D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mu-fan

Member
:) :) He he Cám ơn bạn nattan đã tham gia trả lời câu hỏi.Trong 100 câu hỏi trên tớ và nattan có ít nhất 3 điểm giống nhau,đó là:thích ăn bún chả,thích nghe nhạc download (đỡ tốn tiền),và ghét "nữ hoàng ai cập"
Mà sao bạn Dương với bạn Trang"ngoại ngữ" kô làm tiếp đi?
"100 câu hỏi để chúng ta hiểu nhau hơn".Come on.

nattan

Con Trang béo vơi Dương rất là lười ủng hộ nhé, phê bình chúng mày.
À, mà Trang béo coscasi ảnh nào của lớp mình, má có cả tao, mà nhình đẹp đẹp tí, thì post lên nhé. Mang ra ngoài hàng scan 1 tí là được, nhé!!!
HAPPY BELATED BIRTHDAY, HẰNG, YÊU MÀY NHIỀU NHIỀU............. :d:

emitrang18

Member
Tao đang ngụp lặn giữa hàng núi bài tập + hàng biển kiểm tra. Chán chít đi được. Mà điên nhất bài TV chứ. 5đ. Chấm như dở hơi ý, cái con ngồi cạnh tao, chép bài nguyên xi, được 7đ, tao là orrigin mà chỉ có 5. Điên không chịu được. Thế là hết học bổng rồi.Hu hu hu hu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ngày mai , ngày kia được nghỉ, tranh thủ thăm 4rum tí chút, làm thử bài test này để giết thời gian

