D3 nào , phiên bản 2 ...

chuabietgi

Member
mk!
hôm nay thi Sing ... đề sáng và chiều giống nhau ( chỉ giống một đề thôi )>>>sau hôm nay ko hiều sẽ có bao nhiu đứa nhảy từ ... chân cầu long Biên xuống !! trường mình dã man thiệt !!!

baby love

Moderator
cái thùng rác máy tính nhà mình đang bị đơ:| chắc xóa nhiều thứ quá:D hơn 500mb toàn nhạc với ảnh:D
mk!
hôm nay thi Sing ... đề sáng và chiều giống nhau ( chỉ giống một đề thôi )>>>sau hôm nay ko hiều sẽ có bao nhiu đứa nhảy từ ... chân cầu long Biên xuống !! trường mình dã man thiệt !!!
ai bảo không học =)) cho chết =))
Hôm nay làm Sinh như dở hơi:( mong được 8:(

chuabietgi

Member
haha ! vậy mà lớp mình chắc 10 cả lớp!!!
lão Toán trông thi có mà cũng như ko!! haha ! ai đời lại còn để cặp sách trước mặt chứ !! hhaha ! đầu h thì to mồm ai quay cóp sẽ trừ 1 bậc hạnh kiểm !!! sợ quá !! hah !

HAPPY BIRTHDAY TO bỐ TRÍ !!!

una-rapina

Moderator
chuabietgi said:
haha ! vậy mà lớp mình chắc 10 cả lớp!!!
lão Toán trông thi có mà cũng như ko!! haha ! ai đời lại còn để cặp sách trước mặt chứ !! hhaha ! đầu h thì to mồm ai quay cóp sẽ trừ 1 bậc hạnh kiểm !!! sợ quá !! hah !

HAPPY BIRTHDAY TO bỐ TRÍ !!!
Hehe! Thế phải gọi là lớp A2 có tinh thần học tập cao>:)>:)
Bài Sinh đề cho không khó cũng không dài:)

chocomog_257

Moderator
bài Sinh làm ngon mah :D
Sử hôm nay đúng câu 4 nó chơi mình... mấy h rồi còn Minh Trị, đảng quốc đại với Tân Hợi 8-} may mà hỏi hết đc cả 4 câu :D
tiếc mỗi câu ý nghĩa, đúng cái ý đơn giản là bài học kinh nghiệm mà ko nghĩ ra :( kiểu này chắc đc 9 là bét nhất :D

baby love

Moderator
^^hôm nay làm Sư vui thật đúng 2 câu lên lớp học :Chứng minh Công xã là nhà nước vô sản kiểu mới với ý nghĩa của CM tháng 10 ^^ nhớ như in^^
các câu học ở nhà thì quên hết sạch :D còn mấy cái câu linh tinh kia thì làm bừa nhưng vẫn đúng^^

baby love

Moderator
tại con iu bố mà ^^ bố cảm động không^^ con làm 30 phút mới xong đấy cố tình để lộ chữ Trĩ^^

(do mẹ Vân con viết đúng không nhỉ^^)

chuabietgi

Member
hah ! chúc bố hay ăn chóng lớn haha !
con nghĩ quà cáp phù phiếm lắm, vật chất chỉ là hư vô ! nên tặng bố cái này !haha
đầu tiên là bánh kem theo truyền thống:

<-- :tv23:
bố thổi nến và ước ( ặc ..ặc ) ( chắc ước có gf hả bố !! haha )

<---:tv19:
và đây là :

sướng nhé bố !!!
B-) B-) B-) B-) ;) ;) ;) ;)

baby love

Moderator
nó có biết SN bố là bao giờ đâu

dạo này có nhiều người invi ghê nhỉ^^ bố cũng toàn để invi^^ nhưng con bắt chước bố dùng spy broot biết hết^^
Tại sao thứ 7 không được nghỉ nhỉ:( chán chết tối nay lại phải học Lý nói là học nhưng chắc con chẳng học đâu:D
Mà sao bố bảo bố di học B-)
mấy cái bánh nhìn quá là popular search google 1 phút là ra ngay phải tự làm như con bố nhỉ^^

chocomog_257

Moderator
oạch...
Bánh đặt thật ko hay là ghép hình thía :D

thứ 7 học để thứ 2 còn nghỉ bù chứ
thứ 7 mà nghỉ thì đến thứ 2 chả thi luôn à :-w
Lý... ối giời ôi... chưa làm tí bài tập nào... mới học đc lý thuyết :-S

baby love

Moderator
chocomog_257 said:
oạch...
Bánh đặt thật ko hay là ghép hình thía :D

thứ 7 học để thứ 2 còn nghỉ bù chứ
thứ 7 mà nghỉ thì đến thứ 2 chả thi luôn à :-w
Lý... ối giời ôi... chưa làm tí bài tập nào... mới học đc lý thuyết :-S
bánh ở trên google ý=)) gõ cakes hay birthday cakes rồi ấn hình ảnh ra cả đống=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000