D3 nào , phiên bản 2 ...

chocomog_257

Moderator
sakura_chan said:
Có thì mày cũng có lo đâu :|
thằng này ko mún lo nghĩ gì vì lúc nào cũng mệt rồi, còn đâu tâm trí nữa =))
hôm nay nhiều đứa dính 1 với 2 toán thía - mình thế là 10 + 1 / 2 = 5.5 :))

chocomog_257

Moderator
bài chocolate sáng nay thành công mĩ mãn :x
mai phải nộp bản tường trình Hóa :( kỹ công có kiểm tra hk ko nhỉ? sao chả đứa nào nhắc đến :-S

Có chứ :">
Nhưng mà đang phải treo đàn để học hành ( vì 1 đứa thi tốt nghiệp cấp 2 , 2 đứa thi đại học , còn tớ sắp đúp đến nơi :(( )
Khổ thế đấy :((

sakura_chan

Member
@ V : Yên tâm, đúp cùng với bạn Nhợn để còn mở trường học 'ba chấm' nhờ :">

Ah mah, hôm nay papa đi họp cái NCUK - được 35% :| ... sao trao HB buồn cười thế nhờ, nói là có 5 cái, 1 cái 100, 2 cái 50 với 2 cái 25 đúng ko ? Mà lớp mình thế là đã có đến 3 cái 35% rồi :| . Mấy đứa đi hôm 18 người ta ko thông báo kết quả ah ?

chocomog_257

Moderator
ko phải là ko thông báo - có điểm hẳn hoi muh, 6.17 :D nhưng khú nhất là bọn này bịp mình X( dám bảo là sẽ trao 5 học bổng cho 5 người xuất sắc nhất trường :-w mời phụ huynh đến cuối cùng cốt chỉ mơi nhà mình biếu không 1000$ thôi mà :|
nãy về sớm, cắm quán net 30' :D thôi đi ăn đây, mệt, nóng quá :D

ờ cái bọn ncuk vớ va vớ vẩn, ko đàng hoàng j cả. nó chỉ bảo tao đc 35%, chả có giấy tờ hay chứng nhận j cả. chắc là moi $ rồi :(

sao tình hình du học với học bổng bi h fuc tạp thế nhỉ. chả thấy cái nào đángtin cả

chocomog_257 said:
bài chocolate sáng nay thành công mĩ mãn :x
mai phải nộp bản tường trình Hóa :( kỹ công có kiểm tra hk ko nhỉ? sao chả đứa nào nhắc đến :-S
uh tớ cũng thích mấy cái hình backrground chocolate của ĐM. BTrang down ở đâu giỏi thế! chỉ buồn cười cái câu hỏi mỗi năm bạn tốn bn $ để mua chocolate. cả lũ ở dưới toàn : đc ai cho thì ăn ko thì nhịn =))

chocomog_257

Moderator
chocolate mà made in VN thì chỉ ai biếu mới ăn thôi :)) còn hàng ngoại thì cứ chờ bố mẹ họ hàng xuất ngoại mang quà về =(( đến h tớ vẫn còn tiếc là quên ko mua choco hồi sang Nga này :( bên đấy tha hồ mua, siêu rẻ =((
chắc phải đến nửa năm mình ko ăn sôcôla rồi, thèm quá =((

chocomog_257

Moderator
@ V : Yên tâm, đúp cùng với bạn Nhợn để còn mở trường học 'ba chấm' nhờ
nhợn có ý định cho bạn Vũ làm tayuu tập sự đấy hở >:) cẩn thận có người *4 chấm* đấy <ghen> >:) trường gì chứ trường đào tạo nhân viên Anh đào lầu thì Nhợn mở đc hết :))

sakura_chan

Member
chocomog_257 said:
nhợn có ý định cho bạn Vũ làm tayuu tập sự đấy hở >:) cẩn thận có người *4 chấm* đấy <ghen> >:) trường gì chứ trường đào tạo nhân viên Anh đào lầu thì Nhợn mở đc hết :))
Này, trường gì hỏi bạn Vũ í =)) , đây là hiệu trưởng, bạn í là hiệu phó >:D<
=)) aha.

p3yeu

Member
con vân dạo này học tiếng anh đỉnh thế mày
:D có điểm toefl chưa hả mày
chiều nay học ô.vân đến mấy h ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000