D3 nào , phiên bản 2 ...

sen_beo_ngu

Member
Điểm Toán HK II còn thảm hơn HK I -_- . Học sinh giỏi thì ko được òi, nhưng pama lại có vẻ rất ủng hộ chuyện học ở APU, chắc là sẽ nộp hồ sơ thử.

Mà đang có thi tìm hiểu văn hóa Nhật đấy, giải khuyến khích cũng được 3 triệu òi, đủ tiền mua 3 bộ yukata, giải nhất được đi Nhật 2 tuần ><

p3yeu

Member
ooh có cái j mà hay thế ??? đi nhật j đấy
:D mai linh cũng đi APU ah ^^
mày thi toefl chưa ???
APU tiền học đắt mà :(

baby love

Moderator
zzzzzzzzzzzzzzz
chán quá
zzzzzzzzzzzzzzzz
bố mẹ tao đã quyết định
tao sẽ đi Hàn:">
chắc là hết năm thứ nhất hoặc năm thứ 2 ở đây mới đi được
còn dài :">

nimble_chick

Bạn nào cũng đi du hoc à
Hix gà cũng định tốt nghiệp cấp 3 xong về quê mở luôn trang trại ,hoặc nếu có điều kiện thì đi học 1 khoá chuyên sâu về "..." >__<
có bạn nào định cung chuyên nganh với gà ko '3'

Nobunaga Oda

nimble_chick said:
Bạn nào cũng đi du hoc à
Hix gà cũng định tốt nghiệp cấp 3 xong về quê mở luôn trang trại ,hoặc nếu có điều kiện thì đi học 1 khoá chuyên sâu về "..." >__<
chuyên ngành đẻ trứng hả :))
hay làm ngành công nghiệp phao câu =))

chocomog_257

Moderator
nimble_chick said:
Bạn nào cũng đi du hoc à
đi học chuyên ngành đẻ & ấp trứng đi :)) hay là để tớ đi học ngành nấu ăn các món có trứng nhé >:)

nhgiang

Member
khổ. Năm nay ko hiểu làm thế nào để lấy được 20 đứa ko phải thi sát hạch đầu lớp 12 nhỉ? Nếu như mà lấy mấy đứa ở đội tuyển tiếng Anh thì ngon

Giang đang cố gắng cái học bổng toàn phần ở Yonsei University của Hàn, chẳng biết có được ko nữa.

Đình Minh hâm! Cậu mà phải thi lại thì chắc là tớ ko được thi luôn. Giải 3 thành phố, ok con gà đen. Ko phải thi lại là cái chắc.

nhgiang

Member
Mà này, hình như cái forum này mới được viết lại bằng AJAX hay sao ý nhểy. Ko thấy cái màn hình " bài của bạn đã được gửi đi" như ngày xưa nữa.

Bây h lên học Sinh. Hix. Ngày mai lại còn kt 15 phút Đại Số Mũ và Lôga nữa. Ko biết có làm được bài ko đây?

nhgiang

Member
Cái gì cơ. Sao ngày mai lại có bài tập Văn? Bài nào :-/ Quái nhỉ. Sao Giang ko biết. Chết rồi. Đến bây h Giang mới bắt đầu học bài Sinh. Toán thì chắc là pó tay, ko học nữa, có khác gì đâu.

baby love

Moderator
^___________________^
hôm nay Sinh mấy câu tính toán tao không biết làm đoán mò mà vẫn đúng
Mình thật là siêu nhân ^_______________^
tiếc là hôm nay không hỏi tronh Sinh học 1+1 bằng mấy +_______________+

sen_beo_ngu

Member
May thế hôm nay Mr. Lâm ko tự nhiên có lòng tốt cho các em kiểm tra log gỡ điểm , hôm qua học Sinh đã mệt mún chết +____+. Hôm nay mà kiểm tra chắc Sên ghi vào bài làm là : NEJI SIÊU ĐẸP TRAI mất !!! Trong đầu giờ toàn Naruto , cả chiều qua đọc Naruto đến tối mới học mà vẫn kịp chứ ^^. SÊN NGUYÊN TỬ ><

baby love

Moderator

Baby please, understand me
If it seems Im confused
Its just that it might take me
Some time to get used to you
When I think of all the things we used to do, baby
Belive in me>:D<:x

chocomog_257

Moderator
sen_beo_ngu said:
May thế hôm nay Mr. Lâm ko tự nhiên có lòng tốt cho các em kiểm tra log gỡ điểm , hôm qua học Sinh đã mệt mún chết +____+. Hôm nay mà kiểm tra chắc Sên ghi vào bài làm là : NEJI SIÊU ĐẸP TRAI mất !!! Trong đầu giờ toàn Naruto , cả chiều qua đọc Naruto đến tối mới học mà vẫn kịp chứ ^^. SÊN NGUYÊN TỬ ><
ặc ặc, thằng Neji đấy bựa bỏ xừ - so với thằng Gaara kia còn kém xa, cả về ngoại hình lẫn trình độ ninjutsu =)) :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000