D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

nattan

Trangceline ơi, hay quá, cị Trang thích nhất là hội hè. Chị muốn đăng kí làm chân Mc được không? Cưng giúp chị nhé, MC chương trình nào nổi bật tí, hehe!!!
SO excitedddddddddddddddddd!!!!!!!!!!!!!!!!
Nhưng mà chưa book chỗ, hic hic, chưa có vé máy bay! :-(

nattan

chán, đọc lại mới thấy hết hạn thi mC. Hạt giống nhân tài như mình mà bị bỏ phí, uổng quá, uổng quá!!! :-B
Thôi k sao, tham gia là được rồi!!! háo hức quá, may mà mình về, bù cho hồi 95 nwm hội trường k có ở nhà!!!

không phải chỉ riêng mình chị lỡ thi MC đâu , em nè, mấy đứa bạn em nè, chẳng thấy thông báo gì sất, cái hôm ra bản tin trường thì deadline qua mất 1 ngày rùi, tức không chịu được X(

vthuyduong

hichic, mọi người đi đâu thì đi, đến lúc Dương về cũng phải đi với D một lần đấy nhé ! ah mà thằng Nam với Hoàng Lan cũng về đấy mà ! ko bít bao h cúng nó về nhỉ, có đứa nào về muộn như Dương ko ta ?? kekeke :D

nattan

chi viết nhầm cưng à, 10 nè là chị về rồi, nhưng mà chị lại k muốn về à, muốn ở lại đây, vì...lí do khó nói!!! :(
mà cưng có yahoo mess ID hay msn k? để chị add vô ha, k thì add chị cũng đc: anhtrangcva hoặc [email protected] là msn!

nattan said:
chi viết nhầm cưng à, 10 nè là chị về rồi, nhưng mà chị lại k muốn về à, muốn ở lại đây, vì...lí do khó nói!!! :(
mà cưng có yahoo mess ID hay msn k? để chị add vô ha, k thì add chị cũng đc: anhtrangcva hoặc [email protected] là msn!
co' phai? la` nho' nguoi` iu ho^ng ;-).
Em add nick rui` day' nhe'.

:d: WELCOME BACK VIETNAM :d:​

emitrang18

Member
T ơi, hôm qua bọn nó tổ chức sinh nhật cho anh Châu của mày đấy. Bọn nó hẹn nhau 4h30 ở quán Toong. Tao không đi được tại con Hói đến tận 4h20 nó mới báo tao. May cho tao là hôm qua không đi. Trời mưa siêu to, không hiểu tụi nó tổ chức sinh nhật thế nào. Tội nghiệp anh Châu mày wá!!!!!!

emitrang18

Member
hix hix, dạo này trời nóng dã man, nắng thì gay gắt chói chang. Thế mà tao phải ngồi nhà đánh vật với 2 bài tiểu luận kinh tế chính trị, thêm cái bài assignment nữa. Man rợ!!! :-S :-S :-S

nattan

Hic, thế là lại giống năm ngoái rồi, 1 tuần nắng nóng thật to rồi 1 tuần mưa thật to, thời tiết như dở hỏi, thế này thì cái hội hè ở trường mình k biết ra sao đây
6 ngày nữa là về đến nhà rồi, nhanh thật!

Lịch bế giảng thay đổi chút xíu, 27/5 mới bế giảng cơ :(, thế là lại phải đến trường chơi mất 1 tuần zo^ ích.
Hum nay mùng 9 roài, chắc chị Trang đang vivu trên máy bay ha :D

mu-fan

Member
Hix hix hơn một tuần rồi mới trở lại đây,dạo này đang mùa thi cửa , chắc mọi người bận lắm nhỉ nên mới để cái box này mấy hôm nay hơi đìu hiu.

emitrang18 said:
hix hix, dạo này trời nóng dã man, nắng thì gay gắt chói chang. Thế mà tao phải ngồi nhà đánh vật với 2 bài tiểu luận kinh tế chính trị, thêm cái bài assignment nữa. Man rợ!!! :-S :-S :-S
Trang làm luận về đề tài gì ?Xem tớ có giúp gì được ko?Hồi trước bọn tớ cũng phải làm mấy bài luận kiểu đấy.Tớ toàn lên google search về được cả đống xong rồi in ra,thầy thấy nhiều nhiều chữ ==>>ngại đọc nên cũng cho qua luôn.
Hôm nay là 9-5,bạn Anh Trang đã về chưa?
Welcome back your home​

nattan

Chào mọi người, cám ơn vì hỏi thặm
Sáng mai Trang mới lên đượng
Sáng ngày 12 mới về đến Hà Nội, nhưng mà cứ nghĩ đến thời tiết ở nhà là muốn xỉu rồi
Hẹn mọi người 1 ngày gần nhất
Nếu mà gặp mặt nhau thì câu đầu tiên đừng có chê nhau béo nhé, k thi...><"
HOME SWEET HOME

vthuyduong

Happy belated birthday to Quynh Anh ! ( chắc nhận đc mess nếu mà qua forum nhảy ! )

What ? what? what ? trời ơi, sao mà AT sướng thế ! sắp về đến nhà rồi ! nghĩ lại đến mình còn tận gần 2 tháng nữa mà...:-S

Anyway, vui ve nhe' ! :)

mu-fan

Member
trangceline_89 said:
dạo nè trời mát roài, không còn nắng gắt nữa , sướng quá !!!!!!!!!!!!!!!!!
Nhầm roài em ơi,theo thông tin mới nhất thì trời lại bắt đầu nóng trở lại.
Cái nắng gay gắt của tháng 5 mùa hè Hà Nội đang chào đón bạn Anh Trang trở về. :D

emitrang18

Member
nattan said:
Chào mọi người, cám ơn vì hỏi thặm
Sáng mai Trang mới lên đượng
Sáng ngày 12 mới về đến Hà Nội, nhưng mà cứ nghĩ đến thời tiết ở nhà là muốn xỉu rồi
Hẹn mọi người 1 ngày gần nhất
Nếu mà gặp mặt nhau thì câu đầu tiên đừng có chê nhau béo nhé, k thi...><"
HOME SWEET HOME
sao mày chọn đúng thời điểm về thế? Mày có bít tháng 5 & 6 là tháng tụi tao phải đánh vật với thi cử không? tớ hả? cái bài đấy xong rồi. Nhưng sao tớ tìm mãi trên google mà ko ra nhỉ? Toàn phải tự biên tự diễn thôi. Hôm nào chỉ tớ nha. Tớ đang hi vọng được viết tiểu luận đây. hì hì, sợ học lắm, dài dã man. :9

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000