D3 nào , phiên bản 2 ...

baby love

Moderator
chúng mài đang nói chuyện j` thế :D
mai thi rùi
chúng mài thi tốt nhé cuối cùng sau hơn 48 giờ tao đã được gặp chúng mài :">nhớ quá cơ :">
đi ngủ đây :*

p3yeu

Member
Sẽ mãi là bạn thân :x
http://music.vn99.net/index.php?act=Musicz&CODE=02&id=67805
em yêu anh mà ko dám nói
chỉ giấu trong tim ngày đêm nhớ người
mơ đc hôn bờ môi say đắm
và ánh mắt anh nhìn em thiết tha
em luôn mong dc bên anh mãi
được thấy anh vui được nghe tiếng cười
bao yêu thương đành thôi chôn kiếp
vì ta đã có những hạnh fuc của riêng ta
sao trời cao cho chúng ta gặp nhau làm chi
cười đùa bên nhau rồi chia tay khi đêm dần buông
thôi thì thôi xin hãy xem như là giấc mơ mà thôi
để đc bên nhau để đc yêu nhau quên thời gian trôi
phải ko anh ???
vì duyên số trách sao ko cùng chung lối
đành yêu anh giấc mơ ngọt ngào anh hỡi
xin hãy hiểu cho nhau vì em và anh cả 2 chúng ta đã có những bờ bến bình yên
chuyện tình đôi ta đến trong muộn màng anh hỡi
vì vậy thôi xin hãy chôn sau vào trái tim mình
đành thôi quên mau tình ta trao nhau
ta sẽ mãi mãi là bạn thân,nhé anh :x :x

chocomog_257

Moderator
p3yeu said:
ngủ thì ngủ đi,chúc chiếc tình cảm thế :D
thế mà đ' thấy ra chúc mình T_T ts lạnh nhạt với vợ con T_T
chắc vợ con cũng tính vào "chúng mài" của chồng mày đấy :))
Hóa hôm nay làm sh1t vãi - đố giáo viên nào làm 45' xong hết cả 35 câu, nói j` đến 40 câu :))

chocomog_257

Moderator
sakura_chan said:
Eo , tao cũng lo Lý :(( . 8 đề - chết mất :(( .
ko phải là lo đề Lý khó mà là lo xem hôm đấy Lâm trông ntn` - xác định là tử ẻo rồi :(( Sinh Địa thì ko lo lắm :D nhg mà lo nhất, đau tim nhất vẫn là.... VĂN!!! :((
@ Sên: thằng Gaara này sao trên trán nó ko có chữ Kaze mà là chữ gì trông như AI ấy =)) haha, khoái nhất vẫn là lão Kakashi - trông lão ý rất chi là kool B-) còn cả Sakura-chan nữa, iu vật <con Nhợn nghe xong đừng xỉu vội - Sakura này khác nhé >:)>

sen_beo_ngu

Member
@ Mèo: Ừ thì đúng là chữ Ai - Yêu chứ còn gì, nhìn sang phần danh hiệu của Sên đi, cũng có chữ Ai đó ^^

Trời, hôm nay làm xong Hóa mà mún nổ não, cái bộ "sọ" của Sên nó cứ liên tục báo warning : overloaded... Tí nữa thì có một con Sên chết ! Thi Lý chắc điên quá ><

chocomog_257

Moderator
Sên chỉ có 1 cầu não bé xíu xịu xìu xiu thôi chứ làm j` có sọ mà bể hả trời =)) tốc độ phản ứng suy nghĩ của Sên bắt đầu tỉ lệ thuận theo Việt gòi... :))

Nobunaga Oda

chả bít, nhg hôm nay có thông báo là chưa đóng tiền net --> bọn viettel cắt :))
tự dưng lại bảo là cho con 740k đóng tiền net ah--> chắc chết mất, thôi kệ, hôm sau thuyết phục cho mua modem ko dây vậy :D , dù gì thì cũng có môi trường wifi chùa rồi :D

Nobunaga Oda

thằng hồng nam hôm qua nó hỏi là nếu nó mua modem kô dây thì có bắt được ..............sóng từ nhà mình kô =)) (cách nhau gần 3km =)))

baby love

Moderator
mệt quá
buồn quá
hôm nay ở lớp có chuyện j` không
đầu óc tao cũng loạn xà ngậu lên rồi đây
....
Trống rỗng quá

mk thi hk thế này thì tao xác định rồi :( lo lý với sinh lắm. ĐỊa cũng lo vì cả năm chẳng học hành j. toán với văn thì đương nhiên là lo rồi :(( hnay tao ngồi tính điểm :(( chắc ko đc nổi 8.0 tbm. mấy môn fu toàn lẹt đẹt 7phay. bi h môn chính fai gánh cho môn phụ để đc 8.0 mà môn chính thì mình có giỏi giang j đâu cơ chứ

:(( ko đc 8.0 rồi đến hè lại còn fai thi vào lớp nữa thì nhục lắm T__T

12h16 :(

sinh ko có sách mà học

sử thì học rồi nhưng thế nào mai cũng quên 1 nửa

lý thì làm đi làm lại mà vẫn nhầm, mấy bài khó đek chịu đc >__<

toán vật lộn mãi mới xong 2 bài đại + 2 bài hình

văn chưa sờ đến tí nào, bài còn chưa soạn :((

nản quá

chocomog_257

Moderator
devils_daughter said:
mk thi hk thế này thì tao xác định rồi :( lo lý với sinh lắm. ĐỊa cũng lo vì cả năm chẳng học hành j. toán với văn thì đương nhiên là lo rồi :(( hnay tao ngồi tính điểm :(( chắc ko đc nổi 8.0 tbm. mấy môn fu toàn lẹt đẹt 7phay. bi h môn chính fai gánh cho môn phụ để đc 8.0 mà môn chính thì mình có giỏi giang j đâu cơ chứ

:(( ko đc 8.0 rồi đến hè lại còn fai thi vào lớp nữa thì nhục lắm T__T
yên tâm, thi lại thì cả tớ cũng thi lại nốt :)) xác định năm nay toán ko được trên 7 phẩy gòi :)) còn lý thì... đang cố gắng thoát ra khỏi vòng 8 phẩy :(
Sử hôm nay bài cũng nuốt trôi, ngon quá :x buồn cười, cô Sinh nhắc mình xong lại để đấy luôn :)) chán chuyện... mai thi Sinh mà mr Lâm trông thì cũng hơi bị căng đấy :-S

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000