D3 nào , phiên bản 2 ...

sakura_chan

Member
Ối mai thi Lý :(( ... dạo này căng thế , ghét :(( ...

Happie Birthday em Xì pa ghétti ;-) ;-) . Em kém chị 2 tháng tuổi đấy nhá, đừng có mà làm trò bậy xì bạ ;-) . Ngoan ngoan chị còn cho ăn mì =)) .

Mấy cái ảnh của thèng Linh nhìn ngon xế :"> , mấy cái nến đẹp xế :"> . Cái cuối cùng ko đẹp :|
Í, mà cái ảnh đầu tiên là bánh làm bằng vải + bông đấy :D , nhìn kĩ mà xem , viền là vết khâu , cái cục kem ở dưới túm túm lại :D . Làm đẹp vật :x

@ Hạnh hoặc là Trĩ : Send tao cái Spy Broot đi tụi mày ;-)

p3yeu

Member
ôi hôm nay mình được tặng 1 gói quà to đùng đoàng,đẹp nong nanh,lung linh đủ màu :D :D sung sướng quá :)) chụt chụt :* :* :* nhìn rất chi là hoành tráng,thanks bà a lot :D :* iu bà :x :x

baby love

Moderator
mk sáng nay làm Lý như shit đ' biết tao có nổi 5 điểm khôngX(=(( lần đầu tiên trong đời tao làm 1 bài Lý tệ hại như thế này

sáng nay đen tận mạng đi ăn về muộn làm bản kiểm điểm
cũng may là kiểm điểm lúc bà Tâm bảo đi lấy giấy đình chỉ học tao sợ vãi linh hồn luôn tim như bắn ra khỏi lồng ngực luôn
từ mai tao không được ăn ở trường nữa rồi

hix mấy tờ đề cô Hạnh giao cho mình làm ngon ơ. hôm qua còn chủ quan dek thèm ôn j. cứ tưởng cô giao dạng đấy thì sẽ trúng tủ - ai ngờ - :( bây h lại chết môn Lý .mà cái bài 1 tao làm sai ngay từ đầu :(( sai 1 lỗi cực ngu -> sai hết bài luôn :(( chán quá .

sen_beo_ngu

Member
Chán chết mất, Lý chắc cao nhất được 6. Học hành bê bối, viết bản KĐ vì 1 chuyện lãng xẹt!!! >_<
Ôi, tối nay còn fải nghĩ xem ngày mai ăn gì nữa! Sống gì mà khổ thế ko bít, ăn cũng có tội :(( !Buzz

shosaitoki

đang bùn vì học hành như trâu mà kết quả chả ra sao, lên đây gặp 1 lũ bọn mày cũng the same tự nhiên lại thấy hết bùn, tao thế là bye bye hẳn với HSG rồi, cả ... nữa

baby love

Moderator
tao lậy mày cứ bảm lấy cài HSG làm j` T__T như tao cả tuần thi mà đi chơi cả chiều :)) tối đến không ngủ thì đi chơi
Vừa nghe mẹ xả về chuyện bản kiểm điểm ~~__~~ phải đợi cô về mới được đi ănT__T rồi lại đi chơi ^^ chắc hôm nay 12htao mới về quá
Hôm nay đưa con em chơi tiêu hết gần 1tr:( bây h` tao mới biết thế nào là tiêu thoải mái ^^

chocomog_257

Moderator
cả ngày hôm qua ko có khái niệm online với game gú gì hết :D
về nhà xả hơi ngồi xem mtv asia
ts bọn VCTV, 1 ngày rưỡi cắt mất tín hiệu kênh ruột của mình mới tức chứ :(
xem hết top 100 countdown roài... No1 là Wake me up của Greeeen Day =)) chết cười =))
Tiết 5 cô cho tao về sớm chắc sau đấy chúng mày biết có chuyện gì rồi - thôi tao ko muốn nhắc lại trên này nữa. đừng nói thêm gì nữa, tao muốn thư giãn :)

chocomog_257

Moderator
shosaitoki said:
đang bùn vì học hành như trâu mà kết quả chả ra sao, lên đây gặp 1 lũ bọn mày cũng the same tự nhiên lại thấy hết bùn, tao thế là bye bye hẳn với HSG rồi, cả ... nữa
con Trà mà ko đc HSG thì nói j` đến tao :)) có gỡ đc = Anh đi nữa thì cũng chết vì toán hoặc văn :(
Lý hôm qua tưởng làm ổn lắm roài
ai ngờ chỉ vì 1 phút ngu xuẩn mà tao viết cả câu 2a ra gần 1 trang :(( ko để ý lại làm kiểu giải pt 1 ẩn :(( kiểu này xác định 7 điểm trở xuống :|
còn Hóa mình làm lởm đến thế mà còn được 6 rưỡi :)) em yêu cô Hóa thật, nâng lên 7 để em được thành 8.0 Hóa :*

baby love

Moderator
chocomog_257 said:
cả ngày hôm qua ko có khái niệm online với game gú gì hết :D
về nhà xả hơi ngồi xem mtv asia
ts bọn VCTV, 1 ngày rưỡi cắt mất tín hiệu kênh ruột của mình mới tức chứ :(
xem hết top 100 countdown roài... No1 là Wake me up của Greeeen Day =)) chết cười =))
Tiết 5 cô cho tao về sớm chắc sau đấy chúng mày biết có chuyện gì rồi - thôi tao ko muốn nhắc lại trên này nữa. đừng nói thêm gì nữa, tao muốn thư giãn :)
ừa thông cảm với ĐM quá:)
ĐM cứ nghỉ ngơi cho thoải mái đầu óc:)

baby love

Moderator
vừa tiễn em họ tao đi :( buồn quá:( em tao với tao hẹn nhau sau 3 năm nữa gặp lại 2 đứa vẫn phải giữ 1 thứ làm của chung ^^
bây giờ phải dọn nhà rửa bát dau đó đi học:(:( số tao sao nó khổ thế nhỉ

baby love

Moderator
mệt quá :( chả hiểu sao lại mệt thế này
giao thừa của tao sao mà nó chán thế nhỉ
con em mình về rồi có khác chán quá bây giờ tối phải học bài
chán vãi núa mún đi ngủ wa'

sen_beo_ngu

Member
Happy New Year !!!
Sên phải đi chúc Tết 2006 đây, hẹn gặp lại mọi người năm 2007 !
Uhm, thi cho xong rùi vẽ tiếp Truyền kì SLG ...Cố lên mọi người!Acha

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000