D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

mattucach

Member
X( X( X( X( X( X( X( X( X( X( X( X(
Tao tức rồi đấy, post mấy bài mà ko thấy chữ kí đâu cả là thế nào nhỉ :-O :-O:-O:-O
đùa chứ cái chữ kí của tao tự nhiên ko cánh mà bay à :-:)-:)-(

ark

Active Member
Chữ ký chỉ hiện 1 lần ở cùng trang thôi mày ạ =))
Hôm nay các lớp đều đi chơi xa =(( mỗi lớp mình ở nhà :-(

sieusaolongA

Điên à, đợi thêm 1 tháng đi tao về rồi đi 1 thể. PLEASE. Ko chẳng lẽ lúc tao về chỉ đi karaoke và nhậu nhẹt? Hay thế cũng được vậy. Mà mịa, thời buổi này đi Cúc Phương? Ít cũng phải Tam Đảo. 1 ngày 1 đêm có 250K thôi. Plus, có đi đâu thì cũng vứt phụ huynh ở nhà nhé. Có phụ huynh đi ko nói bậy + nói chuyện bậy đươc. Hihi

mattucach

Member
điên, vứt phụ huynh ở nahf thì chúng mày cũng ở nhà luôn đi:( các bác đời nào để các cậu ấm cô chiêu của các cụ đi xa 1 mình :(
mà tao ko đc đi đây này, mẹ giữ hơn giữ của X( X( X(

mattucach

Member
ark said:
Tao cứ tưởng mày fải vào Huế , như hồi Tết í =))
keke, là ĐƯỢC mày à :) tao mà đc vào như hồi tết thì có mà :):) vào đấy ko có obg,cô chú thì thoải mái đến...dễ dãi :) tao vào đấy tung hoành, ăn uống chơi bời thoải mái :x , thế mà h nghĩ lại cảnh đấy lại thấy :( chán, tao đc vào có pahir tốt ko :)
Thằng TRUNG ko phải đi đâu cugn NGỌC đâu nhá, tao ko gả con cho bây h X( =))

QUOC TRUNG

Member
má lại wên là ăn phở ngon hơn ăn cơm ah`
=))
có vợ đương nhiên là phải có bồ roài :D
thế mà chẳng bao giờ ăn phở chắc =))

chocomog_257

Moderator
Hơ lớp 11 muh mấy bác D3 này cũng đi chơi đc cơ à, sướng nhẩy :( Thế muh lớp 10 bọn iem lên kế hoạch đi Tam Đảo từ tháng trước rùi, đến hôm họp phụ huynh bỏ phiếu trống hết :-( Các vị phụ huynh ai cũng như ai, quá thủ cựu :-(
Bây h bọn iem chỉ có cách đi gần gần thui, như đi Ba Vì ý... :-( À cái E Club có khi lại tổ chức picnic nữa thì tuyệt :9

mattucach

Member
X( cái thằng này, đúng là TRUNG ngu, má mày ko biết nấu cơm, thì sao tao lại có thằng chồng như X :) tao phải nấu thì mới có cơm ngon để ăn chớ :) chứ ăn cơm người là..phải cẩn thận, ko thì :( ngộ độc mất :D

mattucach

Member
hehehe, chồng iu:x ngủ ở nhà với con PHỜ LỜ mà chán à [-(
ô hay, lại chuyển đi SAPA rồi à :-:)-:)-( đi xa thế :(
mà dù thế nào đi nữa, đi đâu đi nữa taotao..cũng ko đc đi :-:)-:)-(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000