D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

pink_angel

ark said:
Quên mất, con Thu phải đi thi hoa hậu Chó :D =))
Lybi thì đi thi hoa hậu lợn đi :D tớ cổ vũ cho =D>

Cầu trời thằng Huy làm cho xong đề cương, hôm thứ 6 mình với nó vừa thảo thuận : mình ngồi reset cho nó =)) nó làm đề cương nhanh rồi đưa mình chép =))

Thằng chó Xuân ngủ !!!
Mày cứ liệu hồn đấy Nhật Anh ạ!Biết câu cái mồm làm khổ cái thân chưa?
LyB mà thi hoa hậu thì chắc chắn Nhật Anh phải cổ vũ đầu tiên rồi!Có khi lại là fan nhiệt liệt nhất í chứ hả chó ái8(tao vô tội nhá,tại thấy chúng nó gọi thế nên phải theo số đông thôi,mà nó cũng hợp với mày đấy chứ :D )! =D> =))
Hợp tác 2 bên cùng có lợi hay đấy =D>

Cho' ai' ăn nói cẩn thận nhé, cái gì mà hoa hậu cho' . >:p Đề cương dài kinh , hôm nay đứa nào trông cugnx bơ phờ ( điển hình là Tũn ), chắc là do chăm học quá =)) Bọn mày ơi, cố lên :D

ark

Active Member
Học đỉnh vựt, môn nào cũng siêu , lại còn qua vòng 1 rồi chứ .... hix hix
Còn vụ kia thì ... bố ai mà biết được

Ai chụp ảnh cho Giang thế, ăn ảnh thế =)) Chẳng hiểu thăng Hoàng dùng" thuốc " gì mà siêu thế nhỉ ? Hay la ftaij vì dùng ...nên tóc nó mới xoăn thế? HH ơi, chia sẻ cái :9 =))

Kid02117

Member
hmm, cái vụ HSG 12 này, căn bản hôm đấy mình lười, muốn đi chơi nên bùng thôi chứ nếu kô thì điểm còn hơn thế chứ lị b) :p, nói thế thôi, thà thi học kỳ một đợt còn hơn đi họp đổi tuyển dài dài :D

pink_angel

Sao tự dưng chán thế nhở!Thất vọng bản thân quá!Con Mơ đúng là mơ, tao đăng kí đến lần thứ 2 mới "thành công" rồi vào 4rum từ bao lâu rồi mà bây h mới hỏi????Ảnh avatar thế là đẹp hơn ở ngoài rồi!Tao dốt còn chả biết đặt avatar thế nào đây!CẢ chữ kí nữa chứ.Bọn mày làm thế nào?Huhu!!!

NThu ơi, mày ở nơi công nghệ cao mà lạc hậu thế hả con. tao hay vào phần " Tin nhắn ", ở trong đấy sẽ có đủ từ avatar đến chữ ký . Avatar thì mày có thể tự design hoặc lấy picture trong máy .Chúc mày thành công đợt 3 :D

ark

Active Member
Chẹp, đúng là con Thu ngu si, còn kém cả con lợn =))
Hôm nay iem lại càng hiểu thế nào là Trường trung học chất lượng cao Quốc gia , 10-5=5 , điểm phẩy từ 9,7 ( đúng ra là thế ) ---> 6,3 =)) vãi !!! Vì cái gì ? hỏng xe, phải đi xe ôm đến trưởng vừa kịp trống

imdabomb

Member
Sao thằng condom nó ko lên 4rum lớp mình nhỉ?
Ma` tối nay 18-12 luc 8h bọn mày di sinh nhật xong thì qua nhà văn hóa học sinh sinh viên Đảo Hồ Thiền Quang cổ vũ tao hát nha. Hình như là phải có vé nhưng nó bắt đầu từ 7h nên chắc 8h vào thì ko bị hỏi vé đâu.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000