D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

chocomog_257

Moderator
imdabomb said:
Tuần sau đi cổ vũ tao thi cái vụ NAM PHI nhá!!!!! 14-6 tức thứ 3 lúc 1h tại RẠP KHĂN QUÀNG ĐỎ, CUNG THIẾU NHI HÀ NỘI, 36 LÝ THÁI TỔ!!!!!!! :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d:
Hôm đấy em cũng đến cổ vũ cho cái Bùi Trang, nó ko được đi thì đích thị chỉ có chị hạ bệ nó thui ;) Nó bảo đứa nào đi nó khao pizza =P~ Trang ơi bà muh được đi cho tui theo lun nhớ :d:
Rạp Khăn quàng đỏ đúng chỗ Cung thiếu nhi HN mà, vào Cung thiếu nhi hỏi thì bít ngay ;) Lý Thái Tổ thì cứ đi qua bưu điện xong rùi rẽ qua Trần Nguyên Đán hay sao ý... :-?

Quên hỏi thêm, thế vào cửa có free ko hay là fải có vé mời :-/

Kid02117

Member
À bọn mày ơi, chỗ tao làm nó có đầu mối trên sapa, nên nếu đi tàu, thì lên đấy vẫn có thể đặt xe để đưa đón mình được, giá cả chắc chắn là rẻ rồi! Mà lái xe trên đấy chắc chắn phải hơn lái xe HN roài, nên tao nghĩ đi tàu lên thì tiết kiệm thời gian mà đỡ mệt hơn đấy, ngồi ô tô lâu mệt lắm (tao biết mà!). Cố suy nghĩ kỹ đi!

sieusaolongA

Có điên ko mà đi ô tô từ HN lên Lai Châu? Ai nghĩ ra cái ý tưởng này đấy. Chắc lại bà phụ huynh nào hả? Với cả đi tàu đêm vui lắm vui lắm.

hoãn cái giể, hoãn cái giề thế? đi thôi ! năm nay đi, năm sau đi tiếp, tội gì hoãn?,,,,,đi đi bọn mày ơi !!!!!!!!!!!

http://chuvanan.org/tuoihoctro/album/details.php?image_id=960
==> =)) con Hằng dịch vụ quảng cáo nó gọi bằng cụ =))
mà đứa nào post ảnh dám add tao với Q vào một couple thế? đúng là thông tin không đầy đủ chút nào...trình tao mà làm couple với nó ạ...=))

girl-đanh đá

ôi giời ơi! Bọn mày cứ bàn thoải mái đi rồi lại chẳng ra cái gì cả. Thế đấy! Mà chắc là tao cũng chẳng đc đi đâu. Bố tao chẳng cho đi, tại tao bị mắng là hư đây này. Tao chưa xin nhưng chắc là như thế.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000