D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

mattucach

Member
Kid02117 said:
Dạ vâng, có đại ca Nhung với đại ca Hằng ở đấy, em nào dám!
Tất nhiên là tao tham gia được, nhưng tao tốt bụng, nghĩ đến những người không tham gia đc trước! Mày chả hiểu lòng tốt của bạn gì cả!
tốt cái con khỉ >:p, mày ác bỏ mẹ

Kid02117

Member
Tao hơi bị tốt đấy!
Nghe nói là lớp mình kô đi tàu mà sẽ đi ô tộ Bản thân tớ thì thích đi tàu, nhưng vì các bạn tớ sãn sàng đi ô tô (quá tốt). Mà cũng có một số bạn kô đc đi vì ba má kô cho, có gì cứ để tớ, chắc chắn sẽ được đi (tốt thế còn gì)

ark

Active Member
Tình hình là đông người đi phết 8-|
Sáng nay gọi cho Xuân (sẽ gọi Hiếu, Hoàng, Hoài ), LyA (sẽ gọi Quỳnh Phương), Hoa, Hà, Quyên, Thanh Huyền (sẽ gọi Huyền Thanh + Khánh Linh), đứa nào cũng bảo chắc là được đi :D Tổ 4 về cơ bản là xong :D
Ba má ko cho thì có Nhung với MP,có khả năng Lybi (+Fương Linh) thằng Quang làm được gì thì làm đê :)

mattucach

Member
Kid02117 said:
Tao hơi bị tốt đấy!
Nghe nói là lớp mình kô đi tàu mà sẽ đi ô tộ Bản thân tớ thì thích đi tàu, nhưng vì các bạn tớ sãn sàng đi ô tô (quá tốt). Mà cũng có một số bạn kô đc đi vì ba má kô cho, có gì cứ để tớ, chắc chắn sẽ được đi (tốt thế còn gì)
mày có xin cho tao đi đc ko :( mày xin đc, tao hậu tạ mày ngay :( thằng nào sáng qua ngồi trêu tao vì ko đc đi, tốt nhảy XX(X(X(X(

imdabomb

Member
Tuần sau đi cổ vũ tao thi cái vụ NAM PHI nhá!!!!! 14-6 tức thứ 3 lúc 1h tại RẠP KHĂN QUÀNG ĐỎ, CUNG THIẾU NHI HÀ NỘI, 36 LÝ THÁI TỔ!!!!!!! :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d:

Kid02117

Member
imdabomb said:
mày ơi Sơn béo bị ốm, hoãn vài ngày chờ nó nhá.. khổ thân :( :( :( :(
Miẹ, mày làm như đi đến nơi rồi không bằng, bây h còn chưa rõ ai đi hay kô mà! Ít nhất là 2 tuần nữa mới đi, thằng Sơn đến lúc đấy mà mày còn lo chưa khỏi hư?

mattucach

Member
thế rốt cuộc là đi lú nào đây :-( để tao còn liệ ddg mà tấn công..obg :(
mẹ, xin đi với lớp mà còn ko đc, dek ai như nhà tao :-(

Kid02117

Member
ui zoi`, mày cứ yên tâm, để lên lịch đi xong, tao lo obg mày cho, chuyện nhỏ ấy mà, đối với một người tốt như tao thì... thường thôi!

imdabomb

Member
imdabomb said:
Tuần sau đi cổ vũ tao thi cái vụ NAM PHI nhá!!!!! 14-6 tức thứ 3 lúc 1h tại RẠP KHĂN QUÀNG ĐỎ, CUNG THIẾU NHI HÀ NỘI, 36 LÝ THÁI TỔ!!!!!!! :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d:
nhá nhá nhá???;-);-);-) cả lớp mình đi đê!! roài họp bàn vụ đi tq luôn ;)..
cả chị Linh lớp mình cũng thi đấy!! :D :D :D

ark

Active Member
mattucach said:
thế rốt cuộc là đi lú nào đây :-( để tao còn liệ ddg mà tấn công..obg :(
mẹ, xin đi với lớp mà còn ko đc, dek ai như nhà tao :-(
Minh Fương
Nhà lyb cũng ko cho nó đi, hôm nay có thêm bà nó phản đối X(

Boko

Ê, hôm qua Xuân gọi cho thằng Hiếu thì chài được mẹ Hiếu bảo là "cháu cứ đăng kí cho Hiếu đi nhá". Thằng Hoàng thì còn phải xét. Hoài ko liên lạc được!

mattucach

Member
tao sẽ cố gắng đi xem:D, để tao đc ra khỏi nhà :D ở nahf chán phát rồ X(X(X(X(
để tao rủ con tũn :D
nhưng mà rạp đấy ở đau, phố LÝ THÁI TỔ gần phó nào, mày nói rõ thêm chút nữa đi:D

mattucach

Member
Kid02117 said:
ui zoi`, mày cứ yên tâm, để lên lịch đi xong, tao lo obg mày cho, chuyện nhỏ ấy mà, đối với một người tốt như tao thì... thường thôi!
mày nhớ đấy :( tao mà ko đc di thì tao giết chết mày :-(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000