D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mu-fan

Member
vui quá mọi người ơi post ảnh đồng loạt đi cho biết mặt nhau
Thế thì vui nhỉ ,ở 4rum này mình biết mặt gần hết mặt mọi người chỉ còn mỗi bạn Trang "ngoại ngữ" là chưa.Mà hình như trường Ngoại ngữ đến 17-6 mới thi xong thì phải nên bạn ý dạo này cũng ít lên đây.
Chúc những ai còn đang thi thì thi tốt nhé.

vthuyduong

@bê: trời, thế hả, thế hóa ra là gặp nhau rùi mà ko biết hả? chán thía..nhưng mà cái hôm đấy đi vui thật, chơi đùa cả đêm, đến nỗi cô giáo của tớ còn phải ra la làng lên ! :D
Ah, thế ấy là người đứng ở đâu trong tấm ảnh đầu tiên thế ? con gái D5 xinh thật đấy, mà lại còn đông đảo -->đội hình super quá ! ;)

@em Trangceline: thế hả, nghe cũng ko đến khô lắm đâu em, thế em làm thế nào rùi? going well yeah?

@mumu: mumu cũng chưa post hình đâu đấy nhá ! ko cho trốn đâu đấy ! :D

bê: trời, thế hả, thế hóa ra là gặp nhau rùi mà ko biết hả? chán thía..nhưng mà cái hôm đấy đi vui thật, chơi đùa cả đêm, đến nỗi cô giáo của tớ còn phải ra la làng lên
hihi tớ yêu cô Huệ nhất đấy. Trời, coi cô như mẹ luôn. Hôm ấy cô còn bảo nếu có thầy Hoan ở đây thì cô nhảy luôn với thày cho chúng mày xem. Tớ thấy D3 hạnh phúc thật đấy. Ra trường rồi nhưng bọn tớ vẫn đến thăm cô Huệ , cả cô Hương Thể Dục nữa.
Ah, thế ấy là người đứng ở đâu trong tấm ảnh đầu tiên thế
Tớ là đứa lùn nhất (hichic bùn quá)....giữ chân cầm biển.Hehe. Nhưng đeo một cái cặp xanh nổi bật..

vthuyduong said:
@em Trangceline: thế hả, nghe cũng ko đến khô lắm đâu em, thế em làm thế nào rùi? going well yeah?
:| , chán lắm chị ah`, chẳng tìm được tư liệu như ý :( , em đinh làm 1 chương trình thời sự ( kiểu" your woirrld today" của CNN ý) , em là phát thanh viên :D, còn hinh` sẽ chạy trên phông đằng sau. Hix, đến h vẫn chưa kiếm đủ tài liệu :-(

vthuyduong

em đinh làm 1 chương trình thời sự ( kiểu" your world today" của CNN ý) , em là phát thanh viên , còn hinh` sẽ chạy trên phông đằng sau
Good idea em ạ ! nhưng mà cái này quite complicated đấy nhỉ. Em đã có back up gì về technology chưa? no' requires độ chính xác cao đấy, em ko muốn mình nói chậm hay nhanh hơn hình là chắc rùi. Còn về tài liệu em đã thử WWF hay National Geographic chưa? good luck em gái nhé ! ;)

@mumu: mumu trốn ko chịu post hình hả? mọi người ơi, cùng nhau gây sức ép nào! ( thế này là mumu chít chắc ) :D

@bê: hi`hi` tớ cũng lùn lắm, khổ ko chịu đc,bọn chúng nó bây giờ sao cao thế cơ chứ ! :(( nhưng thế là biết mặt nhau rùi hihihi...hè này chắc tớ cũng sẽ rủ lũ lớp tớ đến thăm cô Huệ !

He he trước khi tớ gặp Bê tớ cũng đoán được đấy là Bê :D
Hehe sao đoán tài thế???

Em Trang bi h được nghỉ hè rùi sao vẫn phải học hành à??? Khổ ghê..

anh mumu chơi xấu quá, ứ chịu đâu, ảnh thì mờ, ảnh thì nhỏ, ảnh thì có 1 nửa :-?

@chi Bê: tại me ham đi Nam Phi nên mới phải khổ thế này, chứ lớp em chúng nó đi water park chơi suốt ngày, bỏ rơi mình lại ...:-(

vthuyduong

@em trang: cố lên em, chị nghe thấy đi Nam Phi mà thích quá đi mất ! :)
@mumu:hừm, tớ chẳng nhận ra đc mặt ấy nhờ mấy cái ảnh này đc đâu ah` !!

mu-fan

Member
Sorry mọi người.Post lại đây.

He he ở NAm Phi hình như mình có quen ông Nelson Madena ,khi nào em trangceline_89 sang bên đấy thì nhờ em hỏi thăm ông ý giùm anh nhé. :D :D

@All:Tớ thấy mọi người ở đây quen nhau cũng khá lâu rồi,hôm nào hẹn nhau lên yahoo lập room chat đi.

Trời, ông anh khoái dùng ảnh nghệ thuật quá nhỉ, Lana ở ngay bên cạnh mà mặt cứ như sắp đi giết người, đúng là ảnh truy nã =))

mu-fan said:
@All:Tớ thấy mọi người ở đây quen nhau cũng khá lâu rồi,hôm nào hẹn nhau lên yahoo lập room chat đi.
Hehe, được đấy,em online 24/24, dạo này chỉ thấy thiếu chị anh Trang thoai, còm chị Dương cũng thấy online buổi sáng nè, thế là có thể hẹn nhau roài :d:

Chat à??? Nhưng mọi người đã biết hết nick chat của nhau đâu nào??? Bê có nik là bambino1986 nhé còn mọi người giới thịu đi
To: Bé Trang :em đi Nam Phi à? Trời khoái thế còn j haha cẩn thận về thành thổ dân.. hehe chị đùa đấy thế là em sường nhất đấy

vthuyduong

Chat ý hả? ặc ặc ....Dương đang thi gần chết ! huhuhu...ko chat đc với mọi người đâu.

@mumu:hihi bây h thì biết mặt mumu rùi. nhưng mumu đang dùng tên giả đấy hả ?

@bê: hehehe, bít nick bê rùi khi nào rảnh chắc chắn add rùi chat chit nghen ! :D

@em trang: hay đấy, em nhớ mang về thật nhiều vào nhé ! hi`hi`..:p

mu-fan

Member
vthuyduong said:
Chat ý hả? ặc ặc ....Dương đang thi gần chết ! huhuhu...ko chat đc với mọi người đâu.

@mumu:hihi bây h thì biết mặt mumu rùi. nhưng mumu đang dùng tên giả đấy hả ?
Tên ở là tên giả,tên ở ảnh là tên thật tại tớ thích Vi Tiểu Bảo trong Lộc Đỉnh Ký nên tớ mới đặt như thế.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000