D3 nào , phiên bản 2 ...

chocomog_257

Moderator
ah âm nhạc thì khó lắm - lớp tôi mỗi người 1 phách, làm sao mà áp được gu rock của ông cho bọn tôi đc chứ :)) Ước mơ thì có thể được, nhưng muh cái Ly lại làm 1 bài giống như thế rồi ^^
A1 là lớp Pháp cơ muh nhỉ, phải biết từ này chứ :-/

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Cho tớ nói về geisha với. Vợ tớ cũng là geisha mà tớ cũng chẳng biết cái gì về nó cả.
sao Giang ko apply làm nhân viên của Vân luôn để tìm hiểu? :D Nhợn ơi cho cả Giang + Tuyết làm cùng nhíe :D

Rock_khong_em2004 said:
quan trọng là ...
Tiếng Pháp tớ cũng có biết gì đâu :">
Bạn Ly làm chủ đề gì thế =p~
heh hôm nào nd với tp làm cái về rock đê?

mà dạo này vũ có ý đồ với d3 hay sao mà suốt ngày mò vào đây thế

sen_beo_ngu

Member
Làm về Manga cũng được thôi, nhưng nó rộng quá , khó mà nói hết được, hơn nữa nên làm chủ đề mà cô Tâm thích, chứ nếu ko thì.... Có khi cô gật gù nhưng chẳng hiểu gì đâu .

chocomog_257

Moderator
sen_beo_ngu said:
Làm về Manga cũng được thôi, nhưng nó rộng quá , khó mà nói hết được, hơn nữa nên làm chủ đề mà cô Tâm thích, chứ nếu ko thì.... Có khi cô gật gù nhưng chẳng hiểu gì đâu .
chủ đề Đệ Nhị Trí nhở ^^ có khi làm 1 topic về cái điểm 2 đau khổ đi :)) ko biết chừng điểm kém nhất lại nâng lên từ 2 lên 3 đấy :))

baby love

Moderator
chocomog_257 said:
@ Ly: mở công ty hợp tác cả Nhật cả Hàn nhíe, có gì cho tớ làm ban đối ngoại :D
phải gọi là Ly Hanh Sư phu nhân mới đúng Hạnh nhỉ =))
Ly ơi chị muốn làm thư kí giám đốc:))
không phải là Ly
mà là Lee:-w

sen_beo_ngu

Member
Nobunaga Oda said:
chủ đề yêu thik của mrs hả: điểm 2 chứ gi` =))
Này này, đã bảo thôi rồi mà :(( :(( . Ừ nhưng có khi nào làm present tốt được xóa điểm 2 ko ??? ;-) . Dạo này mình bị ám ảnh nặng, đang ngồi ăn tự nhiên giật mình nhìn thấy có điểm 2 trong bát :-S .Thằng Giun suốt ngày chực giở cái trang có điểm 2 ra trước mặt :((

sakura_chan

Member
:(( . Mệt thế, nhắm mắt vào là thấy CH3 với CH2 với gạch gạch nối nối T___T . Hoa mắt chóng mặt T__T . Hự.

Sên béo ai cho để Ava Gaara của lợn :(( . Mà anh í chưa chết, sống lại rồi, may quá , hạnh phúc quá :">. Gaara dạo này dịu dàng cực XD, chết , thêm sama nữa rồi :"> . Yêu thế.

UH mà chẳng điên đi làm chủ để manga, đảm bảm lũ ngồi dưới há hốc ko hiểu gì :p . Làm cái gì gần gũi thôi.

baby love

Moderator
tao lo mỗi Lý :((
mệt dek chịu được
sư suất điện động với điện trở trong
mấy bài đấy tao có nghe đâu chứ
giở sách ra
hoa cả mắt
chóng cả mặt:((

devils_daughter said:
heh hôm nào nd với tp làm cái về rock đê?

mà dạo này vũ có ý đồ với d3 hay sao mà suốt ngày mò vào đây thế
Ờ ờ
Đợi làm xong cái vụ Rock Club rồi ...
Mà Nd muốn cái RC hoạt động phải chính thức như kiểu Guitar Club . Cái này tp phụ trách được ko ^^!
Hình như phải viết đơn xin phép đoàn trường ^_^

...
Còn ý đồ thì .... ;))
còn phải hỏi ;))
D3 nhiều bạn xinh tươi thế ;)) .... để lại phí :-">:)

uh để thi hk xong tp sẽ giúp nd sắp xếp lại cái RC :D cho để nó thoi thóp thế chả ra làm sao cả

mk mai thi hk rồi mà vẫn chưa có chữ nào trong đầu. tao vẫn nhởn nhơ như ko :))

sen_beo_ngu

Member
sakura_chan said:
:(( . Mệt thế, nhắm mắt vào là thấy CH3 với CH2 với gạch gạch nối nối T___T . Hoa mắt chóng mặt T__T . Hự.

Sên béo ai cho để Ava Gaara của lợn :(( . Mà anh í chưa chết, sống lại rồi, may quá , hạnh phúc quá :">. Gaara dạo này dịu dàng cực XD, chết , thêm sama nữa rồi :"> . Yêu thế.

UH mà chẳng điên đi làm chủ để manga, đảm bảm lũ ngồi dưới há hốc ko hiểu gì :p . Làm cái gì gần gũi thôi.
Gaara của Lợn ? Xí, còn lâu. Gaara là của cả Sên nữa. Ừ mà Gaara lớn lên trông cute vật, lại còn làm Kazekage => phong độ hết bít ><.

Eo ơi, Sinh Địa Lý đều Mr. Lâm trông, vãi sợ. Cứ gọi là ăn cám !!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000