngớ ngẩn, sau đó còn lên...sàn nhảy nữa chứ (bị một phen sợ hết hồn hehe) sau đấy cả lũ thức đêm để bói chén nhưng mà cái ông thần đấy mãi không chịu đi hichic báo hại gần 5h30 mới ngủ được (lại còn 6 đứa chen chúc trong một cái giường) haha gần sáng ATrang nó ko chịu được thế là một mình ôm chăn gối lên tầng 2 ngủ...hehe

Ah', ảnh đẹp quá, cái tượng sáp trông y như thật :D, không biết có tượng của Celine không nhỉ :(

@Chị Dương: em làm về buôn bán động vật hoang dã, hức hức, chủ đề khô khan buồn tẻ :( , nhưng chọn mất rồi, đành chịu ...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000