100 câu hỏi để chúng ta hiểu nhau thêm

1. Tên thật ?
2. Tên bạn có được đặt theo tên của ai ?Ai thế ? ba` ngoại tên la` Thu, thế thui
3. Bạn có hay lên mạng ko? online 24/24
4. Lần cuối bạn khóc là khi nào ? Tết vừa rui`
5. Bạn có lần sinh nhật đáng nhớ nào không ? Lần nào cũng đáng nhớ hết, nhưng đáng nhớ nhất là năm lớp 8 vì không có sinh nhật :(
6. Bạn yêu thích ngón tay nào nhất ? út ít :D
7. Thói quen xấu của bạn ? bừa bộn :((
8. Điều bạn nghĩ đến đầu tiên khi thức dậy là gì ? hôm nay lại phải đi học rùi
9. Hì hì, bạn có phải là một người ưa mạo hiểm không ? bình thường thui :D
10. Bạn có bao giờ nói ra điều gì đó mà bạn hứa là giữ bí mật không ? hình như co' 1 lần
11. Bạn có nghĩ nói dối là xấu không ? tùy thui
12. Màu sắc ưa thích của bạn là gì ? Vàng, đỏ,
13. Môn thể thao bạn ưa thích nhất ? bơi - mặc dù không biết bơi
14. Bạn khoái mặc loại quần áo như thế nào ? quần bò + áo bo gấu + giầy basket cao cổ
15. Con số ưa thích ? 3
16. Tháng ưa thích ? Ngày ưa thích ? 30/3
17. Món ăn ưa thích ? Chân giò hầm
18. hehehe, bạn có nickname nào hay không ? bạn có thích nó không ? có nhiều lắm : bùi, bùi trang, trangceline, vịt, còi, giun, mùi tầu, tủ lạnh - cái nào cũng iu hít.
19. Điều đầu tiên mà bạn chú ý ở một người khác phái là gì ? dáng đi
20. Bạn có thể mô tả một người khác phải mà bạn cho là lý tưởng không ? ga lăng,ưa nhìn, gia đình khá giả, lãng mạn, giỏi máy tính, yêu âm nhạc, thích đi du lịch
21. Bạn có thích chữ viết của bạn không ? hay là thích typing hơn ? viết tay ah` - có chứ, em phải tập viết tận 2 lần đấy
22. Bạn có dễ dàng tin tưởng vào người khác không ? có
23. Người cuối cùng bạn nói chuyện điện thoại là ai ? Bố
Ai là người hay nói chuyện điện thoại với bạn nhất ? con bạn thân - lần buôn kỉ lục là 3 tiếng
24. Bạn ghét nhất loại người như thế nào ? ghen tị + đố kị + hống hách, cả lại hay thích xen vào chuyện của người khác nữa
25. Bạn có bao giờ ước không ? bạn có tin nó sẽ trở thành hiện thực không ? Ước thì hằng hà sa số, tin là thật thì cũng " ăn bò tơi bời " (uncountable)
26. Bạn có thích ngắm sao không ? không- chịu món này
27. Khi tức giận, bạn làm gì ? nghe nhạc Rock
28. Bạn có khỏe mạnh không ? có
29. Nếu có thể trở thành môt người khác, bạn sẽ trở thành ai ? don't u ever wish, you were someone esle, you were meant to be, the way u are exactly
30. Loại kem mà bạn hay ăn ? Socola _ rum nho
31. Thể loại nhạc ưa thích của bạn ? Pop + rock ballad
32. Đĩa CD ban mua gần đây nhất là gì ? thử cho một câu bình luận về nó xem ? Miracle của Celine Dion - nghe mà không ngủ thì có mà bị thần kinh ( đĩa ru con mà =)) )
33. Phim hoạt hình / anime ưa thích của bạn ? Cao bồi miền Tây
34. Thể loại phim ưa thích ? Tâm lí hài
35. Mùa ưa thích của bạn ? mùa thu
36. Bạn thích gì ở bản thân mình nhất ? năng động
37. Bạn có phải là người lãng mạn không ? kiên nhẫn không ? lãng mạn thì có, nhưng kiên nhẫn thì ... đang tập
38. Người mà bạn cảm thấy ganh tỵ nhất ? không có ai
39. Sau này, có gia đình, bạn thích sẽ có con chứ ? tất nhiên là có, em iu trẻ con lắm, thích con gái hơn.
40. Bạn nghĩ mình sẽ làm ngành nghề gì ? chủ doanh nghiệp
41. Từ phát âm khó khăn nhất của bạn là từ gì ? prerequisite
42. Bạn biết bao nhiêu ngôn ngữ ? và bạn muốn mình sẽ biết ( thông thạo) bao nhiêu ngôn ngữ ? hiện tại là 3, có lẽ nên học thêm tiếng Nhật nữa
43. Bạn có thể nói trong tủ quần áo của bạn có bao nhiêu bộ không ? ăn bò tơi bời
44. Bạn có thích đọc sách không ? tác phầm ưa thích của bạn ? cuốn sách bạn đọc gần đây nhất ? sách thì có - cuộc du hành vào lòng đất - khi con cô đơn
45. Bạn có yêu trẻ con không ? Nếu mà thế giới chỉ toàn trẻ con, không có người lớn, theo bạn đó có phải là một thế giới tốt không ? iu trẻ con lắm, nhưng không thích thế giới không có người lớn.
46. Bạn thích đến tham quan nơi nào nhất ? vì sao vậy ? Thác Victoria- thác lớn nhất TG
47. Màu mắt ưa thích ? hạt dẻ
48. Bạn có thích nổi tiếng ? bình thường thui
49. Bạn có thường đi mua sắm không ? lúc nào thế ? có, thường là chiều thứ 7
50. Người khác phái bạn nghĩ đến ngay lúc này ? bố :D
51. Bạn có hạnh phúc không ? chắc là có
52. Câu châm ngôn mà bạn thích nhất ? "to be or not to be - that's a question" - Hamlet
53. Tiền bạc có quan trọng không ? có chứ, thử sống không có tiền xem
54. Loại xe ưa thích của bạn ? Lexus mui trần 2 chỗ ngồi 430
55. Phòng riêng của bạn như thế nào ? có 2 bức tranh + 1 cái poster Celine to tướng
56. Bạn có sưu tập cái gì không ? bút chì + đĩa Celine
57. Bạn thích có thật nhiều bạn hay chỉ có một , hai người thân cận ? 1, 2 người thui - không thì loạn mất.
58. Điều gì là quan trọng nhất đối với bạn ? sức khoẻ
59. Bạn ghét nhất cái gì ? việc gì ? hay câu nói gì ? ghét nhất là phải chờ đợi + câu " tại sao con cứ để mẹ phải nói dọn phòng thế "
60. Nếu một việc mà nhiều người cho rằng vô vọng, bạn có làm hay không ? không thử sao biết vô vọng ?
61. Bạn có tin trên đời này có những điều không thể giải thích hay không ? ý là những điều kì diêu / kì lạ / quái lạ đó , có chứ - em mê tín lắm
62. Có một người bạn thân cùng phái hay khác phái sẽ tốt hơn ? cùng phái vẫn hơn.
63. Theo bạn, tình yêu là gì ? "có ai định nghĩa được tình yêu..."-Xuân Diệu
64. Bạn ngủ bao nhiêu tiếng một ngày ? 7 hoặc <7
65. Bạn có hay tha thứ không ? có
66. Bạn quý ai nhất cái forum CVA này ? anh Phong
67. Bạn ấn tượng với ai nhất forum này? chị Giang
68. Cấp 1, cấp 2 hay cấp 3 đáng nhớ hơn ? hiện tại thì là cấp 2, còn sau này thì chưa biết
69. Nếu không bằng lòng ai điều gì đó, bạn sẽ nói cho họ biết chứ ? có chứ
70. Bạn có thích chơi game ? Game ưa thích của bạn ? ko - Minesweeper vì đây là trò duy nhất biết chơi :D
71. Bạn có hay khóc khi xem phim hoặc một bộ truyện cảm động nào không ? thường xuyên
72. Bộ manga mà bạn cho là nhảm nhí và phí tiến nhất ? không đọc truyện hông biết - nhưng phần lớn các truyện đánh nhau là nhảm nhí.
73. Bạn có cho rằng yêu đơn phương là tốt không ? không, buồn lắm
74. Bạn có thích nhảy nhót không ? có :D
75. Bài hát mà bạn thích nhất ? All the way của Frank Sinatra và Celine Dion
76. Thần tượng của bạn là ? Celine Dion
77. Nếu bạn là người khác, liệu bạn có kết bạn với bạn không ? tại sao không, tui dễ thương lắm mà :>"
78. Thông minh hay chăm chỉ tốt hơn ? thông minh
79. Người xinh đẹp sẽ hạnh phúc hơn người có ngoại hình kém ? có lẽ thế, mà cũng chưa rõ nữa .
80. Tính cách nổi bật của bạn ? năng động, dễ gần
81. Bạn tin vào số mệnh chứ ? có 1 chút
82. Bạn sợ gì nhất ? mèo
83. Thứ mà bạn hay mang vào chân ? giầy
84. Bạn có đeo gì trên tay ? chân ? cổ không ? không thích đeo gì hết
85. Noel vừa rồi của bạn ra sao ? thất tình
86. Có điều gì là mãi mãi không bạn ? linh hồn
87. Bạn tìm kiếm điều gì ở một người khác phái ? 1 chỗ dựa về tinh thần
88. Làm con trai hay con gái sẽ tốt hơn ? con trai không có nhiều nghĩa vụ và bồn phận như con gái.
89. Bạn nghĩ gì vè cuộc sống độc thân ? buồn + cô đơn
90. Đặc điểm ưa thích nhất ở một người khác phái ? trắng trẻo
91. Bộ phim cuối cùng mà bạn xem ? Lovers in Paris
92. Bạn có hay xem TV không ? Chương trình ? bình thường thui - Ai là Triệu phú
93. Mô tả mối quan hệ của bạn và gia đình ? phụ thuộc
94. Bạn thường dậy vào lúc ? 5h30
95. Bạn có hay soi gương không ? con gái mà - có chứ
96. Bạn có nhớ những người bạn thưở mẫu giáo or cấp 1 không ? không quên ai hết :D
97. Trong gia đình, bạn yêu quý ai nhất ? em trai
98. Bạn có hay viết nhật kí không ? không
99. Người bạn yêu quý /ngưỡng mộ nhất nơi đây? người ghét nhất ? Celine Dion - người ghét nhất là con bạn học cùng cấp 2
100. Nói một điều mà bạn nghĩ, thực lòng về tui đi : anh hơi bị tàn nhận khi đặt ra tận 100 câu hỏi đấy, đáng lẽ ra chỉ nên ...50 thui ->sái cả tay rùi

