D3 nào , phiên bản 2 ...

2 ngày không liên lạc, biến mất rồi. Vừa buồn vừa cáu, tâm trạng không ổn định. Mới đầu năm mà đã hâm hâm rồi, chán quá.
Đang ngồi phân tích Hương Sơn ... nghe ngu quá. Mà còn Thu điếu, Thương Vợ nữa chứ, chết mất thoai. Làm sao mà được 8 toán, 7 văn đây :((

Oài, nói chuyện học hành chán roài, thứ 7 đám cưới anh họ, hehe thứ 6 thi xong phải đi shopping thoai, xem kingkong nữa, muộn quá roài, mà mấy tháng roài mình chưa đi sắm đồ mới, phải đi thôi. Cố lên :)), 3 ngày nữa thôi là được ra trại goài :))

chào chúng mày, thi Anh thế nào, tao vừa từ bệnh viện về xong, khổ thân thằng em tao bị lên cơn hen, tức hơn là mấy bà giáo viên của nó bảo bác sĩ là cái gì bị động kinh, làm cho mấy ông bác sĩ cứ chửi toáng lên, rồi tao bảo là hen không nghe, mãi bố mẹ tao đến thì muộn giờ rồi, đek kịp đi thi nữa, không biết thi lại có bị trừ điểm không :((, khổ thân tôi thế :((

nimble_chick

huhu
Hôm nay làm bài như sh**:(( :(( :((
Mai thi Văn mà cũng thế này thì gà thề sẽ ko đẻ trứng nữa
Đứa nào có sách Văn tham khảo ko,cho tao mượn chả có quyển sách nào cả(rồi tao sẽ cho ăn trứng hậu tạ:x )

baby love

Moderator
tao mất đề cương Văn rồi chán quá
chả biết đứa nào thù tao hay sao ý
mấy lần photo đề cương ngay hôm sau mất luôn

una-rapina

Moderator
HỎI CÁI!HỎI CÁI!
SAO SÁNG NAY THI ANH KHÔNG THẤY CÓ CÁI CÂU NÀO GỌI LÀ DÀNH RIÊNG CHO D3 Ỏ A4 NHỈ! CẢ THI HÓA CŨNG KHÔNG THẤY CÂU CHO A3! g_g:-/ B-)
CÓ MỖI THI LÝ LÀ CÓ CÂU DÀNH RIÊNG CHO A2, LẠI CÒN CỦ CHUỐI, g_gB-)

p3yeu

Member
uhm chào mọi người :D mk hôm nay mới vào được
:D năm nay mình bị đau bụng từ tối 31 đến rạng sáng ngày 1.1.2006 mk thằng chó tuấn :"> bảo mình là sẽ đi ỉa :"> (trích nguyên văn) cả năm,đau bụng cả năm :(( anh em đ' j mà chả an ủi được 1 câu :(
đêm hôm đó,mình 2 tay 2 cái phone,1 bên là thảo,1 bên là tuấn
tuấn : bảo với cô thảo anh yêu thảo
thảo : bảo với tuấn là cô cũng yêu tuấn
tuấn : ko biết giờ này trà còn ngủ ko nhỉ =))
:D đêm 31 của mình trôi qua như thế :D luôn luôn là thừa :(( :((
chúc mọi người mạnh giỏi,sống vui sống khỏe sống có ik :*
http://360.yahoo.com/bupbelight5289 :D have fun :x :x

chocomog_257

Moderator
hôm nay mình rùa vãi :)) đề hồng đúng là son có khác :x 10 câu cuối toàn dễ, tiếc có đúng 1 câu thôi :D
hixx, lại phải fake IP để vào đây rồi =(( ko biết văn ngày mai còn rùa được thế nữa ko :-S cầu cho đề Văn trúng bài Thương vợ :D

chocomog_257

Moderator
trangceline_89 said:
chào chúng mày, thi Anh thế nào, tao vừa từ bệnh viện về xong, khổ thân thằng em tao bị lên cơn hen, tức hơn là mấy bà giáo viên của nó bảo bác sĩ là cái gì bị động kinh, làm cho mấy ông bác sĩ cứ chửi toáng lên, rồi tao bảo là hen không nghe, mãi bố mẹ tao đến thì muộn giờ rồi, đek kịp đi thi nữa, không biết thi lại có bị trừ điểm không :((, khổ thân tôi thế :((
này kể rõ đầu đuôi cho tui xem nó bị hen thế nào nhé ;-) má Ngọc "kể hết" cho tui zòi ;) :p

oi zoi oi tao chết mất

tại sao mình lại ko học văn từ trc cơ chứ - bâyh mới bắt đầu học - vắt chân lên cổ :(( chết rồi đứa nào có giới hạn j thì share cho anh em đi mà !!! zoi oi la zoi :((

lo quá - mà học thì ko vào - bài ko chép - nghe giảng cũng ko nghe :((

sakura_chan

Member
Năm ngoái thi HK cái Cô Kí với cái Dương Khuê òi , năm nay chưa chắc là lấy lại 2 bài đấy đâu .

Khả năng là Thơ Thu với Thương Vợ ( vì bài HSPCC như dở hơi thế chắc người ta chả hơi đâu mà cho -____- ... ).
Thoai cứ học cho chắc, sẽ học bài Hương Sơn cuối cùng ^^ ... hức hức :( ... ngại học thế chứ.

@ Sên : Đừng chối bỏ sự thật mà sên :"> , lợn chẳng cho Sên lời khuyên là ngồi nhà mà gọi điện or hát một bài gửi tặng mọi người cho đỡ mất thời gian công sức mà ;;) ... kekeke ...
Sên vẽ cái avatar của sên với gà = PS hay 'Paint cổ truyền' thế để lợn vẽ cho đồng bộ :*

baby love

Moderator
=))=))=)) thế thì phải đi ngủ sớm chứ
mk đi ngủ sớm hôm nay dậy sớm không có đứa nào onl
Ngủ dậy mà sao thấy buồn thế nhỉ:(
Cười lên nào
rồi hero sẽ đến với tao
người đó sẽ mang cho mình thật nhiều tiền

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000