D3 nào , phiên bản 2 ...

Nobunaga Oda

may mà mình chưa được trả lại mp3 !!! =)) =))
khổ thân Đm bị thu lần 2 =)) , coi như bye đi là vừa =))
mà sao bọn nó lại gọi mình là Đm nhỉ >:D< >:D< :| :|

chocomog_257

Moderator
ko còn j` để nói về Mão nữa :| thôi xong, đằng nào tao cũng ko tiếc con mp3 ghẻ kia :| chỉ tiếc cho cái iPod kia thôi X( mà tao cũng ko thik mang tiếng là xì đểu :|

chocomog_257

Moderator
và 1 lần nữa tao ko tiếc lời nhổ 1000 từ f*** vào đứa nào đang sở hữu cái iPod nano và con gameboy advance SP ... X(

ah nhắn BTrang với Lợn hồng này: mai có j` cho tui mượn vở văn, chép nốt bài hôm qua :D hix, tiếc mỗi khoản nghe cô Mai giảng, đang vào đầu thì cái "vật thể lạ" kia nhắm đúng gần lúc vào tiết mà đột kick X(

baby love

Moderator
chocomog_257 said:
ko còn j` để nói về Mão nữa :| thôi xong, đằng nào tao cũng ko tiếc con mp3 ghẻ kia :| chỉ tiếc cho cái iPod kia thôi X( mà tao cũng ko thik mang tiếng là xì đểu :|
ipod ở đâu mà xì đểu thế:D
Đm không tiếc à nhiều xiền quá nhỉ :D
Iu đời quá hé hé>:D< thật nà sung sướng:">

chocomog_257

Moderator
thì lúc đấy cũng có thằng Khánh ngồi phía dưới đang lôi con ipod photo của Giang ra nghe cùng còn j` nữa :| X( chính ra là Mão nhìn thấy rồi :| thôi tao ko muốn ipod của G bye bye khổ chủ đâu :|

baby love said:
sao cứ mỗi lần post bài là tao lại quay về trang đầu thế nhỉ
chả hỉu ra làm sao:(

Ít nhiều thiếu nữ buồn không nói
Tựa cửa nhìn xa nghĩ ngợi gì

Mình thật thuộc bài hê hê
:D
hay :D :D :D :D

nhìn cái ảnh này lại nhớ đén 1 thoi` đã qua

baby love

Moderator
Đúng tâm trạng quá nhỉ :D
ĐM ơi có thì lấy
không có thì thôi
Tôi tìm thấy nguồn download rồi nhưng 250Mb/tập:(
mà 250Mb x 21 tập=.... x với 45 đ/Mb=...><
Tiếc xiền lắm
Không hỉu sao mình lại thik phim này thế chứ :D

chocomog_257

Moderator
250M/tập? quá bé >> bản xấu gòi :)) nhg mà cứ đưa tôi link để down thử về coi (nhà dùng trọn gòi muh :D)
hôm nay đúng là ngày hoàng đạo - 3 tiết liền kiểm tra 3 môn :( may mà thoát nạn Hóa :D còn Toán ko biết thế nào, cứ đúng sai - sai đúng loạn hết cả lên :SS
hihih, con mp3 iu wí đã trở về :x em yêu thầy Mão quá thôi >:D< may mà ko dính phải ms tâm :D

sakura_chan

Member
Hum nay kiểm tra nhiều thật, 5 tiết 4 môn thì 3 môn kiểm tra :| ... cũng may mà làm khá là tốt :D . Chiều lên Come back ngồi thích dã man :D . Lớp mình có đứa nào chưa lên đấy thì lên ngay thử đi - quyết tâm ùi, trưa thứ 5 nào ở lại trường cũng sẽ lên đấy ngồi :"> ...
Ì ì ù ù , nhận cái học bổng 1.500.000 VND mà như không :| ... ko cho qui ra tiền mặt , lại còn mới được 1/2 khóa ~___~ [Đã thế còn ghi cái dòng trị giá to đùng nhìn mà phát thèm :(( ] . Mà cái tụi Language Link này cũng giỏi cường điệu hóa, tương ngay cái dòng " Học bổng Anh ngữ bán phần dành cho học sinh xuất sắc nhất trong khì thi SLEP " =)) ... cái đấy gọi là thi SLEP à :| , mỗi mấy tờ giấy nó trích ra mà ? XD .

Ốm , mệt quá T__T

* sau một hôm ở lại trường rút ra kết luận cơm trường mình rất - chán *

baby love

Moderator
kinh thật 1 cái tờ giấy con Vân cầm mà trị giá những 1tr500:))
Nhưng bán đồng nát chắc may lắm được 1 trăm :))
Tao đúng có 30/35 câu:(
chán:(:(:(
Cafe Come Back hả :x tao kết chỗ đấy lắm

sakura_chan

Member
Uh đúng thật, nhìn rõ ghét :)) . Bán đồng nát nó chẳng mua cho ấy chứ :(( . Tờ 100 VND bây giờ quí lắm =)) .

Come Back thích thật, bao giờ lớp mình tụ tập trên đấy chơi đi :X . Hum nay chụp một đống ảnh :">

hehe, thỏ bít là nhợn sẽ khoái chỗ ó muh, mỗi tội hôm nay có đông người we', không được thả sức tung hoành như lần trước :D. Đồ uống nghèo nàn, hỏi gì cũng không có :|

_hogia_

ơ bang chủ bon chen vào đấy cái nhờ phó bang lăng xê + giới thiệu bang chủ với mọi người đi nhé db9_04 ai add thì bào là CVA nhá (dạo này mem ở các forum add mình nhiều quá ko biết là ai)

p3yeu

Member
thế thi thôi chat nốt đống người đấy đi ,add thêm làm j bọn em cũng ko có nhu cầu trời bể là đc chat với anh đâu >.<
hnay bức xúc quá
mk
chắc đ' đứa nào đen = tao hnay X(

chocomog_257

Moderator
sakura_chan said:
Uh đúng thật, nhìn rõ ghét :)) . Bán đồng nát nó chẳng mua cho ấy chứ :(( . Tờ 100 VND bây giờ quí lắm =)) .

Come Back thích thật, bao giờ lớp mình tụ tập trên đấy chơi đi :X . Hum nay chụp một đống ảnh :">
giấy học bổng bán nhợn trị giá 1tr500 =)) chết cười =)) nhợn đi học 1 khóa Let's Go đê =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000