D3 nào , phiên bản 2 ...

shosaitoki

Chỉ 3 tiếng nữa là giao thừa rồi. Đây là lúc Trà muốn gửi lời cảm ơn tới một số người.
Đầu tiên là cảm ơn D3, 1 tập thể tuyệt vời, rất vui, rất đoàn kết, 44 cái đầu bùng nổ. Trà yêu tất cả bọn mày D3 ah: Bùi Trang có cái đầu nhỏ nhưng chứa đựng những ước mơ to lớn, Huyên nùn đáng yêu, Chi thông minh nhiệt tình, Vũ Vân, Mai Linh nhí nhảnh con cá cảnh, Thủy - bạn hàng xóm rất rất tốt bụng của Trà, Mi rất hợp tao về khoản ôm ấp hôn hít, Hương - 1 lớp trưởng rất tâm huyết với lớp, Ngọc - con gái yêu của mẹ, Giáp hát hay và rất thành thật rồi cả Hồng Nam, Huy, Thương, Phương, Nhung, ...và đặc biệt là 1 lời xin lỗi tới Đình Minh .Tao cám ơn tất cả các thành viên D3, những ng` đã cho Trà những kỉ niệm ko thể nào quên của năm cấp 3 - những năm học đẹp nhất của đời học sinh. Cho dù ko ít lần lớp có những xich mích lục đục nhưng đồng xu nào chả có 2 mặt ( Trích phim), biển đẹp hơn sông ở chỗ sóng biển mạnh hơn sóng sông đấy thôi, Tình cảm mà lúc nào cũng đều đều thì mau chán lắm, chả có gì để nhớ cả hơn nữa sau mỗi lần như thế chả phải cả lũ đều hiểu nhau hơn , thông cảm cho nhau hơn còn gì
Tiếp đó là cảm ơn GC, Gia đình thứ 2 thức sự của con, đây là 1 thời kì khủng hỏang của nhóm mình nhưng con tin rồi tất cả sẽ vượt qua đc thôi, người ta bảo những bất đồng như 1 cơn gió có thể dập tắt những ngọn lửa nhỏ nhưng làm bùng lên những tình cảm lớn. Chắc chắn là tình bạn của GC là ko nhỏ chút nào phải ko mọi ng`. Chỉ cần mỗi người mở rộng trái tim minh ra 1 chút là mọi khó khăn khúc mắc sẽ được giải quyết thôi mà, thay vì nghĩ đến những điểm xấu sao mọi người ko nghĩ tới những điểm tốt của nhau. cảm ơn Khánh, ng` bạn " zai" thân của con đã làm ê hết mông con sáng nay lúc thầy gióng con về. Cảm ơn má Vân người luôn an ủi và quan tâm tới con. Cảm ơn bu Linh vì những ngày cùng con đánh bóng mặt đường. Cảm ơn Huyền vì luôn quan tâm tới tao. Cảm ơn Ly, chúc mày năm mới bớt đen đủi (tiện thể nhắc luôn là mày đang " cầm nhầm" cái khuyên tai của tao đấy). Cảm ơn chồng Lê Anh, "iem iuuuuu mình", chúc mình lun hạnh phúc. Cảm ơn bà Thảo, " đồng đạo diễn" của Women's liberation với cháu. CẢm ơn bác Trí, Hạnh 2 người bạn rất tốt của cháu . Và cuối cùng là cảm ơn Hà, rất rất cảm ơn mày vì tình cảm mày dành cho tao cho dù mới quen mhau dc vài tháng
Tiếp đấy là cảm ơn Wedding Show, chưa bao giờ tao thấy lòng đoàn kết của lớp đc thể hiện rõ hơn, nhớ lắm những buổi quay phim qua trưa, cắt xốp, tập tành ko ra đâu vào đâu.
Cuối cùng, cảm ơn các bạn A2 Linh, Hiếu, Hiệp, Long,... cả Tuấn A7 và Liêm Ams, tình bạn giữa 2 lớp cũng là 1 kỉ niệm ko thể nào quên của Trà

shosaitoki

sen_beo_ngu said:
Happy New Year !!!
Sên phải đi chúc Tết 2006 đây, hẹn gặp lại mọi người năm 2007 !
Uhm, thi cho xong rùi vẽ tiếp Truyền kì SLG ...Cố lên mọi người!Acha
Sên em, thế cả nam 2006 em bóc lịch trong trại nào thế

sakura_chan

Member
Có mà , Sên nó lết ngoài đường đến Tết năm sau mới chúc Tết xong mọi người =)) . Hehe .

Ụt ụt , Happy New Year mọi người nhá ^^ .Nhớ viết thứ - ngày - tháng cho đúng đấy nhá !! :x :*

baby love

Moderator
Hôm qua giao thừa tao đón năm mới ở trên giường
buồn ngủ quá không chịu được ehehe
Dù sao cũng chúc D3 1 năm mới vui vẻ hạnh phúc dồi dào sức khỏe
những đứa chưa có người yêu thì năm nay phải có học hành tiến tới

Hôm nay đi học Tiếng Anh được nghỉ sớm ra đây chúc năm mới chúng mày

Red Devil

Member
baby love said:
Hôm qua giao thừa tao đón năm mới ở trên giường
buồn ngủ quá không chịu được ehehe
Dù sao cũng chúc D3 1 năm mới vui vẻ hạnh phúc dồi dào sức khỏe
những đứa chưa có người yêu thì năm nay phải có học hành tiến tới

Hôm nay đi học Tiếng Anh được nghỉ sớm ra đây chúc năm mới chúng mày
Hôm qua tình nhân cũng đón giao thừa với những tiếng ngáy fofo. Đang xem Man đá thì ngủ, bực vật............Chúc mừng năm mới các bác D3 nhé...........:) :) :) :)

sen_beo_ngu

Member
sakura_chan said:
Có mà , Sên nó lết ngoài đường đến Tết năm sau mới chúc Tết xong mọi người =)) . Hehe .

