D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

ark

Active Member
Ai có số điện thoại của cô CN thì post lên đây hộ phát :(( :(( :((
tự nhiên ngại gọi quá, bà ý mà đòi gặp bố mẹ mình thì ....

Kid02117

Member
Ô hố, thế là các môn phụ đã xong, hè hè! Tối nay là tối 31/12, đáng lẽ đi xuyên đêm cho nó ý nghĩa nhưng lạnh quá 10h đã phải mò về! Tối nay có ai đi chơi hông? Phải tích cực lên để thoải mái thi nốt 3 môn khốn nạn kia nhá!

3 môn lo mỗi toán, 2 gt thì quay thế nào đây :((

ark

Active Member
HIx, trong cái tờ kia ghi là 9h30-45 mà
Đến sớm ---> ko bít làm gì ---> chán + nản = làm bài kém
tình hình là Anh 8,4 =)) bài này mà được 10 thì cũng chỉ lên 8,9 :(

mattucach

Member
ha ha.toi 31 lanh ko chiu dc.tao nam ngu tu 8h toi den 11h trua hom sau....suogn qua.nhung ma noi that , lanh ko ta,...vay ma cha co ai de tao om.phai om con cho' bong anh i tang.thoi : noi toi chuyen thi cu:ba con co thi tot nhe',chi con 3 mon nua thoi,co thi tot roi choi xa lang luon,ko can quan tam toi cai khac....(nhung ma lanh qua,chi co ngoi o nha...om nhau thoi)...chuc ba con thi tot nhe'

Tao Long Bồn đây. Hôm kia vừa đi cắt tóc. Highlight màu con Nhung nhợn thích tí cho máu. Oài, đang xem ảnh lớp mình, bạn Thu Vân trông như kiểu SEX BOMB y'

X-monster

Bây giờ là 8h54', tớ đang ngồi ngoài hàng net post lên cái bài cuối cùng này trước khi đi thi Anh!
Chúc mọi người thi tốt nhé! Làm sao để cả lớp 10 cho mấy con mụ kia lé mắt!!!

À quên, 1' dành cho quảng cáo: tôi chuẩn bị đi mua mấy đĩa anime mới của Naruto, ai có nhu cầu mượn đăng kí nhanh nhá!

imdabomb

Member
Mày ơi con unni x là đứa nào, tao cứ tưởng con Hằng lớp mình hóa ra không phải? Mà tại sao lại gọi thằng Long là Long Bồn?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000