mu-fan

Member
100. Nói một điều mà bạn nghĩ, thực lòng về tui đi : anh hơi bị tàn nhận khi đặt ra tận 100 câu hỏi đấy, đáng lẽ ra chỉ nên ...50 thui ->sái cả tay rùi
Cái này anh thấy hay hay nên cũng chỉ đi copy lại và đây thôi.Nhưng thôi rút kinh nghiệm lần sau,những cái nào dài dài sẽ rút ngắn lại.
p/s :D :D He he anh thích nhất là cái câu 20 của em.

mu-fan

Member
emitrang18 said:
Tao đang ngụp lặn giữa hàng núi bài tập + hàng biển kiểm tra. Chán chít đi được. Mà điên nhất bài TV chứ. 5đ. Chấm như dở hơi ý, cái con ngồi cạnh tao, chép bài nguyên xi, được 7đ, tao là orrigin mà chỉ có 5. Điên không chịu được. Thế là hết học bổng rồi.Hu hu hu hu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
:D :D He he mất học bổng tiếc nhỉ.Tớ cũng chỉ thiếu có...1.5 nữa là được học bổng rồi.

mu-fan

Member
trangceline_89 said:
Ồ, thế anh có đủ các tiêu chuẩn ấy ah` ??? ;-) ;-) ;-)
Nếu có đủ thì thật ... :>>
:D :D He he. Tiếc là anh gần đủ các tiêu chuẩn của em,nếu không thì....

