D3 nào , phiên bản 2 ...

chocomog_257

Moderator
hôm nay vừa chế ra vài cái emotikon dành cho sở thú lớp mình, cả nhà xem thử này:
sên: ~~~@'3' (đằng sau là nhớt :)))
lợn: Y^('@')^Y (2 bên là 2 tai + 2 móng giò >:) )
gà: <('3')> (gà có cánh hẳn hoi nhé :D)

____T___T
thỏ: (>'3'<) (thỏ béo :D)
gấu (bựa): q(.)@(.)p (đeo kính trông bựa chưa kìa :)))
cá (bựa): >33)'3 (cũng bựa nốt =)))
mèo: <(>^*^<)>

sen_beo_ngu

Member
Con Sên xí quá, hổng giống . He, ở Comeback còn có một góc tối đủ cho 2 người nằm . Gà và Sên đã nằm thử, êm hết chỗ nói, tuần sau lại ra tiếp .

chocomog_257

Moderator
ặc ặc, híp ol tiết đầu rồi mới đi học ah? :))
Văn hum nay báo kiểm tra như đúng gòi ấy :-w mình dồn hết bút lực vào câu 1, hết giờ mới bắt đầu câu 2 >> kệ, đằng nào cũng chưa đc nửa khổ - nộp luôn :))
ah có hình mới cho Sên này, giống hơn đấy: _____@|') :D

chocomog_257

Moderator
cái gì thế? anh đang onl sờ sờ thế này mà bảo anh set off hử?? ;-) mà icon nào để anh xem lại <cấm có câu cá, anh chuẩn bị edit ngay ;-)>
ah, í bảo cái mặt :-w hả? hay là con sên?

crazygirl89

chao ca nha!lau khong len tham ca nha .Tinh hinh dao nay ca nha van khoe chu.Oai nho moi nguoi waaaaaa.
Sap chet roi.Ngay mai phai nop luan 1500 tu.Co ai cuu tao moi.:(( :(( :((

chocomog_257

Moderator
chít mày :)) đi Sing vào dễ ra khó lắm mày ơi :D topic của essay là gì thế, có j` tao giúp cho (về phần câu cú nhé, ý thì tự mày nghĩ ;) )
ừ công nhận mấy tuần rồi mới thấy mày lên Yến ạ >:D< dạo này tình hình bên đấy thía nào gòi :D cả nhà mày vẫn nhí nhảnh thế thôi, GC vẫn chạy khỏe lắm >:)
huhuhuh... sáng nay cô Tâm bùng tiết 5.... :(( trả lại cho em cái mp3... cô giấu ở nhà rồi ko biết nó ở đâu nên mới phải tìm suốt sáng ah :(( =((

sakura_chan

Member
Ở bên 4rum Việt Đức có đứa giả danh lớp mình mọi người ơi =))
Nó lấy profile của tao - ký tên hẳn hoi là Vũ Thu Vân :| - rồi post bài nào cũng kiểu tự nhận mình là hs D3 CVA 0407 =)) . Lại còn lấy cả pic tham quan của lớp mình post lên nữa =)) . Chết cười =)) .

eo ôi, cái con đấy thần kinh đek chịu được, bảo là trùng hợp nữa chứ. Trùng gì mà trùng lắm thế, hết trùng tên lại trùng ngày sinh, vớ vẩn đek chịu được =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000