D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

ly_ngố

loa béo hâm ícBI chỉ bảo là đi từ đêm thôi, còn hôm sau đến nơi là khoảng 10 h, lần trước Bi đi như thía mà. Thì tức là tính cả hôm đi hôm về là 3 đêm 2 ngày còn gì nữa. Nhưng nói chung là đặt phòng cái Hương bào là đặt 1 ngày thôi, 12h trưa đến 12h trưa hôm sau. Okie??
tiền vé tầm 80k, tiền xe thì đắt là 20k. tiền phòng thì bảo là thuê 3 phòng to, mỗi phòng 10 đứa, cứ tninninhf phòng 4 sao là 400k thì mình cũng chỉ mất 150k thôi. Nói chung không tính tiền ăn thì khoảng [150k-180k]
tiền ăn thì mình tự lo, còn tiền tiêu thì đương nhiên :D
đi sớm thì tốt nhá. Những ai là tổ trưởng thì thông báo với tổ viên nhá, chứ cái Hương nó bảo ko thông báo với tất cả được :D :x

Kid02117

Member
Trước 20 thì chỉ sợ kô kịp chuẩn bị thôi, đứa nào kô đi được thì đành chịu thôi, hè mỗi người một lịch sao khớp hết đươc.
Đi sapa là lên tàu từ đêm sáng hôm sau, khoảng 8-9h là đến rồi, đi ô tô thêm tiếng hay tiếng rưỡi là đến roài! Nhưng muh đi sapa làm chi? Mẹ tui bảo h trên ấy chả có gì! Thà đi Tam Đảo vừa gần vừa hay, đi 3 ngày 2 đêm là hợp lý nhất!

Kid02117

Member
Nè, tuần tới đi chơi đê! Đợi đến 2 mấy thì kô chịu được mất! Trong tuần đi ăn uống hát hò đêêêêê!
Nhưng muh đi sau 5h nhé, tui phải đi làm :p

sieusaolongA

Trên Sapa đẹp lắm ku Quang ạ. Với cả đi cùng các bạn thì cũng vui. Mà mày làm ở đâu thế? Làm gì? Salary thế nào?
To Libi: thế tức là 1 đứa mất mấy tiền hả Libi?

ark

Active Member
sieusaolongA said:
Trên Sapa đẹp lắm ku Quang ạ. Với cả đi cùng các bạn thì cũng vui. Mà mày làm ở đâu thế? Làm gì? Salary thế nào?
To Libi: thế tức là 1 đứa mất mấy tiền hả Libi?
IQ thấp =))
Con dở hơi kia nói là 150-180K rồi mà :) (ko tính $ ăn)

imdabomb said:
ko được!! fải sau 14 (tao thi) và trước 20!! (con Mai đi du lịch)
=)) giờ còn chưa biết đứa nào đi mà đòi sớm thế...mày lead vụ này đi G, tao đang bận học trầy cả mặt :| :-( , mong tham gia cho đủ mặt thôi :>>
To người iu : làm giề thế ???

ark

Active Member
trangceline_89 said:
Oh, lớp này được đi tận Sapa, hức hức bất công.
T...s... cái năm Ất Dậu .

Mà lớp 11D3 năm ngoái có được đi đâu hông :-/
Sao thái bạch gì gì đó à =)) phụ huynh mê tín vãi =))
Năm ngoái ko được đi đâu ku ạ , an phận đê :9

Đi càng sớm càng tốt bọn mày ơi, để lâu dễ... sinh chuyện :)

Kid02117

Member
Ai bắt? Đừng ăn nói hồ đồ chớ! Tui tự nguyện đi đóa, ở nhà chán bỏ mẹ, đến chơi cho vui, lại có lương, ngồi điều hòa với net chùa, sướng hè hè!
Thôi kô cho con Giang lo đâu, nếu con G mà tổ chức thì sẽ toàn hoạt động mà nhiều (rất nhiều) bạn không tham gia được!

mattucach

Member
Kid02117 said:
Ai bắt? Đừng ăn nói hồ đồ chớ! Tui tự nguyện đi đóa, ở nhà chán bỏ mẹ, đến chơi cho vui, lại có lương, ngồi điều hòa với net chùa, sướng hè hè!
Thôi kô cho con Giang lo đâu, nếu con G mà tổ chức thì sẽ toàn hoạt động mà nhiều (rất nhiều) bạn không tham gia được!
mẹ, nói như đúng rồi í , mày htif tham gia đc đấy ;-) hôm trung thu ở nhà con tũn, đứa nào ngồi im ko dám ngo ngoe :)

Kid02117

Member
Dạ vâng, có đại ca Nhung với đại ca Hằng ở đấy, em nào dám!
Tất nhiên là tao tham gia được, nhưng tao tốt bụng, nghĩ đến những người không tham gia đc trước! Mày chả hiểu lòng tốt của bạn gì cả!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000