D3 nào , phiên bản 2 ...

baby love

Moderator
chocomog_257 said:
mỏ chu giống mày Hồng nhỉ :))
tuần sau thi học kỳ thế này còn đâu thời gian ra mà nhỡ cả lũ mày nhỉ =(( thôi năm lớp 11 này xác định hs tiên tiến rồi :)) chung quy chỉ tại mr Lâm tặc :((
chết môn j` ah` :D
ts mình vẫn chết TA
nếu bà Tâm ko cho mình điểm cao present thì chết mất thôi
đen vãi đái:((
chưa có cái năm học nào khốn nạn như cái năm nay:((

=)) mẹ tao vừa bảo ba tao thay vì $ cho tao đi học, lấy $ đấy mở công ty cho tao làm lấy kinh nghiệm rồi chọn ngành sau =)) chả hiểu đùa hay thật :)) nhưng mà đc thế thì đỡ fai vào đại học :D

p3yeu

Member
uh tính ba mẹ mày hay nhỉ
mày mở công ty đi cho các bạn mày đc nhờ
mày có nhớ ước mơ thật giản dị của tao,mày và con thảo ko ???
=)) cứ thế mà fa't huy ly ah :))

devils_daughter said:
=)) mẹ tao vừa bảo ba tao thay vì $ cho tao đi học, lấy $ đấy mở công ty cho tao làm lấy kinh nghiệm rồi chọn ngành sau =)) chả hiểu đùa hay thật :)) nhưng mà đc thế thì đỡ fai vào đại học :D
TP mà mở công ty nhớ cho ND làm nhân viên nhá :))
( Trong trường hợp ND trượt ĐH :-< )

baby love

Moderator
sakura_chan said:
@ bạn Vũ : Uh uh :X =))

@ Sên : :D , tích đủ tiền rồi hẵng ngắm, lợn cai rồi T ^ T , dù gì cái trang đâý 2 ngày là bán hết rồi up cái mới, bao giờ chắc ăn rôì vào xem cái đang avail XD

Phim Goong này, anh Shin ở trên ( nhìn ảnh này ko đến nỗi xấu :"> , nhìn nhiều nhiều thấy cũng đẹp trai :D , tuy ko thể bằng trong truyện ^^ ) , anh Yul cute :"> . Nhìn Hyorin mún úynh T__T
con này bĩu môi ứ đẹp bằng mấy anh yêu của tao :D

Max :x

Hee CHul :x
bon chen tí đây là chồng tao: Lee Sung Min :x
Từ giờ hãy gọi tao là bà Lee :">

chocomog_257

Moderator
Nobunaga Oda said:
có ai làm presen kô
đang định cung` dunk làm về samurai và lịch sử nhật bản
có ai làm cùng kô ?
tao là tao ko dính dáng gì hết :)) đề tài đấy tốt nhất là mày làm với đứa khác thì hay hơn :))
geisha phải có nghĩa vụ củng cố tinh thần chiến đấu cho các samurai chứ nhỉ >:)

chocomog_257

Moderator
@ Ly: mở công ty hợp tác cả Nhật cả Hàn nhíe, có gì cho tớ làm ban đối ngoại :D
phải gọi là Ly Hanh Sư phu nhân mới đúng Hạnh nhỉ =))

chocomog_257

Moderator
sakura_chan said:
Aha, trong lịch sử thì đúng thế thật =)) .
Không có hứng thú về Samurai , thích Sushi hoặc nói về văn hóa Nhật :">
thì Văn hóa Nhật bao gồm cả lịch sử, trong lịch sử lại không thể thiếu các samurai & geisha mà >:)

sakura_chan

Member
:| , đã tách ra làm 2 phần để nói tức là ý khác. Văn hóa đại loại như phong tục tập quán ấy ^^ . Về Kimono or Trà đạo or Lễ truyền thống or blah blah X3

Mà mún làm về Manga :">

chocomog_257

Moderator
sakura_chan said:
:| , đã tách ra làm 2 phần để nói tức là ý khác. Văn hóa đại loại như phong tục tập quán ấy ^^ . Về Kimono or Trà đạo or Lễ truyền thống or blah blah X3

Mà mún làm về Manga :">
tập trung vào manga & anime & cosplay đi :D mấy cái kia là phụ :D hoặc nếu không làm theo hướng geisha cũng tốt B-)
@ Vũ: lớp tui đang chuẩn bị màn trình bày tiếng Anh, chủ đề tự chọn :D vì thế nên mới gọi là presentation :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000