Ụt ụt , Happy New Year mọi người nhá ^^ .Nhớ viết thứ - ngày - http://www.smileycentral.com/?partner=ZSzeb001_ZCYYYYYYYYVNháng http://www.smileycentral.com/?partner=ZSzeb001_ZCYYYYYYYYVN cho đúng đấy nhá !! :x :*
Con lợn hồng đừng coi thường người taX( X( X( X(
Còn hơn lợn, năm nay định chúc Tết người ta bằng Cám tiếp à??? Thôi, cứ ở nhà lo sục cám cho béo rùi để Gà và sên có thịt gói bánh chưng ^_^
Năm mới, chúc mọi người gặp nhiều may mắn, chúc Lợn ăn nhiều hơn và được ăn cám có chất lượng hơn, chúc Gà đẻ năng suất hơn và ít đánh rơi trứng hơn:"> ;-) ; chúc ĐM vui vẻ hơn và bơt căng thẳng.....
Và cuối cùng Sên chúc mình bò nhanh hơn để nâng vận tốc từ 5cm/h lên 10cm/h. Xin cảm ơn !:)) :)). Sên đi nhậu đây !!!

chocomog_257

Moderator
huhuhhuh :(( admin Lam làm sao mà để cho FPT bọn em phải khổ sở thế này :(( 1 ngày rưỡi ko vào 4rum mà sao cực quá đi thôi :( may mà mình còn ít online :D
cám ơn cả nhà, bây h tao OK rồi :* tuần này tao phải cố hết sức, ko để Toán lởm như Lý với Hóa được nữa... Aja! <:p chúng mày cố lên, mai thi Anh tao cũng ko hẳn là ngồi chơi xơi nước đâu đấy ^^ vẫn phải giở lại Advance xem 1 lượt :D

chocomog_257

Moderator
sen_beo_ngu said:
Con lợn hồng đừng coi thường người taX( X( X( X(
Còn hơn lợn, năm nay định chúc Tết người ta bằng Cám tiếp à??? Thôi, cứ ở nhà lo sục cám cho béo rùi để Gà và sên có thịt gói bánh chưng ^_^
Năm mới, chúc mọi người gặp nhiều may mắn, chúc Lợn ăn nhiều hơn và được ăn cám có chất lượng hơn, chúc Gà đẻ năng suất hơn và ít đánh rơi trứng hơn. chúc ĐM vui vẻ hơn và bơt căng thẳng.....
Và cuối cùng Sên chúc mình bò nhanh hơn để nâng vận tốc từ 5cm/h lên 10cm/h. Xin cảm ơn !:)) :)). Sên đi nhậu đây !!!
viết tiếp Chapter 2 của truyền kỳ Cây nhà lá vườn đi (chết nhầm rồi, tên truyện là j` ý nhở :D) :)) nhớ để cho số phận con lợn hồng kia được bí mật đến 27 tết nhớ >:) lúc đấy chắc là buổi cuối cùng mình học trước tết đúng ko, cũng là hôm cuối cùng mình đi lấy bánh chưng nhỉ :>
Mùng 1 ko lên 4r được, chỉ tại FPT =((
thôi muộn còn hơn không vậy. Chúc toàn thể đồng bào D3 một năm mới gặp nhiều may mắn, vạn sự như ý, làm ăn phát đạt, và chúc riêng cho các "tù trưởng" đại bản doanh GC và Anh Đào lâu ngày càng hút khách và chặt chém càng pro hơn :D chúc má Ngọc iu quái của con mạnh mẽ hơn (nghĩa là điểm số thế nào cũng ko được ngồi 1 chỗ khóc tu tu nhé :) ), nhưng nhớ hạ hỏa với chồng con nhé :"> Chúc thằng Đăng chiến hữu của tao sang năm lên tay guitar, cố kiếm 1 em (hoặc 1 bạn) xinh xinh về để còn ra mắt (heheh, đại khái như meet the Fockers :D) và bớt tính đểu + háo danh đi cho tao đỡ bực mình ;) Cuối cùng, chúc cho DJ Mog thêm cá tính, tự tin hơn, thông minh hơn, đẹp zai hơn, đến cuối năm phải vào vòng quốc gia hoặc bay sang du học, và có thể lên tay nghề DJ :D
<:p HAPPY NU YEAR AND HAPPY NU U!!! <:p

sen_beo_ngu

Member
2 ngày nghỉ ăn ko ngồi rồi chán chết !Cô Tâm bảo cứ bơi trong quyển Advance nhưng bơi sắp kiệt sức chết đuối rùi đây !Thôi kệ, phó mặc, ra sao thì ra.....

baby love

Moderator
chúc cả nhà thi tôt
hiện giờ không có ai onl trừ tao vơi con Ly bà Giang với mấy đứa bạn tao nữa ^^ tí nữa chúc cả nhà thi tốt nhất là môn ngày thứ 5 ^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000