D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

Kid02117

Member
Cả nhà ơi, lớp trưởng bảo tớ là thứ 3 tuần sau đi Tam Đảo, 2 ngày 1 đêm. Bữa tối với bữa trưa hôm sau được đặt trước, các bữa còn lại tự lo. Ngày mai (thứ 4 15/6/2005) đến trường vào lúc 9h để họp thống nhất và đóng tiền luôn, 200kvnd một người.

QUOC TRUNG

Member
ui!! cái vuk em Ngọc thì cứ để tao :D
còn chi Linh thì tao chịu :(
tao thấy đi Tam Đảo vừa gần vừa có nhìu chỗ để chơi hơn mà
Sapa thì cũng chỉ hơn là có cái chợ tình thui =))
to Giang: ah` mày rủ anh Phương đi cho có cái để ôm buổi tối =))

ly_ngố

này,sao mình tính kiểu gi ý, bọn D4 đi 200k sapa đấy =(( tính tiền đi sapa bằng tam đảo thì chịu đấy. Mụ Hương tính chán quá đấy.tính là tiền xe 1,6 triệu, tièn ăn nó tính 40k/1 bữa, ăn 2 bữa, tiền ngủ nghỉ dek bít thế nào, ăn sàng cộng bữa trưa đầu tự lo, =(( chịu thôi

chocomog_257

Moderator
Chị Giang ơi... cái Bùi Trang lúc nhận phần thưởng với cái certificate nó lại bị đưa nhầm cái certificate ghi tên chị... thế là cuối cùng nó fải xin đổi lại, chờ mãi chả biết có lấy được ko... :-S
Mà chị chán đời hay sao lại bỏ về sớm thế, chưa kịp lên nhận giải thưởng rùi chụp ảnh nữa :-S
Hôm qua nếu bác D3 nào xem thời sự mà thấy có chị Giang trên đấy thì nói 1 tiếng nhé ;)

QUOC TRUNG

Member
Hix tao ngủ dậy muộn nên ngại lên trường wé :D
để đóng tiền sau vậy
bọn mày cứ bàn bạc đi
tao theo hết
tao ko có ý kiến gì cả :D

mattucach

Member
dinosaur lover said:
hẹn bọn mày mà có mỗi mấy mống đến, như sh** ! Trung ơi, báo cho Bích Ngọc cái nhở :D
X( XX(X(X(
con Thu ko bảo tao gì cả, đến trường thì bảo tao với chứ X( tao ko đi nhưng mf đến gặp các bạn :-:)-:)-(
thế là mất 1 cơ hội gặp các bạn rồi :-:)-:)-(

mattucach

Member
:-( tao xin lỗi :-( tại tao ngủ quên :( đêm qua mưa quá, đến tận sáng tao mới ngủ đc, thành ra sáng ngủ dậy muộn :D:D:D, thế tình hình thế nào rồi amys, các bạn đi thế nào :D

imdabomb

Member
ơ! sáng nay có trò gì ah??:-O :-O
trưa nay Nhuyệt Thu về rồi đấy nhá!!! tình hình là tuần sau nó đi với gia đình và bơ luôn trường lớp!! ko đi tham quan với bọn mình!! con xề đú theo bảo là con gà ghẻ ko đi thì nó cũng ở nhà nốt!!8-}

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000