Trùi sorry Bê đây nè . Mu biết Đại Nhạc Hội trường tớ sao không đến? Lớp tớ thì không có gian hàng gì, chỉ có 1 tiết mục văn nghệ thui. Hát Bài: Vươn tới một ngôi sao, quảng cáo Kotex xitin đó. Nhộn lém.
Hic dạo này bận rộn vì công việc đó. Nhóm tớ nhận ghi đĩa theo yêu cầu nè, đáp ứng 90% yêu cầu các bài hát của các bạn (những bài khó tìm quá thì...) Giá cả phải chăng 10k/1 CD cò bìa manga theo yêu cầu và list. Còn nếu làm bìa màu thì 13k/1 CD
Ngoài ra còn có dịch vụ design và thiết kế bìa đĩa theo yêu cầu trên giấy ảnh. Bạn có thể cho ảnh chính mình hoặc ...'người ấy".Rất thích hợp để làm quà tặng người iu đó. Tùy theo mức yêu cầu giá đĩa từ 16-20k/
((Sorrry vì quảng cáo ở đây)

nattan

Con PAnh rất quá đáng, vào bõ người ta để quảng cáo :-( , lợi dụng tình bạn tốt đẹp của tao...........ic ic
Em Trangceline có quả trả lwfi hay phest. Thích nhất câu 60, 63, ve di tru!!!
Câu thứ 99 nghe sợ quá, ghết nhất con bakn hồi cấp 2 hả?? khổ thân hồi cấp 2 là rất có chuyện trnah giành, ghét nhau, sợ ơi là sợ!!!
Mọi người ơi, mình sắp về nhà rồi, k thích tí nào vì hà Nội nóng quá!!!

mu-fan

Member
Bê said:
Trùi sorry Bê đây nè . Mu biết Đại Nhạc Hội trường tớ sao không đến? Lớp tớ thì không có gian hàng gì, chỉ có 1 tiết mục văn nghệ thui. Hát Bài: Vươn tới một ngôi sao, quảng cáo Kotex xitin đó. Nhộn lém.
Hic dạo này bận rộn vì công việc đó. Nhóm tớ nhận ghi đĩa theo yêu cầu nè, đáp ứng 90% yêu cầu các bài hát của các bạn (những bài khó tìm quá thì...) Giá cả phải chăng 10k/1 CD cò bìa manga theo yêu cầu và list. Còn nếu làm bìa màu thì 13k/1 CD
Ngoài ra còn có dịch vụ design và thiết kế bìa đĩa theo yêu cầu trên giấy ảnh. Bạn có thể cho ảnh chính mình hoặc ...'người ấy".Rất thích hợp để làm quà tặng người iu đó. Tùy theo mức yêu cầu giá đĩa từ 16-20k/
((Sorrry vì quảng cáo ở đây)
Tớ biết là trường ấy có Đại Nhạc Hội,tớ cũng đã định đi rồi nhưng mà hôm đấy có trận ManU gặp Newcastle (thắng 4-1) nên tớ không đi được.Lần sau có thì tớ sẽ đi.
À còn nữa,tớ cũng đang muốn đi ghi đĩa đây,nhân tiện có bạn Bê làm ghi đĩa thì tớ nhờ Bê luôn,tớ sắp phải xa cô giáo tớ rồi vì thế tớ muốn làm một cái đĩa để tặng cô.Nhưng mà chưa biết chọn bài hát nào ,Bê xem có bài hát nào phù hợp thì bảo tớ với .Nội dung nói chung là trong sáng,ít dính dáng đến vấn đề "love",lời bài hát trong sáng giống. như kiểu "Cry on my shoulder" hay"Proud of you" ý.Tiện thể xem có cái bìa đĩa nào thù hợp thì bảo tớ luôn nhé.Tầm giữa tháng 5 tớ mới cần cơ.
Thanks a lot.

mu-fan said:
Tớ biết là trường ấy có Đại Nhạc Hội,tớ cũng đã định đi rồi nhưng mà hôm đấy có trận ManU gặp Newcastle (thắng 4-1) nên tớ không đi được.Lần sau có thì tớ sẽ đi.
À còn nữa,tớ cũng đang muốn đi ghi đĩa đây,nhân tiện có bạn Bê làm ghi đĩa thì tớ nhờ Bê luôn,tớ sắp phải xa cô giáo tớ rồi vì thế tớ muốn làm một cái đĩa để tặng cô.Nhưng mà chưa biết chọn bài hát nào ,Bê xem có bài hát nào phù hợp thì bảo tớ với .Nội dung nói chung là trong sáng,ít dính dáng đến vấn đề "love",lời bài hát trong sáng giống. như kiểu "Cry on my shoulder" hay"Proud of you" ý.Tiện thể xem có cái bìa đĩa nào thù hợp thì bảo tớ luôn nhé.Tầm giữa tháng 5 tớ mới cần cơ.
Thanks a lot.
Hơ, em cũng làm dịch vụ ghi đia nè :( , thế mà gặp phải cái đơn đặt hàng mà không phải cho mình :| . Đúng là thời buổi cạnh tranh khốc liệt :-B

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000