D3 nào , phiên bản 2 ...

chocomog_257

Moderator
hôm nay là ngày giề thế ko biết :(( nhà tao mất điện suốt từ 5h đến 9 rưỡi =(( chả làm ăn đc gì trên này cả :(
đứa nào bảo mai kt 15' hình nhỉ? có thật ko?

baby love

Moderator
_hogia_ said:
ơ bang chủ bon chen vào đấy cái nhờ phó bang lăng xê + giới thiệu bang chủ với mọi người đi nhé db9_04 ai add thì bào là CVA nhá (dạo này mem ở các forum add mình nhiều quá ko biết là ai)
thoai cho bang phó xin :|

baby love

Moderator
Hôm nay chán vãi núa:(
đi học đến lớp để ngủ
ngủ xong đi về:|
Chỉ mong đến CN được đi Lạng Sơn hê hê
Tuần sau thi HSG bây giờ được báo:(
Chả biết có thi nổi không nữa:(
Học hành sa sút quá:(

sakura_chan

Member
Cái gì đấy mày, lại cái trò con ma đột nhiên nhảy ra đúng ko :( .. may thế mình chưa em, bị mấy lần ngừng tim vì nó rồi T(00)T

chocomog_257

Moderator
thứ 4 tuần sau thi HSG >> còn làm ăn j` được nữa :))
suốt ngày chỉ dí đầu mình vào thi HSG :| chán chết :|
Hạnh sự cũng đi Lạng Sơn CN này ah :D có mua mp3 hông :D nếu có 256 thì bảo tui biết nhá :D

shosaitoki

MỌI NGƯỜI ƠI, HỌC KÌ 2 RỒI ĐẤY, TÍNH CHUYỆN ĐỒNG PHỤC LỚP ĐI LÀ VỪA RỒI, TÍCH CỰC ĐÓNG GÓP ĐI NHÁ. THEO TAO CÓ 3 VẤN ĐỀ CẦN BÀN: LOGO LỚP, KIỂU DÁNG, MÀU SẮC. VỀ LOGO THÌ MẤY NGƯỜI VẺ ĐẸP NHƯ MAI LINH, CHI, VŨ VÂN, HUYỀN PHẢI CỐ GẮNG ĐẤY NHÁ, CÒN VỀ KIỂU DÁNG HÌ MỌI NGƯỜI POST ẢNH HOẶC MÔ TẢ BẰNG LỜI CŨNG ĐƯỢC NHƯNG TIÊU CHÍ CỨ PHẢI LÀ ĐẸP, ĐƠN GIẢN VÀ CHẤP NHẬN ĐƯỢC TRÊN MỌI DÁNG NGƯỜI. OK?

những kiểu như thế này tuy đẹp nhung rất khó in logo hay khẩu hiệu -> mất 1 nét hay của đồng phục lớp

cần thì tao giới thiệu cho 1 chỗ tao quen - chuyên làm đồng phục lớp . cả cái dịch vụ làm video lớp nữa ( làm đi để tao còn gặp lại 2 anh rất dễ thương trong hội làm cd này :x )

hix mấy hnay fai tham ja ekip quay clip Chuyện tình CVA nữa chứ :( kịch bản hồi bọn mình làm wedding đc lôi ra dựng tiếp :( chỉ có 4 ngày để làm. lớp mình cũng fai tham ja đấy . mệt bỏ cha đi đc. lại còn vụ hawaii t4 này hết hạn :(( mà sáng thứ 4 thi hsg. chiều thứ 4 thì làm cái ct Hướng nghiệp :(( thứ 5 thì kt toán. chết mất

p3yeu

Member
vừa đi uống bia nhậu nhẹt và đua xe về :"> gầm rú thích quá,xả xì trét :x
6 con vịt giời mà ầm cả đường :D

sakura_chan

Member
@ ĐM : bắt chước ><

@ Trà : cái thứ 2 đẹp hơn, áo sát nách xấu lắm, sơ mi thôi. Nhưng mà kiểu váy thì cái thứ nhất lại đẹp hơn vì trông học sinh :D. Để dài trên đầu gối khoẳng 4-5 phân là vừa, không ngắn quá ko dài quá.

Nhưng mà mặc cái kiểu kia thì in Logo vào đâu ?!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000